રાજા બનીને આવ્યા શનિદેવ આ રાશિવાળા માટે બધી મુસીબતો કરશે દૂર બનાવેશે ધનવાન

મેષ : આ દિવસે વધુ પડતો કામનો બોજ ન લો, તમારા માટે સંતુલન જાળવવું જરૂરી છે. શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિ સારી હોવી જોઈએ. સખત મહેનત અને સહકર્મચારીઓ સાથે સુમેળ જાળવવો ફાયદાકારક રહેશે. છૂટક વેપારીઓ ધંધામાં વધારો કરી શકશે. તે જ સમયે, તમે જૂના દેવાને દૂર કરવા માટે સક્ષમ હોવાનું જણાય છે. જે વિદ્યાર્થીઓના ઓનલાઈન ક્લાસ ચાલી રહ્યા છે, તેઓએ અભ્યાસમાં અચકાવું ન જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય લગભગ સામાન્ય રહેશે, પરંતુ ટકી રહેવા માટે નિયમિત યોગ અને કસરત કરતા રહો. પરિવારમાં ધાર્મિક વાતાવરણ જાળવવું. સાંજે પૂજા કરો. પિતાની સેવા કરો.

વૃષભ : આજે તમારે મહેનતુ બનવું પડશે અને કુંદન જેવું ચમકવું પડશે. જૂઠ્ઠાણાથી દૂર રહો. ધ્યાન રાખો કે કોઈ તમારી પાસે નકલી સહાનુભૂતિ સાથે આવી શકે. ધ્યેય સુધી મુશ્કેલ કાર્ય પ્રાપ્ત કરવા માટે ધીરજ સાથે કામ કરતા રહો. સંશોધન કાર્યમાં વ્યસ્ત લોકો માટે દિવસ સારો છે. વ્યવસાયમાં નવો પ્રોજેક્ટ શરૂ કરવા માટે નાણાંની અછત રહેશે, તેમજ જો તમે નેટવર્કની શોધ કરશો, તો તમને ચોક્કસપણે કોઈ ને કોઈ રસ્તો મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં, જેમને કોઈ પ્રકારની ગંભીર બીમારીને કારણે દવાઓ લેવી પડે છે, તો આજે તેને ખાવાનું ભૂલશો નહીં. જો પરિવારમાં કોઈ વિવાદ ચાલી રહ્યો છે, તો ચોક્કસપણે સંબંધોમાં અંતર ઘટશે.

મિથુન : આ દિવસે મનમાં ખુશી રહેશે તો બીજી બાજુ, તમે મધુર વાણીથી લોકોને આકર્ષવામાં સફળ થશો. હાલમાં, ગ્રહોની હિલચાલને જોતા, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે નોલેજ નું સ્તર વધારવું પડશે, આ માટે અધૂરો અભ્યાસ અથવા અભ્યાસક્રમો કરવા ફાયદાકારક રહેશે. જેઓ વ્યવસાયે શિક્ષકો છે તેમના પર કામનો બોજ પડશે, જ્યારે બીજી બાજુ જેઓ લશ્કરી વિભાગમાં કામ કરી રહ્યા છે તેમના ખભા પર વધુ જવાબદારીઓ હશે. સ્વાસ્થ્યમાં શારીરિક સમસ્યાઓ દૂર થશે, જેના કારણે માનસિક વેદનામાં ઘટાડો થશે. પડોશીઓ સાથે વાત કર્યા વગર વિવાદ થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં નાના સભ્યો પર આશીર્વાદ રાખો.

કર્ક : આ દિવસે ધીરજ રાખો, દિવસની શરૂઆતમાં કામ દેખાઈ શકે નહીં, પરંતુ સાંજ સુધીમાં કામ પૂર્ણ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. સત્તાવાર કામનો બોજ વધશે. જેઓ ફિલ્ડ વર્ક જોબ કરી રહ્યા છે તેઓએ ખાસ કરીને સતર્ક રહેવું પડશે. વેપારી વર્ગને સરકારી નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ, અન્યથા તેમને નાણાકીય દંડ થઈ શકે છે. છૂટક વેપારીઓને નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમનો સમય અભ્યાસમાં પસાર કરવો પડશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત તમારી નિયમિત દિનચર્યાની અવગણના ન કરો. સ્વાસ્થ્ય બગડવાની શક્યતા છે. બાળકોના અભ્યાસમાં સારા પ્રદર્શનથી મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે પરિવારના ભવિષ્ય માટે યોજના બનાવી શકો છો.

સિંહ : ગુસ્સાના દિવસ અને ઝુલઝુલાહતથી અંતર જાળવવાની જરૂર નથી, તેથી બીજી બાબતોને અજમાવવા માટે નાની બાબતો પર જજ અન્યો. ઓફિસમાં તમારા સહકર્મચારી સાથે તમારે નરમ વલણ રાખવું જોઈએ. જેઓ વ્યવસાયિક જોડાણને કારણે ઘણા દિવસોથી પરેશાન હતા, તેમને થોડી રાહત મળે તેવી શક્યતા છે. તમારે વ્યવસાય સાથે જોડાણ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. હાથની સંભાળ રાખો, ઈજા અને કટની શક્યતા છે, તેમજ જેમને બીપીની સમસ્યા છે તેમના માટે વધુ ગુસ્સો રોગને આમંત્રણ આપી શકે છે. તમને ઘરમાં વડીલોનો સહયોગ મળશે. મહેમાનો આવી શકે છે.

કન્યા : આજે તમારે સાવધાન રહેવું અને ધ્યાનમાં રાખવું કે કોઈની સરળ વાતોથી પ્રભાવિત ન થવું કારણ કે ગ્રહોની નકારાત્મક સ્થિતિ મૂંઝવણની સ્થિતિ બનાવી શકે છે. માર્કેટિંગ અને શેર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો છે. હાર્ડવેર બિઝનેસ કરનારાઓને નફો મળવાની શક્યતા છે. વિદ્યાર્થીઓ જે પણ યાદ રાખે છે, તેને લેખિતમાં યાદ રાખો, નહીં તો તે સમયે તે યાદ રહેશે પરંતુ જ્યારે સમય આવશે ત્યારે બધા ભૂલી જશે. છાતીમાં ભીડ અને શરદી વિશે જાગૃત રહેવું જોઈએ, જ્યારે વાયરલ તાવ વિશે પણ ચેતવણી હોવી જોઈએ. ઘરના મહત્વના કામમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવવી પડી શકે છે.

તુલા : આજે કાર્યો ઈમાનદારીથી કરીએ. તમને ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. તમને આજીવિકા અને સમાજમાં સન્માન મળશે, બીજી બાજુ તમારા બોસ તમારા કાર્યોથી ખુશ થઈ શકે છે. વેપારી વર્ગના ગુપ્ત શત્રુઓથી સાવધાન રહો, તેઓ વ્યવસાયમાં અડચણ ઉભી કરી શકે છે. યુવાનો અને વિદ્યાર્થીઓના આત્મવિશ્વાસમાં થોડો અભાવ રહેશે, જેના કારણે તેમનું મન મહત્વના કામ કે અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે નહીં. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે સંધિવાથી પરેશાન છો, આજે સમસ્યા વધવાની સંભાવના છે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે સારો તાલમેલ રહેશે. કુલ મળીને, કોઈ પાસેથી સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે તમારી જાત પર બોજો ન નાખશો અને તમારા મનમાં ખાલીપણુંને જગ્યા ન આપો, આવી સ્થિતિમાં ભગવાન ભજનને સમય આપો. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે સમય પસાર કરીને પણ હળવા લાગશો. સત્તાવાર કામ સરળતાથી ચાલશે. સોના -ચાંદીના વ્યવસાયના પ્રમોશન અને પ્રમોશનમાં રોકાણ કરો, તમને નફો મળશે. જે લોકોના સ્વાસ્થ્યમાં વારંવાર પગમાં દુખાવો રહે છે, આજે તેમની સમસ્યા વધી શકે છે. રોગચાળાના નિયમોનું પાલન કરો. આખા પરિવારને આ કરવાની સલાહ આપો. સાસરિયા પક્ષ તરફથી થોડું તણાવ હોઈ શકે છે, જો સાસરિયા પક્ષમાં કોઈ હોય, તો ચોક્કસપણે ફોન પર તેમની સુખાકારી લો.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારી તકો લાવશે, જો તમે વિદેશ જવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને તેનાથી સંબંધિત સારી માહિતી મળશે. નકારાત્મક વિચારસરણીવાળા લોકો મૂંઝવણ પેદા કરી શકે છે. માર્કેટિંગ અને શેર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો છે. કપડાંનો વ્યવસાય કરતા લોકોને નફો મળવાની સંભાવના છે. જો યુવાનો નોકરીની શોધમાં હોય તો તેમણે એક વખત જૂના મિત્રોને મળવું જ જોઈએ. આરોગ્ય વિશે સ્વચ્છ રહો, ખાસ કરીને ખોરાક સંબંધિત વસ્તુઓમાં સ્વચ્છતા પર વિશેષ ધ્યાન આપો. નાના ભાઈની પ્રગતિનો સમય છે. જો બહેન લગ્ન કરવા યોગ્ય છે, તો તેમના સંબંધોની પુષ્ટિ થઈ શકે છે.

મકર : આ દિવસે, પરેશાન થયા વિના, કાર્યો ધીરે ધીરે ઉકેલવા પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને નવી તકો મળવાની સંભાવનાઓ છે. વિદેશમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશન મળે તેવી શક્યતા છે. વેપારમાં આવતા વિઘ્નો હવે દૂર થતા જણાય છે, એક નવો પ્રસ્તાવ પણ આવી શકે છે જે ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ વર્ગના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે, વર્તમાનની મહેનતને કારણે તેઓ ભવિષ્યમાં સારા ગુણ મેળવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, આજે તમારે રક્ત સંબંધિત ચેપ વિશે સચેત રહેવું પડશે. પરિવારની સુખ -શાંતિ માટે ગાયને ખવડાવો.

કુંભ : ચાલો આ દિવસે રોકાણ સંબંધિત વસ્તુઓનું આયોજન કરીએ. જેઓ પાઠ-પૂજા ચૂકી ગયા હતા, તેઓએ તેને ફરી શરૂ કરવાની યોજના બનાવવી જોઈએ. સત્તાવાર કામ પ્રત્યે સચેત રહો કારણ કે કાર્યોને લઈને મન ખૂબ જ સક્રિય છે. ભાગીદારીમાં વ્યવસાય કરતા લોકોએ ભાગીદાર દ્વારા આપવામાં આવેલા સૂચનોને મહત્વ આપવું જોઈએ. અચાનક ગુસ્સો અથવા કોઈપણ પ્રકારની તકલીફ તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે સારી નથી. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સમયાંતરે ડોક્ટરની મુલાકાત લેવી જોઈએ. જો તમે ઘરે કોઈ ધાર્મિક વિધિ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેને સભ્યો સાથે મળીને પૂર્ણ કરો. જમીન ખરીદવાનું આયોજન થઈ શકે છે.

મીન : આ દિવસે, વ્યક્તિત્વમાં હકારાત્મક દ્રષ્ટિ સીધી દેખાશે, બીજી બાજુ, જો તમે ભવિષ્યમાં આર્થિક રીતે મજબૂત બનવા માંગતા હો, તો તમારે આજથી જ બચતનું આયોજન શરૂ કરવું જોઈએ. જો તમે લોકોને ઓફિસમાં દોરી જાઓ છો, તો પછી તેમની સાથે સારો વ્યવહાર કરો, તમે જોશો કે તમને તેમની બાજુથી સારા પરિણામો મળશે. જો વેપારીઓનું કોઈ સરકારી કામ બંધ થઈ જાય તો જલ્દીથી તેનો ઉકેલ લાવવાનો પ્રયાસ કરો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ નશો અને ગુટખા પાન મસાલાનું સેવન જીવલેણ રોગોનું કારણ બનશે. માતા અને સાસરિયા તરફથી સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *