કોઈ વ્યક્તિની હથેળીમાં ન આપશો આ વસ્તુઓ, નહીં તો ચાલી જશે ઘરની સંપત્તિ, મા લક્ષ્મી છોડી દેશે સાથ. - Jan Avaj News

કોઈ વ્યક્તિની હથેળીમાં ન આપશો આ વસ્તુઓ, નહીં તો ચાલી જશે ઘરની સંપત્તિ, મા લક્ષ્મી છોડી દેશે સાથ.

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં, કેટલીક આદતોને તરત જ બદલવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમે જોયું જ હશે કે જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ કોઈની પાસેથી કંઈક માંગે છે. વ્યક્તિ તેને તેની હથેળીમા તે વસ્તુ આપે છે પરંતુ જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર કોઈ વસ્તુ કોઈની હથેળીમાં ન આપવી જોઈએ, નહીં તો તેને ઘણું નુકસાન થાય છે. આ કઈ વસ્તુઓ છે? આજે અમે તમને આ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

મરચાં હાથમાં ન આપવા જોઈએ:-જો કોઈ વ્યક્તિ તમારી પાસેથી મરચું માંગે છે, તો તેના હાથમાં મરચું આપવાનું ભૂલશો નહીં. તમારે હંમેશાં વાટકી અથવા થાળીમાં મરચું આપવું જોઈએ. કારણ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, જો તમે તમારા હાથમાં મરચું આપો, તો તે તમારી સામે હશે. ભલે તમારો સંબંધ કેટલો સારો હોય, પરંતુ આને કારણે ચર્ચા થવાની સંભાવના છે.

હાથમાં પાણી લઈને બીજાના હાથમાં ન આપો :- તમારે તમારા હાથમાં પાણી લઈને બીજાની હથેળીમાં પાણી આપવું જોઈએ નહીં, કારણ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આમ કરવાથી માત્ર ધર્મનું જ નુકસાન થતું નથી, પરંતુ સંપત્તિ અને સદ્ગુણનું પણ નુકસાન થાય છે. તેથી જો તમે કોઈ વ્યક્તિને આવી રીતે પાણી આપી રહ્યા છો, તો તેને કોઈ વાસણમાં આપો.

 હાથમાં મીઠું ન આપવું જોઈએ:- જો કોઈ તમારી પાસે મીઠું માંગશે, તો તમારે તેને તેના હાથમાં મીઠું ન આપવું જોઈએ. તમારે હંમેશાં થાળી અથવા બાઉલમાં મીઠું આપવું જોઈએ. કારણ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ, જો તમે કોઈની હથેળીમાં મીઠું આપો છો, તો તે તમારા બધા ગુણોનો નષ્ટ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *