શનિવારનો દિવસ હનુમાનજીની ના આશિર્વાદથી આ રાશિવાળા માટે રહેશે ફળદાયી જૂના મિત્રો સાથે મળવાના બની રહ્યા છે યોગ - Jan Avaj News

શનિવારનો દિવસ હનુમાનજીની ના આશિર્વાદથી આ રાશિવાળા માટે રહેશે ફળદાયી જૂના મિત્રો સાથે મળવાના બની રહ્યા છે યોગ

મેષ: જો તમે વ્યવસાયમાં કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો પ્રયાસ કરતા રહો. આ તમને વધુ સારા પરિણામો આપશે. કોઈપણ પ્રકારની પેપર વર્ક કરતી વખતે સાવચેતી રાખવી જોઈએ. નાની ભૂલ પણ મોટું નુકસાન કરી શકે છે. વૈવાહિક સંબંધો મધુર રહેશે. વડીલોના આશીર્વાદ અને સહકારથી ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા રહેશે. ગેસ અને એસિડિટીની સમસ્યા વધી શકે છે. સંતુલિત આહાર લેવો જરૂરી છે. આજે તમે તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂરી કરવામાં સફળ થશો, માટે પ્રયત્ન કરતા રહો. જો કામ કરતા લોકો પાર્ટ ટાઈમ કામ કરવા માંગતા હોય તો તેમના માટે આજે સમય શોધવો સરળ રહેશે.

વૃષભ: જો વ્યવસાય સાથે સંબંધિત ખાતાકીય તપાસ ચાલી રહી છે, તો પરિણામ તમારી તરફેણમાં રહેશે. સરકારી નોકરોને પ્રમોશનની તકો મળશે તેમજ સ્થળ પરિવર્તન પણ શક્ય છે. ઘરની કોઈપણ બાબતને લઈને પતિ -પત્ની વચ્ચે વૈચારિક મતભેદો હોઈ શકે છે. પરંતુ પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. વધુ પડતો કામનો બોજ પગમાં દુખાવો અને સોજો લાવશે. સ્વાસ્થ્ય માટે યોગ્ય આરામ પણ જરૂરી છે. આજે તમને સાસરિયા તરફથી આર્થિક લાભ પણ મળી રહ્યો છે. આજે તમે તમારું જીવનધોરણ સુધારવા માટે કેટલીક વસ્તુઓ ખરીદશો, પરંતુ તમારે તમારા ખિસ્સા અને દુકાનનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

મિથુન: સમય યોગ્ય છે. તમને નફાકારક કરારો મળશે. પરંતુ ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં તમારે મોટાભાગના નિર્ણયો લેવા પડશે. સમસ્યાઓના કિસ્સામાં વરિષ્ઠ વ્યક્તિની સલાહ લેવી ફાયદાકારક રહેશે. વિવાહિત જીવન વધુ સારું રહેશે. અવિવાહિત લોકોને લગ્ન વિશે સારી માહિતી મળી શકે છે. જો બ્લડ પ્રેશર અને ડાયાબિટીસ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હોય તો જરા પણ બેદરકાર ન બનો. તમારી દિનચર્યા અને આહાર વ્યવસ્થિત રાખો. આજે તમે બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળી શકો છો. આજે તમને તમારા જીવનસાથીનો સહકાર અને સહયોગ વિપુલ પ્રમાણમાં મળી રહ્યો છે. તમે આજે સાંજે તમારા પરિવારના સૌથી નાના બાળકો સાથે આનંદમાં વિતાવશો.

કર્ક: વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓ આજે મધ્યમ રહેશે. પરંતુ ભાગ્યને દોષ આપ્યા વિના તમારો અભિગમ બદલવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈપણ કામ કરતા પહેલા, તેના વિશે સંપૂર્ણ માહિતી મેળવવાની ખાતરી કરો. કામ કરતા લોકોના ધ્યેયો પૂરા ન કરવાને કારણે તણાવ આવી શકે છે. તમારા જીવનસાથીનો સહકાર અને ધીરજ તમારા મનોબળમાં વધારો કરશે. નજીકના સંબંધીઓને મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. નાણાકીય સમસ્યાઓ મનમાં ઉદાસી અને હતાશાનું કારણ બની શકે છે. ધ્યાન અને યોગ પર ધ્યાન આપો. જો તમે આ કરશો તો તેનાથી તમને ફાયદો થશે, તમને આમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો પણ સામનો કરવો પડશે, પરંતુ બાદમાં બધુ બરાબર થઈ જશે. વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષામાં સફળ થવા માટે સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે. આજે તમે વિદેશમાં રહેતા પરિવારના કોઈ સભ્ય તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળી શકો છો.

સિંહ: તમારે વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓ પર ગંભીરતાથી કામ કરવું પડશે. માર્કેટિંગ સંબંધિત કાર્યો પર વધુ ધ્યાન આપો. જાહેર સંબંધોની વિશાળ શ્રેણી સાથે, તમે યોગ્ય ઓર્ડર મેળવી શકો છો. નોકરીમાં ક્લાયન્ટ પ્રત્યે મધુર વલણ અને ઉદારતા હોવી ખૂબ જ જરૂરી છે. પારિવારિક વાતાવરણ પ્રસન્ન રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં પણ નિકટતા રહેશે. ઉધરસ, શરદી, તાવ વગેરે જેવી હળવી મોસમી સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે બેદરકાર ન બનો અને યોગ્ય સારવાર મેળવો. આજે તમારે આળસ અને આરામ છોડીને આગળ વધવું પડશે, તો જ તમે તમારા વ્યવસાયને વેગ આપી શકશો અને તમારા લાંબા સમયથી રોકાયેલા કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. આજે તમારે તમારા કામ પર વધારે ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

કન્યા: કાર્યક્ષેત્રમાં કરેલી મહેનત યોગ્ય પરિણામ આપશે. જો કોઈ ફેરફારનું આયોજન કરવામાં આવી રહ્યું છે, તો તેના વિશે ગંભીરતાથી વિચારો, સમય યોગ્ય છે. ઓફિસમાં તમારા બોસ અને અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો રાખો. પારિવારિક સંજોગો સુખદ રહેશે. વિજાતીય લોકોથી દૂર રહો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમે ફક્ત તમારા મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો અનુભવી શકો છો. સરકારી નોકરીઓ સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે પ્રમોશન મળી શકે છે, જેનાથી તેમનું મન પ્રસન્ન રહેશે. જો સાંજ દરમિયાન તમારા પડોશમાં દલીલ થાય, તો તમારે તેને ટાળવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

તુલા: આયાત-નિકાસનો સોદો મહત્વનો સોદો હોવાની શક્યતા છે. અનુભવી વ્યક્તિ સાથેની મુલાકાત લાભદાયી રહેશે. નોકરીમાં ઇચ્છિત કામનો બોજ મળવાથી માનસિક શાંતિ મળશે. વૈવાહિક સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. જૂની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધોમાં ફેરવાઈ શકે છે. થાક અને અનિદ્રા જેવી સમસ્યાઓ રહી શકે છે. આ સમયે યોગ્ય આરામ કરવો પણ જરૂરી છે. આજે તમારી ખ્યાતિ સમગ્ર સામાજિક અને વ્યાપારિક ક્ષેત્રમાં ફેલાશે, જેનો તમે પૂરો લાભ ઉઠાવી શકશો અને કેટલાક નવા દુશ્મનો પણ ઉદ્ભવી શકે છે. માત્ર હિંમત અને બુદ્ધિથી જ તમે આ લોકોને હરાવી શકો છો.

વૃશ્ચિક: આર્થિક બાબતો પર વધુ વિચાર અને વિચાર કરવાની જરૂર છે. જો કે, તમે તમારા વ્યવસાય પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો નહીં. પરંતુ સ્ટાફ અને સ્ટાફના સહકારથી પ્રવૃત્તિઓ સરળતાપૂર્વક ચાલુ રહેશે. પારિવારિક જીવન મધુર રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં તમારો સમય બગાડો નહીં. સ્વાસ્થ્ય નરમ રહેશે. ત્વચાની એલર્જી પણ હોઈ શકે છે. જો બહેનના લગ્નમાં પરિવારમાં કોઈ અડચણ હતી, તો આજે તેને પરિવારના સભ્યની મદદથી દૂર કરવામાં આવશે. આજે તમે તમારા જીવનસાથીને ક્યાંક ફરવા માટે બહાર લઈ જઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓના ઉચ્ચ શિક્ષણનો માર્ગ મોકળો થશે.

ધનુ: પબ્લિક ડીલિંગ, માર્કેટિંગ, મીડિયા વગેરેને લગતા વ્યવસાયો નફાકારક સ્થિતિમાં રહેશે. અંગત કામમાં વ્યસ્તતાને કારણે ધંધાકીય કામ ઘરેથી હાથ ધરવામાં આવશે. આ ઉપરાંત પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ પણ રહેશે. પતિ -પત્ની વચ્ચે પરસ્પર સંવાદિતા યોગ્ય રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં પણ આત્મીયતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પરંતુ વર્તમાન હવામાનને કારણે બેદરકાર ન બનો. તમારે દૈનિક કાર્યો પર વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે કારણ કે તમે તેમને લાંબા સમય સુધી મુલતવી રાખ્યા છે, હવે તે પૂર્ણ કરવાનો સમય છે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે રાત્રે ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં હાજરી આપી શકો છો.

મકર: વેપારમાં અટકેલું કામ આગળ વધશે. પરંતુ પૈસાની લેવડદેવડ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. આર્થિક સ્થિતિમાં બહુ સુધારો થવાનો નથી. નોકરી ધરાવતા લોકોને વધારે કામના કારણે ઓવરટાઇમ પણ કરવો પડી શકે છે. પારિવારિક વ્યવસ્થા શાંતિપૂર્ણ રહેશે. લગ્નેતર સંબંધોથી દૂર રહો. ગુસ્સા અને તણાવથી દૂર રહો. આ તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે. આજે તમે સાસરિયા પાર્ટી તરફથી ભેટ સ્વરૂપે કેટલીક પ્રોપર્ટી પણ મેળવી શકો છો. બાળકોને આજે સારા કાર્યો કરતા જોઈને મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે તમારે તમારા પરિવારના સભ્ય માટે કેટલાક પૈસાની વ્યવસ્થા કરવી પડી શકે છે.

કુંભ: વેપારમાં કાર્ય વ્યવસ્થાને વધુ સુધારવાની જરૂર છે. આ સમયે, પબ્લિક ડીલિંગ અને માર્કેટિંગ સંબંધિત કામ પર વધુ ધ્યાન આપો અને કોઈપણ ફોન કોલની અવગણના ન કરો. કેટલીક ઉપયોગી માહિતી મળી શકે છે. ઘરનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. પતિ -પત્નીનો પરસ્પર સહકાર પણ યોગ્ય વ્યવસ્થા કરશે. પગમાં દુખાવો અને સોજો જેવી સમસ્યા રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બિલકુલ બેદરકાર ન બનો. આજે તમે તમારા માતા -પિતાને યાત્રા પર લઈ જઈ શકો છો. જો તમે ભાગીદારીમાં કોઈપણ વ્યવસાય કર્યો છે, તો તે તમને આજે ઘણો નફો આપી શકે છે. સામાજિક ક્ષેત્રે આજે તમારું સન્માન પણ વધશે.

મીન: વેપારમાં પણ કેટલાક પડકારો આવશે. મીડિયા અને જાહેરાત સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓ પર વધુ ધ્યાન આપો. ઓફિસમાં તમારા ઘણા મહત્વના દસ્તાવેજો રાખો. કોઈના પર વિશ્વાસ કરવો યોગ્ય નથી. ઘરનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. યુવાન મિત્રતા પ્રેમ સંબંધોમાં ફેરવાઈ શકે છે. તમે તમારી અંદર ઉર્જા અને આત્મવિશ્વાસનો અભાવ અનુભવી શકો છો. યોગ અને મેડિટેશનમાં પણ થોડો સમય પસાર કરો. માતા -પિતાના આશીર્વાદથી થયેલું કામ આજે સફળ થશે અને તમને પૂરેપૂરો લાભ આપશે, પરંતુ આજે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે કારણ કે તે ઘટી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *