નવા અઠવાડિયાનો પહેલો દિવસ આ 6 રાશિઓ માટે રહેશે ફાયદાકારક મળશે ધનલાભ - Jan Avaj News

નવા અઠવાડિયાનો પહેલો દિવસ આ 6 રાશિઓ માટે રહેશે ફાયદાકારક મળશે ધનલાભ

મેષ: તારાઓની જેમ ચમકવું. જે જરૂરી છે તે ઉપલબ્ધતા છે. તે જીવનમાં પ્રગતિ કરી રહ્યો હોય તેવું લાગે છે. મારી તબિયત સારી છે. જમીન, મકાન, વાહન ખરીદવું શક્ય છે. પ્રેમની સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી છે. વેપાર સારો ચાલશે. સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરો. જમીન અને મકાનની ખરીદી અને વેચાણ માટે યોજના બનાવવામાં આવશે. રોજગાર શોધવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. આર્થિક પ્રગતિ થશે. કોન્સોલિડેટેડ ફંડમાં વધારો થશે. જવાબદારી ઓછી રહેશે. નોકરીમાં અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેરબજાર વગેરેથી ઘણો ફાયદો થઈ શકે છે. કૌટુંબિક ચિંતાઓ ચાલુ રહેશે.

વૃષભ: મન થોડું ચિંતિત રહેશે. અજાણ્યો ડર તમને સતાવશે. તમે ખર્ચને લઈને ચિંતિત રહેશો. સ્વાસ્થ્ય સારું છે, માનસિક ચિંતાઓ રહેશે. પ્રેમ સારી સ્થિતિમાં છે. વ્યવસાય લગભગ ઠીક રહેશે. ભગવાન શિવની પૂજા કરતા રહો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. યાત્રા આનંદદાયક રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિને માર્ગદર્શન મળશે. સારા આકારમાં રહો. મુશ્કેલીમાં ન પડશો.

મિથુન: આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે. મુસાફરીમાં તમને લાભ થશે. આરોગ્ય સારું છે, પ્રેમ સારો છે, વ્યવસાય સારો છે. મા કાલીની પૂજા કરો. દુશ્મનોનો પરાજય થશે. વેપાર ઠીક રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. તમને દુ sadખદ સમાચાર મળી શકે છે. નિરર્થક રેસ થશે. કામ પર ધ્યાન આપી શકશે નહીં. કોઈ વ્યક્તિ સાથે બિનજરૂરી સંઘર્ષ થઈ શકે છે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. બીજાઓ દ્વારા છેતરવું નહીં. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. નફો વધશે.

કર્ક: લાંબી બીમારી પરેશાન કરી શકે છે. કોઈ ઉતાવળ નથી. આવશ્યક વસ્તુઓ ગુમ થઈ શકે છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. ભેટ અને ભેટ આપવી પડી શકે છે. પ્રયત્નો સફળ થશે. કામમાં આવતી અડચણો દૂર થશે. રોકાણ સારું રહેશે. વેપાર વધશે અને સન્માન વધશે. નોકરીમાં પ્રગતિ વધશે. કોર્ટમાં વિજય, રાજકીય લાભ, સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો, પ્રેમ અને વ્યવસાયની સ્થિતિ સારી છે. ભગવાન શિવની પૂજા કરતા રહો.

સિંહ: કોઈપણ પ્રકારના વિવાદમાં પડવાનું ટાળો. ઉતાવળ નુકસાન તરફ દોરી જશે. રોયલ્ટી હશે. દૂરથી શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ઘરમાં મહેમાનો આવશે. ખર્ચ થશે. યોગ્ય વસ્તુનો વિરોધ પણ કરી શકાય છે. જોખમ લેવાની હિંમત કરો. રોકાણ સારું રહેશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ન પડશો. ભાગ્ય સિંહનો સાથ આપશે. અટકેલું કામ આગળ વધશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો, પ્રેમની સ્થિતિનું માધ્યમ, તમે વ્યવસાયમાં સારું કરી રહ્યા છો. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. બજરંગ બલીની પૂજા કરતા રહો.

કન્યા: સમજો અને કોઈ મહત્વનો નિર્ણય લો. અકસ્માત થવાની સંભાવના રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. વ્યવહારમાં બેદરકાર ન બનો. વ્યવસાયિક સફર સફળ રહેશે. રોજગાર શોધવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ મળી શકે છે. ધંધો તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. શેરબજારમાંથી મોટો નફો મેળવી શકાય છે. પરિસ્થિતિ થોડી પ્રતિકૂળ છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે અકસ્માતો થઇ શકે છે. માધ્યમને પ્રેમ કરો, વ્યવસાયિક રીતે મધ્યમ સમય કહેવાય. લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

તુલા: મગજમાં દુખાવો થઈ શકે છે. એક આવશ્યક વસ્તુ સમયસર ખોવાઈ શકે છે અથવા મળી શકતી નથી. જૂનો રોગ પાછો આવી શકે છે. અન્ય લોકો સાથે ઝઘડો ન કરો. મજાક કરવાનું ટાળો. અણધાર્યા ખર્ચ થશે. ચિંતા રહેશે. વેપાર ઠીક રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સફળતા વધશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો, પ્રેમ સારો છે, વ્યવસાય માટે યોગ્ય સમય છે. બજરંગ બલીની પૂજા કરતા રહો.

વૃશ્ચિક: બાકી રકમની વસૂલાતના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક સફર સફળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સમજદારીથી કાર્ય કરો. નફો વધશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. વેપાર -ધંધાની ગતિ વધશે. ચિંતા થઈ શકે છે. થાક રહેશે. લાલચમાં ન આવો, કામ ચાલુ રહેશે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે. આરોગ્ય માધ્યમ, પ્રેમની સ્થિતિ સારી છે પણ બહુ સારી નથી. તમે વ્યવસાયમાં સારું પ્રદર્શન કરશો. પીળી વસ્તુ નજીક રાખો. બજરંગ બાલીની પૂજા કરો.

ધનુ: જૂનો રોગ પાછો આવી શકે છે. યોજના સાકાર થશે. કાર્યસ્થળમાં ફેરફાર શક્ય છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. આવકમાં વધારો થશે. શેરબજારમાંથી નફો થશે. નોકરીમાં વધારો થશે. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. લાગણીઓના આધારે નિર્ણય ન લો. પ્રેમમાં તુ-તુ, મુખ્ય-આઇના ચિહ્નો છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. તમે આરોગ્ય માધ્યમ, પ્રેમ માધ્યમ, વ્યવસાયમાં સારી રીતે આગળ વધશો. બજરંગ બલીનો પાઠ કરવો તમારા માટે સારું રહેશે.

મકર: વેપારમાં તમારે સાવધાની રાખવી પડશે. તમારો સમય બગાડો નહીં. પૂજામાં રસ રહેશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે. ઉતાવળમાં નુકસાન શક્ય છે. થાક રહેશે. મેળ ન ખાતો ટાળો. રોકાણ સારું રહેશે. પરિવાર સહકાર આપશે. લાભની તકો આવશે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. જમીન, મકાન, વાહન ખરીદવું શક્ય છે, પણ તેનાથી અસંગત વિશ્વ પણ સર્જાશે. પ્રેમ અને વ્યવસાયની સ્થિતિ સારી છે. મા કાલીની પૂજા કરતા રહો.

કુંભ: પરિવારના કોઈપણ સભ્યના સ્વાસ્થ્ય માટે ચિંતા રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. ઈજાઓ અને અકસ્માતો મોટું નુકસાન કરી શકે છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહન આપશો નહીં. અપેક્ષાઓ વિલંબિત થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. દુશ્મનોનો ભય રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. તમારા પ્રિયજનો તમારી સાથે રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સુધરી રહ્યું છે, તમારા પ્રેમની સ્થિતિ સારી છે, તમે વ્યવસાય ક્ષેત્રે પણ સારી સ્થિતિ જોઈ રહ્યા છો. ભગવાન ગણેશની પૂજા કરો.

મીન: કાનૂની અડચણ દૂર કરીને નફાની સ્થિતિ સર્જાશે. પ્રેમ સંબંધમાં જોખમ ન લો. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરી પર અસર વધશે. તમારું રોકાણ કુશળતાપૂર્વક દાખલ કરો. દુશ્મનોનો પરાજય થશે. વિવાદમાં ન પડવું. કામ સમયસર થશે. સુખ મળશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વ્યસ્ત રહેવાની લાલચમાં કોઈ આર્થિક સુધારો થશે નહીં. આરોગ્યની સ્થિતિ મધ્યમ છે. પ્રેમની સ્થિતિ ઘણી સારી છે. વ્યાપારી રીતે પણ સારા દેખાઈ રહ્યા છે. ભગવાન શિવની પૂજા કરો. લાલ વસ્તુ નજીક રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *