ગુરુ-બુધ માર્ગી થતાં આ રાશિઓને મોટો લાભ.માનસિક ક્ષમતા વધશે. ભૌતિક સુખમાં વધારો થશે.

મેષ : વરિષ્ઠ અધિકારી સાથે આત્મીયતા આ અઠવાડિયે કામમાં આવશે અને આત્મવિશ્વાસ વધશે. કોઈપણ યોગ્ય નિર્ણયને કારણે તમને રાહત મળશે. બાળકની બેદરકારીને કારણે મૂંઝવણ થઈ શકે છે.અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં અચાનક વ્યાપારિક લાભ થશે. કોઈપણ અટકેલા કામમાં ઝડપ સારી લાગશે. સંતાન સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે.

કર્ક : આ અઠવાડિયે સહકર્મીઓની મહેનતથી લાભ થશે. ગુરુઓના આશીર્વાદથી આત્મવિશ્વાસ વધશે. ભેટ એ રસીદનો સરવાળો છે. તમારા સ્વભાવમાંથી મેલોડી ગાયબ થવાથી તણાવમાં વધારો થશે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓ અને ઉચ્ચ દર્શન તરફનું વલણ વધશે. ઘણા ઉતાર -ચઢાવ આવશે.

સિંહ : આ અઠવાડિયે નવા વિચારો ખ્યાતિ ફેલાવશે અને હિંમત વધશે. જાગૃતિ વધશે. શરીરના નીચેના ભાગમાં દુખાવો રહેશે. કોઈની મદદ મળશે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં તમને આર્થિક સહયોગ મળશે. તમને ભૌતિક સુખ મળશે. નજીકના વ્યક્તિનું વર્તન તમને મોહિત કરશે. કોઈ જૂની વાતને કારણે લાગણીઓ વધશે. અધ્યાત્મમાં અણગમો રહેશે. નજીકના કોઈને ઈજા થશે. તમારી સલાહથી લોકોને પણ લાભ થશે.

કન્યા : આ અઠવાડિયે કોઈપણ રીતે વિદેશીથી આશ્ચર્યજનક લાભ મળશે. દુશ્મનોને ઊંધા મોઢાની ખાવાનો વારો આવશે. આધ્યાત્મિક અને દાર્શનિક સાહિત્યમાં રસ પ્રગટ થશે. જીવનસાથી સાથે પ્રેમ ગાઢ રહેશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે.અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, તમે તીવ્ર બુદ્ધિથી પ્રશંસા પામશો. મનમાં તાકાત રહેશે. સમજદાર વર્તન સફળતા તરફ દોરી જશે. અન્ય અંગે જાણવા માટે વધારે પડતી ઉત્સુક્તા ન દાખવો છે. કામના ભારણથી થાક લાગશે.

વૃશ્ચિક : આ અઠવાડિયે કોઈપણ જટિલ કાર્ય તમારી બુદ્ધિના ચાતુર્યથી ઉકેલશો. ઘરેલુ વિવાદનું સમાધાન સાથે બેસીને જ શક્ય છે. આર્થિક સ્થિતિ ઠીક રહેશે. નવી કમાણી ઘટશે. બહેન સાથે ખરાબ સંબંધો સુધરશે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં શુભ પરિણામ મળવાની સંભાવના છે. માનસિક ક્ષમતા વધશે. ભૌતિક સુખમાં વધારો થશે. વિરોધીઓની ચાલની અસર સામાન્ય રીતે કંઈ જ નહીં થાય. પિતાનો સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *