સાપ્તાહિક રાશિફળ : આ અઠવાડિયામાં આ 6 રાશિ ના લોકોના જીવન માં ઉગશે નવો સૂરજ, આવશે પ્રગતિ ના એંધાણ

મેષ : આ સપ્તાહે કોઈપણ શુભ કાર્યના આયોજનમાં તમારો અભિપ્રાય પણ લેવામાં આવશે. સારા સમાચાર આવતા રહેશે, તેથી જે કામ થવાની ધારણા છે તે કરો. કાર્યલક્ષી પ્રવૃત્તિઓ થશે. ઘરના તમામ સભ્યોને પારિવારિક કામ કરવામાં સહકાર મળશે. અઠવાડિયું ખૂબ નફાકારક નથી- તેથી તમારા ખિસ્સા પર નજર રાખો અને વધારે ખર્ચ ન કરો.
પ્રેમ વિશે: આ અઠવાડિયે તમે તમારા જીવનસાથીને ઘણો પ્રેમ આપશો.
કારકિર્દી અંગે: કારકિર્દીમાં કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆતથી આર્થિક પ્રગતિની શક્યતાઓ રહેશે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બેદરકાર ન બનો. નહીંતર મોટો રોગ થઈ શકે છે.

વૃષભ : આ અઠવાડિયે કામ સરળતાથી ચાલતું જોવા મળશે. શુભ કાર્યોનું અદભુત સંયોજન મનને પ્રફુલ્લિત કરી દેશે. તમે તમારા જીવનસાથી વિશે કંઈક જાણી શકો છો, જેના કારણે તમારા લગ્નજીવન પર શંકાના વાદળો ઘેરાઈ શકે છે. વેપાર -ધંધા સાથે જોડાયેલા ઘણા અનુભવો થશે. વેપાર -ધંધા સાથે જોડાયેલા લોકો વિવિધ ક્ષેત્રોમાં સારી પ્રતિષ્ઠા મેળવશે.
લવ વિશે: લવ લાઈફ માટે આ સપ્તાહ ખુશ રહેશે.
કારકિર્દી વિશે: સરકારી કચેરીઓમાં કામ કરનારાઓને બઢતી મળી શકે છે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: થોડો સમય તેલ-મસાલાવાળા ખોરાકથી દૂર રહેવું યોગ્ય રહેશે.

મિથુન : આ સપ્તાહ તમારા માટે સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વેપારમાં નફો વધશે. મિત્રો અને સંબંધીઓના કારણે તણાવને કારણે ઘરમાં મુશ્કેલીની સ્થિતિ પણ આવી શકે છે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. તમારો ગુસ્સો અને ચિંતા ઘટાડવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે તેનાથી તમને કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે.
પ્રેમ વિશે: અવિવાહિત લોકોને લગ્ન પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.
કારકિર્દી વિશે: રોકાયેલા પૈસા પાછા મળવાની સંભાવનાઓ છે. વેપાર માટે સપ્તાહ સારું રહી શકે છે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: તમારે સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડું ધ્યાન રાખવું પડશે. તમને ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

કર્ક : આ સપ્તાહે નવા કામની શરૂઆત મુલતવી રાખવી યોગ્ય રહેશે. સંબંધો મજબૂત બનશે. ભલે નાના અવરોધો આવી શકે, પરંતુ એકંદરે આ સપ્તાહ ઘણી સિદ્ધિઓ આપી શકે છે. ગાયને રોટલી ખવડાવો, તમારા બધા કામ થઈ જશે. નફાની તકો વધશે. કોર્ટ અને કોર્ટના કામમાં આવતી અડચણો દૂર થશે.
પ્રેમ વિશે: પ્રેમ-જીવનમાં રોમાંસ રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.
કારકિર્દી અંગે: વ્યવસાયમાં વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. રોકાણ કરતી વખતે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: તમે ઉર્જાવાન અનુભવશો. તમને રમવાની મજા આવશે.

સિંહ : સિંહ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે અભ્યાસમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. તમારા સ્વભાવમાં લાગણી અને વિષયાસક્તતા વધુ રહેશે. તમારે આરામ કરવાની અને નજીકના મિત્રો અને પરિવાર સાથે કેટલીક ખુશ ક્ષણો વિતાવવાની જરૂર છે. લાંબા ગાળાની દ્રષ્ટિ સાથે રોકાણ કરો. આ અઠવાડિયે લોકો તમારા વખાણ કરશે, જે તમે હંમેશા સાંભળવા માંગતા હતા.
પ્રેમ વિશે: તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલીક મહત્વપૂર્ણ બાબતો વિશે વાત કરી શકો છો.
કારકિર્દી વિશે: બિઝનેસ કરતા લોકો પૈસા કમાઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સપ્તાહ સારું સાબિત થઈ શકે છે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: તમારે સ્વાસ્થ્ય પર થોડું ધ્યાન આપવું પડશે.

કન્યા : આ અઠવાડિયે તમારે પારિવારિક મુશ્કેલીઓ અને ઝઘડાઓથી દૂર રહેવાની જરૂર છે, જે તમારા માટે હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં કામમાં મૂંઝવણ, બિનજરૂરી ચિંતાઓ અને નિરાશાજનક મુસાફરી થવાની સંભાવના છે. જો તમે માનો છો કે સમય પૈસા છે તો તમારે તમારી ક્ષમતાઓની ટોચ પર પહોંચવા માટે જરૂરી પગલાં લેવા પડશે.
પ્રેમ વિશે: તમે તમારા જીવનસાથી સાથે આનંદ કરશો. નવા પ્રેમ સંબંધો બનાવવાનો પણ આ સમય છે.
કારકિર્દી વિશે: મેડિકલ ક્ષેત્ર ધરાવતા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો રહેશે.
સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત: તમારે પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

તુલા : તુલા રાશિના લોકોની આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. કોઈને યોગ્ય સલાહ મળી શકે છે. બોલવાને બદલે સાંભળવા પર ધ્યાન આપો. મહત્વાકાંક્ષી યોજના શરૂ થશે. તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. જે તમને ભવિષ્યમાં ફાયદો કરાવી શકે છે. તમારા ઘરમાં સુખ અને સમૃદ્ધિ રહેશે. કેટલીક નવી માહિતી તમને પ્રભાવિત કરી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.
પ્રેમ વિશે: તમારા મનને પ્રિય સાથે શેર કરો, જો પ્રિય ગુસ્સે છે તો નમ્રતાનું વર્તન બધું બરાબર કરશે.
કારકિર્દી અંગે: અભ્યાસમાં કોઈ વસ્તુનો અભાવ પણ હોઈ શકે છે. વિષય બદલવાનો વિચાર છોડી દો, તે સારું રહેશે.
સ્વાસ્થ્ય બાબતે: સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સપ્તાહ સામાન્ય છે. માનસિક તણાવ ઘટશે.

વૃશ્ચિક : આ સપ્તાહે તમને ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. બિનજરૂરી વિક્ષેપ નફાના માર્ગને અસર કરશે. સખત મહેનત જરૂરી છે, જે વિરોધીઓ સક્રિય છે તેઓ આનાથી પરાજિત થશે. કાર્યમાં સફળતા, મનમાં ઉત્સાહ, ધન લાભ, આવકના નવા સાધનો પ્રાપ્ત થશે. બીજાના જીવનમાં દખલ તમારા માટે હાનિકારક બની શકે છે.
પ્રેમ વિશે: વિવાહિત જીવનમાં તમારે થોડી રાહતની જરૂર છે.
કારકિર્દી વિશે: નોકરી કે ધંધાને લગતી નવી બાબતો જાણી શકાય છે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: જે લોકો શારીરિક નબળાઈ ધરાવે છે, તેમણે ખોરાક અને રોગોને લઈને સજાગ રહેવું જોઈએ.

ધન : આ સપ્તાહ તમારા બાળક તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. બિનજરૂરી શંકાઓ અને દલીલોમાં સમય અને નાણાંનો વ્યય થશે. આયોજિત કાર્યક્રમો પણ સફળ થશે અને આર્થિક લાભની તક પણ મળશે. પિતા તરફથી લાભની આશા રહેશે. તમે તમારી ક્ષમતાઓ અને સફળતા માટે ઓળખાશો. પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.
પ્રેમ વિશે: વિવાહિત જીવનમાં સમસ્યાઓ આવશે. એકબીજા સાથે મતભેદો વધશે.
કારકિર્દી વિશે: નોકરીયાત લોકો માટે સમય યોગ્ય છે. વેપારમાં નફો થઈ શકે છે.
સ્વાસ્થ્ય અંગે: તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારાની શક્યતાઓ છે.

મકર : આ અઠવાડિયે બધાની નજર તમારા મોહક વ્યક્તિત્વ પર રહેશે. જીવનસાથી વિશે મનમાં નકારાત્મક બાબતો ચાલશે. તમારા વરિષ્ઠ નેતાઓ તમારા કામની પ્રશંસા કરી શકે છે. તમારા બાળકો તમને કોઈ સારા સમાચાર આપી શકે છે જેનાથી તમે ગર્વ અનુભવશો. તમારું માનસિક સુખ જળવાઈ શકે છે. ટૂંકી યાત્રાની સંભાવનાઓ પણ રહે છે, ખર્ચ વધશે.
પ્રેમ વિશે: તમે તમારી પત્ની સાથે પ્રવાસે જઈ શકો છો, પરંતુ અણબનાવની શક્યતાઓ છે.
કારકિર્દી વિશે: સરકારી કચેરીઓમાં કામ કરનારાઓની બદલી થઈ શકે છે.
સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત: માનસિક ગૂંચવણોને કારણે માથાનો દુખાવો થવાની સંભાવના રહેશે.

કુંભ : આ સપ્તાહે નવા શરૂ થયેલા પ્રોજેક્ટ અપેક્ષિત પરિણામો આપશે. એક લાંબો સમય જે તમને લાંબા સમયથી રોકી રહ્યો હતો તે હવે સમાપ્ત થઈ ગયો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને સૌથી વધુ સ્નેહ અને સહયોગ મળશે. આ અઠવાડિયે તમારી યોજનાઓમાં છેલ્લી ઘડીએ ફેરફાર થઈ શકે છે. આ સમય તમારા માટે નામ અને ખ્યાતિ પણ લાવી શકે છે. બાળકોની બાજુથી તમારી ચિંતા વધી શકે છે.
પ્રેમ વિશે: આ સપ્તાહ પ્રેમ જીવનમાં ઘણી લાભદાયક ક્ષણો લાવશે.
કારકિર્દી વિશે: નોકરીમાં ફેરફાર અથવા ટ્રાન્સફર શક્ય છે. રોકેલા પૈસા મળી શકે છે.
સ્વાસ્થ્ય વિશે: પેટ અને આંખના દુખાવાને કારણે સ્વાસ્થ્ય પર અસર થશે.

મીન : મિત્રો સાથે મુલાકાત આ સપ્તાહ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે સફળ થશો. આજે એક પછી એક બાબતો ઉકેલાતી જશે. ધાર્મિક કાર્યો માટે આદર જાગૃત થશે અને એક મહાન વ્યક્તિત્વના દર્શનનો લાભ મેળવવાની તક પણ મળશે. પરિવારના સભ્યોનું તમારા જીવનમાં વિશેષ મહત્વ રહેશે. ભાઈ -બહેનો અને પડોશીઓ સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો રહેશે.
પ્રેમ વિશે: તમારા જીવનસાથી સાથે મુસાફરી કરવાની તક છે, પ્રેમ જીવન માટે આ સમય સારો રહેશે.
કારકિર્દી વિશે: વેપારમાં ભાગીદારી વિચારપૂર્વક કરવી જોઈએ, તેમજ નવી યોજનાઓ અમલમાં મૂકવાથી ફાયદો થશે.
સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત: તમારે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *