ગ્રહણ ના લીધે આ 6 રાશિના લોકોનું ચમકશે નસીબ, મળશે ધન લાભ તો આ 2 રાશિના લોકોને થઈ શકે છે નુકસાન

મેષ : આજે મહેનતનું ફળ સંપૂર્ણપણે પ્રાપ્ત થશે . યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશે. મહાન કાર્ય કરવા તત્પર રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ રહેશે. અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે.

વૃષભ : આજે વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. વ્યક્તિના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. તમને દુ:ખદ સમાચાર મળી શકે છે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. વધુ ધસારો થશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓનો સહકાર ઓછો મળશે. કામની વિપુલતા રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મિથુન : આજે રચનાત્મક કાર્ય પૂર્ણ અને સફળ રહેશે. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યૂમાં સફળતા મળશે. વ્યસ્ત રહેશે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ માણો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ઘરની બહાર બધી બાજુથી સફળતા અને ખુશીઓ રહેશે.

કર્ક : આજે સ્થાયી સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટીની કામગીરી ભારે નફો આપી શકે છે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. તમને રોજગાર મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદો દૂર થશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બેદરકાર ન બનો.

સિંહ : આજે સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વધારે ઉત્સાહ અને વ્યસ્તતા રહેશે. રાજકીય અડચણો દૂર થશે. વેપાર સારો ચાલશે. મહત્વના નિર્ણયો લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. લાભની તકો આવશે. ભાગ્ય અનુકૂળ છે, લાભ લો. ઘર અને બહાર બધી બાજુથી સહકાર પ્રાપ્ત થશે. સુખ મળશે.

કન્યા : આજે યોજના ફળદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તન શક્ય છે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ અને સત્તા બંને વધી શકે છે. બહાર જવાનો પ્લાન બનશે. દુશ્મનોનો પરાજય થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

તુલા : આજે કાયદાકીય અડચણ દૂર કર્યા બાદ પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિની સંભાવનાઓ છે. પૈસા મેળવવાનું સરળ રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામમાં ગતિ આવશે. ધાર્મિક વિધિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. તમને સત્સંગનો લાભ મળશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. વ્યાપાર ઠીક રહેશે.

વૃશ્ચિક : આજે ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. કામ કરવા માંગતા નથી. વિવાદના કારણે સંઘર્ષ શક્ય છે. કાર્યમાં અવરોધો આવશે. મહેનત વધુ થશે અને નફો ઓછો થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. ઘરમાં તણાવ રહી શકે છે. અન્ય લોકો તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે.

ધનુ : આજે તમને ખોવાયેલા પૈસા મળી શકે છે, પ્રયત્ન કરો. વ્યવસાયિક સફર સફળ રહેશે. રોકાણ અનુકૂળ લાભ આપશે. નોકરીમાં અસર વધશે. વેપારમાં નફો વધશે. કેટલાક શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

મકર : આજે વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. નકામા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. મેળ ન ખાતો ટાળો. પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. કોઈ પણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન બનો. જોખમ અને કોલેટરલનું કામ ટાળો. આવક જળવાઈ રહેશે. વ્યાપાર ઠીક રહેશે.

કુંભ : આજે તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. મહાન કાર્ય કરવા તત્પર રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરે અનુકૂળ લાભ આપશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. આત્મસન્માન જળવાઈ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

મીન : ઈજા અને રોગને કારણે વિઘ્નો શક્ય છે. મુશ્કેલીમાં ન પડશો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ભેટ અને ભેટ પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં વધારો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. સમય અનુકૂળ છે, લાભ લો. લાલચમાં ન આવો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સુખ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *