શનિવાર રવિવાર અને સોમવારે આ રાશિવાળા માટે ખુલ્યો બંધ કિસ્મત નો દરવાજો આવનાર ત્રણ મહિના ખુશીઓ જ ખુશીઓ. - Jan Avaj News

શનિવાર રવિવાર અને સોમવારે આ રાશિવાળા માટે ખુલ્યો બંધ કિસ્મત નો દરવાજો આવનાર ત્રણ મહિના ખુશીઓ જ ખુશીઓ.

મેષ : કાર્યક્ષેત્રમાં આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે. જો તમે કોઈ કામ કરો છો તો આજે તમારા કેટલાક કામ અધવચ્ચે અટવાઈ શકે છે. કામનો બોજ પણ ઉચો રહેવાની શક્યતા છે. વેપારીઓએ સમજદારીપૂર્વક વ્યવહાર કરવો જોઈએ. ઝડપી નફો મેળવવા માટે તમારા વ્યવસાય વિશે નિર્ણયો લેવાનું ટાળો. પારિવારિક જીવન સામાન્ય રહેશે. તમને તમારા માતા -પિતાની સેવા કરવાની તક મળશે. દિવસના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા જીવનસાથી તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી તમે ખૂબ ખુશ થશો. આર્થિક દ્રષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેવાની ધારણા છે. તમારે તમારી બચત પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.

વૃષભ : ઓફિસમાં ઉપરી અધિકારીઓ સામે યોગ્ય રીતે વર્તવું. ક્રોધ અને ઘમંડ તમને નુકસાન કરશે. નાના વેપારીઓ માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. તમે અપેક્ષિત પરિણામો મેળવી શકો છો. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. આજે તમે કોઈપણ આર્થિક વ્યવહાર પણ કરી શકો છો. ઉપરાંત તમે પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. પારિવારિક જીવનમાં પરિસ્થિતિ બગડી શકે છે. પરિવારના સભ્ય સાથે વૈચારિક મતભેદો શક્ય છે. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. દલીલો તમારા ઘરની શાંતિને ખલેલ પહોંચાડી શકે છે તેમજ તમારા સંબંધોને બગાડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે.

મિથુન : ઓફિસમાં કામનો બોજ વધુ રહેશે. તમારા બધા કામ ધીરે ધીરે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે ઉપેક્ષા કરશો તો આવનારા દિવસોમાં તમારા પર દબાણ વધી શકે છે. તેમજ ઉચ્ચ અધિકારીઓ સમક્ષ તમારી છબી ખરાબ થશે. વ્યવસાયિક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. જો તમે કોઈ મોટું કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેના માટે દિવસ સારો નથી. પરિવારના કોઈ સભ્યની કથળતી તબિયતને કારણે તમારી ચિંતા વધી શકે છે. આર્થિક રીતે દિવસ મોંઘો રહેવાની શક્યતા છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, તમારે તમારા વધારે વજનને નિયંત્રિત કરવાની જરૂર છે.

કર્ક : વેપારીઓને કાયદાકીય બાબતોમાં સાવધ રહેવાની સલાહ આપવામાં આવી રહી છે. થોડી બેદરકારી પણ તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. કર્મચારીઓએ ઓફિસમાં તેમના તમામ કામ સમયસર પૂરા કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. પૈસાની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ મોંઘો થવાનો છે. પારિવારિક જીવન સામાન્ય રહેશે. ઘરના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. માતા -પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને તમે આજે તેમની સાથે પૂરતો સમય પસાર કરશો. જો તમે પરિણીત છો તો તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો સારા રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમને પેટની તકલીફ થઈ શકે છે.

સિંહ : જો તમે કોઈ કિંમતી વસ્તુ ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આજનો દિવસ તમારા માટે છે. પારિવારિક જીવનમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. ઘરના વડીલોના આશીર્વાદ લો. ભાઈ -બહેન સાથે તમારા સંબંધો મજબૂત રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે, પરંતુ ટૂંક સમયમાં તમારી વચ્ચે બધું સામાન્ય થઈ જશે. જો તમે કાર્યસ્થળ પર કોઈ કામ કરો છો અને કોઈ સમસ્યા છે, તો આજે તમારી સમસ્યાનો અંત આવી શકે છે. લાંબા સમય પછી તમે તમારા કામ પર યોગ્ય રીતે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો. વેપારીઓને આજે મુસાફરી ટાળવાની સલાહ આપવામાં આવી રહી છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, બ્લડ પ્રેશરના દર્દીઓએ વધુ જાગૃત થવાની જરૂર છે.

કન્યા : ઉદ્યોગપતિઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે, ખાસ કરીને જેઓ પરિવહન કાર્ય કરી રહ્યા છે, તેમને સારી સફળતા મળી શકે છે. કર્મચારીઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ મહત્વનો રહેશે. એક મોટો સકારાત્મક ફેરફાર આજે આવી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. આજે કોઈ સમસ્યા રહેશે નહીં. પરંતુ અટવાઈ જવું તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારે બિનજરૂરી દબાણ લેવાનું ટાળવું પડશે. સમય આવશે ત્યારે તમારી સમસ્યા ચોક્કસપણે હલ થશે. પારિવારિક જીવનમાં પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. તમને પરિવારના સભ્યોનો સ્નેહ અને સહયોગ મળશે. તમને દરરોજ યોગ અને ધ્યાન કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

તુલા : વેપારીઓ પડકારજનક પરિસ્થિતિમાં આવી શકે છે. પરંતુ તમને ધીરજ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. પરિસ્થિતિ ટૂંક સમયમાં સુધરે તેવી શક્યતા છે. ઓફિસમાં બોસ તમને મુશ્કેલ કામ સોંપી શકે છે. તમે આ કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરો છો. તમને ટૂંક સમયમાં પુરસ્કારો મળી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. તમે દેવા મુક્ત થઈ શકો છો. પારિવારિક જીવનમાં ઉતાર -ચડાવ આવશે. તમને તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે વધુ સમય વિતાવવાની તક ન મળી શકે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી તમારા માટે હાનિકારક બની શકે છે.

વૃશ્ચિક : શરૂઆત સારી રહેશે. સવારના સમયે કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી મન ખૂબ પ્રસન્ન રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે અને આજે તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે ઘણો આનંદદાયક સમય પસાર કરશો. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો મજબૂત રહેશે અને તમને તમારા પ્રિયજનોનો ભાવનાત્મક ટેકો મળશે. આર્થિક સંકડામણના કારણે અટવાયેલું કોઈપણ કાર્ય આજે સમાપ્ત થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. નોકરી હોય કે ધંધો, તમે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરશો. આબોહવા પરિવર્તન સ્વાસ્થ્યને ખરાબ કરી શકે છે.

ધનુ : તમને ઓફિસમાં તમારા કામ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ઉપરાંત, તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમારા સાથીઓમાંથી કોઈ બોસની સામે તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે અથવા તમારા કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં અવરોધ લાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. વેપારીઓ આર્થિક લાભ મેળવી શકે છે. તમારા પ્રયત્નો સફળ થાય. અંગત જીવનમાં તમારા જીવનસાથી સાથે સારું વર્તન કરો. નાની નાની બાબતો પર ગુસ્સે થવાની તમારી આદત તમારામાં મુશ્કેલી પેદા કરી શકે છે. પૈસા ઠીક રહેશે. જો તમે કોઈ મોટો ખર્ચ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે તેને ટાળવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, તમારે વધારે પડતો તણાવ અને ગુસ્સો ટાળવાની જરૂર છે.

મકર : તમે ખૂબ જ સક્રિય રહેશો અને તમારા બધા કામ ખૂબ જ ઝડપથી પૂર્ણ કરશો. તમને ઓફિસમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આજે તમારા કેટલાક મહત્વના કામ સમયસર પૂરા થશે અને બોસ પણ તમારી કામગીરીથી ખૂબ સંતુષ્ટ રહેશે. ઓનલાઈન વેપારીઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ નફાકારક રહેશે. તમે ઘણું પ્રાપ્ત કરી શકો છો. આ સાથે તમારો વ્યવસાય પણ વધશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. ઘરના સભ્યો વચ્ચે પ્રેમ અને એકતા રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખૂબ જ રોમેન્ટિક સમય પસાર કરશો. જો તમને કોઈ જરૂરિયાતમંદને મદદ કરવાની તક મળે, તો તેને ચૂકશો નહીં. નાણાકીય ક્ષેત્રે દિવસ સારો રહેશે. પૈસાને લઈને કોઈ સમસ્યા નહીં હોય. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ બહારનું ભોજન ટાળો. ગરમ પાણી અને કડા પીતા રહો.

કુંભ : વેપારીઓને નુકસાન થઈ શકે છે. ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારાઓએ આ સમયે કોઈ પણ પ્રકારનો ફેરફાર કરવાનું ટાળવું જોઈએ. કર્મચારીઓ માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમારા બધા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. પૈસાની દ્રષ્ટિએ દિવસ મિશ્રિત રહેવાની શક્યતા છે. જો તમે તમારા બજેટ મુજબ ખર્ચ કરો તો તે તમારા માટે સારું છે. તેમજ તમને ઉધાર આપવાનું ટાળવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ઘરનું વાતાવરણ સારું રહેશે નહીં. જો તમે પરિણીત છો તો તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે લગ્નજીવન પર વધુ ધ્યાન આપો, નહીંતર તમારા પ્રિયજનને ઉપેક્ષિત લાગે. આજે તમને ગળામાં દુખાવો થવાની શક્યતા વધારે છે.

મીન : જો તમે વિદ્યાર્થી છો તો આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે નહીં. તમે આળસ અનુભવી શકો છો. તમને ભણવાનું મન નહીં થાય. આ સમય તમારા માટે ખૂબ મહત્વનો છે તેથી તેનો યોગ્ય ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરો. નાની વસ્તુઓથી દૂર રહો અને અભ્યાસ પર ધ્યાન આપો. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ સાથે વધારે વાત કરવાનું ટાળો. સરકારી નોકરીઓમાં રોકાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશે. તમે તમારા મહત્વના કામ પતાવવાનો પ્રયત્ન કરશો, બેદરકારી તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. વેપારીઓ આર્થિક લાભ મેળવી શકે છે. પારિવારિક જીવન સામાન્ય રહેશે. ઘરના સભ્યો સાથે તમારા સારા સંબંધો રહેશે. સ્વાસ્થ્યના કારણોસર, તમારે ઠંડી વસ્તુઓ ખાવાનું ટાળવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *