મંગળનું તુલા રાશિમાં ગોચર, જાણો કઈ કઈ રાશિ માટે મંગલમય સાબિત થશે.શુ આમાં તમારી રાશિ છે કે નહીં. - Jan Avaj News

મંગળનું તુલા રાશિમાં ગોચર, જાણો કઈ કઈ રાશિ માટે મંગલમય સાબિત થશે.શુ આમાં તમારી રાશિ છે કે નહીં.

મંગળ કન્યા રાશિમાંથી નીકળીને તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જે શુક્રના આધિપત્યની રાશિ છે. મંગળને હિંમત, શકિત, જમીન, નેતૃત્વ, ઊર્જા વગેરેનો કારક ગ્રહ માનવામાં આવે છે.

વૃષભ :-આ દરમિયાન વૃષભ રાશિના નોકરીયાત લોકો નોકરી બદલી શકે છે. આ દરમિયાન તમે તમારા વિરોધીઓ પર પ્રભુત્વ મેળવશો. જો કે, માતૃ પક્ષના લોકો સાથે વાતચીત કરતી વખતે તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ.

મિથુન:-તમારા પાંચમા ઘરમાં મંગળ ગોચર કરશે, તેથી મિથુન રાશિના એવા જાતકોને આ સમયગાળા દરમિયાન સારા પરિણામ મળશે જે રમતગમત સ્પર્ધાઓમાં ભાગ લેવા જઈ રહ્યા છે. આ સમય દરમિયાન તમારું મનોબળ ઊંચું રહેશે જેથી તમે દરેક ક્ષેત્રમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકો છો.

કર્ક:-મંગળ ચોથા ઘરમાં હોવાથી કર્ક રાશિના કેટલાક લોકો આ સમયગાળા દરમિયાન જમીન અથવા વાહનો ખરીદી શકે છે. આ સાથે, આ રાશિના લોકો કાર્યક્ષેત્રમાં પણ સારા ફેરફારો જોઈ શકે છે. જો કે, આ સમયગાળા દરમિયાન તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે.

કુંભ :-કુંભ રાશિના લોકોએ મંગળના આ ગોચર દરમિયાન તેમના શિક્ષકો, પિતા અને પિતા જેવા લોકો સાથે કાળજીપૂર્વક વાત કરવી જોઈએ. આ રાશિના જાતકોને પણ મંગળની આ રાશિ પરિવર્તન દરમિયાન જીવનસાથીના પરિવારના સભ્યો સાથે સારું વર્તન કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

મીન:-મીન રાશિના જાતકો મંગળના ભ્રમણને કારણે અચાનક નાણાકીય લાભ મેળવી શકે છે. જો કે, આઠમા ભાવમાં બેઠેલો મંગળ તમને પેટ સંબંધિત સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ આપી શકે છે, તેથી આ રાશિના લોકોએ સ્વાસ્થ્ય જાળવવા માટે કસરત અથવા યોગ કરવો જોઈએ.

સિંહ:-તમારી કુંડળઈના ત્રીજા ઘરમાં અગ્નિ તત્વના મંગળની હાજરી તમને હિંમત અને શક્તિથી ભરી દેશે. આ રાશિના લોકો આ સમય દરમિયાન સાહસિક કામ કરી શકે છે. આ સાથે, તમે તમારા નાના ભાઈ-બહેનો સાથે ફરવા પણ જઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *