4 વર્ષ સુધી આ રાશિઓ ઉપર રહેશે શનિદેવ ની નજર, દૂર થશે સારી પીડા

જ્યારે જયારે શનિ પોતાની રાશિ બદલે છે, ત્યારે શનિ ની સાડાસાતી કેટલીક રાશિઓ પર શરૂ થાય છે અને પછી શનિ ઢૈયા કેટલાક પર હોય છે. પણ જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર શનિ એક સાથે 5 રાશિઓ પર પોતાનો પ્રભાવ પાડે છે. તેમના પરિવહન સમયગાળો એક વર્ષનો હોય છે.

શનિ કર્મ આપનાર હોય છે એવું માનવામાં આવે છે. અને એવું પણ માનવામાં આવે છે કે તેઓ લોકોને તેમના કાર્યો અનુસાર ફળ પણ આપે છે. અહીંયા તમને ખબર પડશે કે જે 4 રાશિના લોકો 4 વર્ષ સુધી શનિ સાડાસાતી અથવા શનિ ધૈયાથી સંપૂર્ણપણે મુક્ત રહેશે. તે કઈ કઈ રાશીઓ છે.

શનિ હમણાં જ મકર રાશિમાં સંક્રાંતિ કરી રહ્યો છે. આ સમયે શનિ ની સાડેસાતી ધનુ, મકર અને કુંભ રાશિ માટે ચાલી રહી છે, જ્યારે શનિ ધૈયા મિથુન અને તુલા રાશિ માટે ચાલી રહી છે. આગામી વર્ષે 29 એપ્રિલ, 2022 ના રોજ થી શનિ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તેવું જ્યોતિષ શાસ્ત્ર પ્રમાણે જાણવા મળ્યું છે.

જેના કારણે ધનુ રાશિમાં શનિ સાડાસાતી ની અસરથી મુક્ત થશે અને મીન રાશિના લોકો તેની પકડમાં રહેશે. બીજી તરફ, મીન રાશિ સાથે મકર અને કુંભ રાશિના લોકો પર પણ શનિ સાદે સતી રહેશે. શનિ ધૈયાની વાત કરીએ તો વર્ષ 2022 માં કર્ક અને વૃશ્ચિક રાશિના લોકો પર તેની અસર પડશે. તેવું પણ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર પ્રમાણે જાણવા મળ્યું છે.

આ રાશિઓ પર શનિની અસર: 2022 માં જ, 12 મી જુલાઈએ શનિ ફરી એક વખત મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે તે રાશિના લોકો જે શનિ સાડાસાતી અથવા શનિ ધૈયાથી મુક્ત થયા હતા તે ફરી એકવાર તેની પકડમાં આવી જશે. 17 જાન્યુઆરી, 2023 ના રોજ, શનિ સંક્રમણ કર્યા પછી કુંભ રાશિમાં પાછો ફરશે.

જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, વર્ષ 2022 માં, કુલ, શનિ 8 રાશિઓ પર તેની અસર કરશે. વર્ષ 2023 અને 2024 માં શનિની રાશિમાં કોઈ ફેરફાર થશે નહીં.2021 થી 2024 ની વાત કરીએ તો આ સમયગાળા દરમિયાન ન તો શનિ સાડાસાતી કે ન તો શનિ ઢૈયા લાગશે.

આ ભાગ્યશાળી રાશિ મેષ, વૃષભ, સિંહ અને કન્યા રાશિ પર રહેશે. એટલે કે, શનિ આ 4 વર્ષોમાં આ રાશિઓને કોઈ પણ રીતે અસર કરશે નહીં. એટલે તેઓ સંપુર્ણ પણે શનિ ની નજર થી દૂર રહેશે જેનાથી કોઈ પ્રકાર ની હાની થવાની સંભાવના નઈ રહે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *