બુધવારે આ રાશિવાળાને લાગશે જેકપોટ,થશે લાભ અને મળશે પ્રગતિ,થશે પૈસાનો વરસાદ. - Jan Avaj News

બુધવારે આ રાશિવાળાને લાગશે જેકપોટ,થશે લાભ અને મળશે પ્રગતિ,થશે પૈસાનો વરસાદ.

બુધવારના દિવસે મકર રાશિના જાતકોને આજે કોઈ નવી ડીલથી અચાનક ધનલાભ થશે. પત્ની કે કોઈપણ બાળકની તબિયત અચાનક બગડવાના કારણે ઘરમાં તણાવ આવી શકે છે.

મિથુન :- આજે દુશ્મનો ઉપર વિજય મેળવવાની સંભાવના છે. નવા કામ કરવા માટે તૈયાર રહેશે. કેટલીક સારી તકો મળી શકે છે જો તમે વ્યવસાયમાં નવા જીવનસાથી ઉમેરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો કોઈ પણ વચન આપતા પહેલા તમામ તથ્યોને સારી રીતે તપાસો. વર્કલોડ સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે. સાવધાની સાથે વાહનનો ઉપયોગ કરો. કેટલીક મોટી જવાબદારીઓ પણ નિભાવી શકાય છે.

સિંહ :- આજે બહારનું ખાવાનું ટાળો. આજે તમે તમારા બધા કામોને બાજુ પર રાખશો અને ફક્ત આનંદ કરો. આજે પરિવારમાં કોઈ નવા સમાચારને લીધે કોઈ હંગામો થઈ શકે છે. બાબતો વિશે સંઘર્ષ અને ચિંતા વધુ જોઇ શકાય છે.

તુલા :- જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારી જાત પર સખત ન બનો. આજે તમારી હિંમત વધવાની છે. તમે સખત મહેનતથી ભાગશો નહીં. તમારા પ્રયત્નો દૃશ્યમાન રહેશે. પરસ્પર વાતચીતમાં ભાષણને કઠોર ન થવા દો. વ્યવસાય ક્ષેત્રના અધિકારીઓ સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓની ચર્ચા કરવામાં આવશે. કોઈ નવા પ્રેમ પ્રસંગની શરૂઆત આજથી થઈ શકે છે.

મકર :- આજે થોડી નવી ભાવના જાગી જશે. ધંધાકીય લોકોને લાભ પણ મળી શકે છે. તમને કોઈ ખૂબ જ આકર્ષક વ્યક્તિ મળવાની સંભાવના છે. શક્ય છે કે તમે તેને કામ પર મળશો. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. જો તમે તમારો નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગતા હોવ અને પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓના કારણે તમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે.

કુંભ :- ખુશી સાથેના નવા સંબંધની રાહ જોવી. કાનૂની અડચણો દૂર કરવાથી લાભ થશે. નોકરી અને ધંધામાં સમયસર સહયોગ ન મળવાથી મુશ્કેલી .ભી થઈ શકે છે. કેટલાક લોકો તમારા કામનો વિરોધ પણ કરી શકે છે. તમે કોઈ નવી નોકરી શરૂ કરવા વિશે વિચારશો.

મીન :- આજે ઘરેલું મોરચે કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે, તો વજન પછી જ બોલો. પૈસાની સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં વધુ સમય લાગી શકે છે. સમયની ભાવના રહેશે. રોગ વધવાની સંભાવના રહેશે. આજે કોઈ મોટો ખર્ચ થશે નહીં.

ધન :- આજે કોઈ પણ મૂંઝવણને લીધે તમારો રસ્તો બદલશો નહીં. આજનો દિવસ તમામ પ્રકારના લોકો, ખાસ કરીને ઉદ્યોગપતિઓ માટે આર્થિક સારો દિવસ છે. નાણાકીય ક્ષેત્રે તમે મિશ્રિત પરિણામો જોઈ શકો છો. આજે ખર્ચમાં વધારો થશે. કમાણીની સાથે ખર્ચ પણ એટલો જ રહેશે. ક્રોધ વધારે રહેશે.

કન્યા :- આજે તમારા વાહનનો કાળજીપૂર્વક ઉપયોગ કરો. મહેનતનું પરિણામ મળવામાં વિલંબ થાય છે. બીજાના મામલે પોતાનો અભિપ્રાય આપવાનું ટાળો. તમારા ઉત્સાહ અને વિચારદશાના ગુણો કોઈપણ કાર્યને વધુ સારી રીતે કરવામાં મદદ કરશે. આજે તમારો આંતરિક અવાજ તમારો સાચો સાથી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *