8 દીવસ માટે આમના કદમો મા રહેશે બધુજ આ રાશિવાળા ની બધી ઈચ્છા થશે પૂર્ણ - Jan Avaj News

8 દીવસ માટે આમના કદમો મા રહેશે બધુજ આ રાશિવાળા ની બધી ઈચ્છા થશે પૂર્ણ

મેષ – આજે કોઈ પણ નિર્ણય લેતી વખતે મૂંઝવણમાં રહો. મોટા નિર્ણયોમાં, વરિષ્ઠો સાથે ચર્ચા ફળદાયી રહેશે. કોઈપણ પસ્તાવો બતાવવાથી વિપરીત અસર થઈ શકે છે. સામાજિક છબી વિશે કાળજી રાખો, ક્ષમતા અને કુશળ વાચા સફળતા લાવશે. કાર્યસ્થળ પર સહયોગીઓની મદદ મળશે. જે લોકો કોસ્મેટિકનો વ્યવસાય કરે છે તેમને ઇચ્છિત નફો મળશે. ગ્રાહકો સાથે દલીલ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. તમે યુવાનો માટે વિદેશમાં સારી નોકરીની ઓફર મેળવી શકો છો. જો આરોગ્યમાં ફરી એકવાર રોગચાળો પાછો આવવાની સંભાવના છે, તો બિલકુલ બેદરકાર ન બનો. મહિલાઓએ ઘર અને મંદિર જાતે સાફ કરવા જોઈએ. ઘરમાં, વડીલોના સ્નેહથી બગડેલું કામ થતું જોવા મળે છે.

વૃષભ – આજે આયોજન વગર કામ શરૂ કરવું નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. આજે કાર્યસ્થળ પર કામનો બોજ વધુ રહેશે. પરંતુ ગ્રહોની સ્થિતિ તમારી તરફેણમાં છે, તેથી અટવાઈ જવાની શક્યતા ઓછી છે. નોકરી કરતા લોકોએ અજાણી વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. અન્યને ઓફિસમાં કામ કરવું પડી શકે છે. તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર રાખો. વેપારમાં દિવસ સામાન્ય રહેશે. યુવાનોએ ટ્રાફિકના નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય ને ધ્યાનમાં રાખીને સંતુલિત આહાર લો. અતિશય આહાર નુકસાનકારક રહેશે. વડીલોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. ઘરની વસ્તુઓ બગડવાના કારણે મન પરેશાન રહેશે. બિનજરૂરી ખરીદી બજેટ બગાડી શકે છે.

મિથુન – આ દિવસે તમારી સંભાવના વધારવાનો પ્રયાસ કરો. કાર્યસ્થળ પર તમારું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરીને યોગ્ય જવાબ આપો. સંજોગો ગમે તેટલા નકારાત્મક હોય, તમારી જાતને ભાવનાત્મક રીતે નબળા ન બનાવો. તમારા વિરોધીઓ ષડયંત્ર રચી શકે છે, તેથી ઉચ્ચ હોદ્દા પર કામ કરતા લોકોએ ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે. ટૂંક સમયમાં સંજોગો અનુકૂળ રહેશે. ઘરેલુ ઉપકરણોનો વ્યવસાય નફો આપશે. ગ્રાહકની પસંદગીના ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળા માલનો સ્ટોક વધારો. યુવાનોએ તીક્ષ્ણ શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ. આરોગ્યમાં ડેન્ગ્યુ, મેલેરિયાનો પ્રકોપ ટાળો. સમય મળે તો જૂના મિત્રો કે સંબંધીઓને મળવા જાવ. જો તમે દૂર રહો છો, તો તમે ફોન પર પણ વાત કરી શકો છો.

કર્ક – આ દિવસે ધ્યાનમાં રાખો કે નમ્ર સ્વભાવ તમને દરેકનો પ્રિય બનાવશે. આજકાલ શબ્દોની પસંદગીમાં સાવચેત રહો. નોકરી કરતા લોકોએ ધીરજ બતાવવી પડશે. કાર્યસ્થળ પર વધતા પડકારો તણાવ તરફ દોરી શકે છે. જે લોકો લોખંડ અથવા ધાતુનો વ્યવસાય કરે છે તેમને સારો નફો મળશે. જે લોકો ખાણી -પીણી વેચે છે તેઓએ ગુણવત્તાની સંપૂર્ણ કાળજી લેવી પડે છે. યુવાનો માટે કારકિર્દીમાં સારી તકો છે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ ભૂલીને પણ બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. જો એકદમ જરૂરી હોય તો, માત્ર ડ .ક્ટરની સલાહથી જ મુસાફરી કરો. પરિવારમાં વૃદ્ધો અને માંદા લોકોના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવું જોઈએ.

સિંહ – આ દિવસે તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલી યોજનાઓ પૂર્ણ ક્ષમતા સાથે અમલમાં આવશે. રચનાત્મક કાર્યમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો. સત્તાવાર ફરજનો તણાવ સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે. બેન્કિંગ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો પર કામનો બોજ વધશે. જો તમે પ્રોપર્ટીનું કામ કરતા નવા પ્રોજેક્ટમાં જોડાવા જઇ રહ્યા છો, તો થોડી રાહ જુઓ. નફાનું યોગ્ય મૂલ્યાંકન કર્યા પછી જ આગળ વધવું વધુ સારું રહેશે. યુવાનો માટે દિવસ શુભ રહેશે. તમને ગમતું કામ પૂર્ણ કરવા માટે તૈયાર રહો. કિડનીના રોગોથી પીડાતા દર્દીઓએ સ્વાસ્થ્યમાં બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. મકાન કે પ્લોટ મેળવવાની યોજના સફળ થશે. જીવનસાથી સાથે યોજનાઓ શેર કરવી ફાયદાકારક રહેશે.

કન્યા – આજે તમારે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ રોકાણો વિશે ગંભીરતાથી વિચારવું પડશે. જૂનું બાકી રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. નફા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. જો તમે નોકરી બદલવા માંગો છો તો તમારે થોડું રહેવાની જરૂર છે. સમયની રાહ જોવી પડશે. ટેલિકમ્યુનિકેશન્સમાં કામ કરતા લોકો માટે નફાની અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ છે. નાના લાભો પણ આર્થિક સ્થિતિમાં ઘણી રાહત આપશે. યુવાનોની ચર્ચા કે વિવાદમાં ન પડશો. કોઈની સમસ્યાની મજાક ન ઉડાવો. જેઓ પહેલાથી જ તબિયતમાં બીમાર છે, તેઓએ સાવચેતી રાખવી. પારિવારિક વિવાદો ઉકેલવા માટે આ યોગ્ય સમય છે. જીવન સાથી સાથેના સંબંધો મજબૂત બનશે.

તુલા – જો આ દિવસે કોઈ મૂંઝવણ દૂર થતી નથી, તો તમે તેને પરિવારમાં તમારા નજીકના વ્યક્તિ સાથે શેર કરી શકો છો. નિર્ણયો લેતી વખતે અન્યની સલાહ સાથે પોતાના અંતરાત્મા પર આધાર રાખવો ફાયદાકારક રહેશે. નોકરી અથવા પ્રમોશન માટે હાથમાં તક આવી શકે છે. વર્તમાન પરિસ્થિતિની મુશ્કેલીઓ તમને લક્ષ્યથી ભટકાવી શકે છે. તબીબી સાધનોનો વેપાર કરતા વેપારીઓ પરેશાન થશે. કોઈપણ રોકાણ કરતા પહેલા, નફો અને નુકસાન વચ્ચેનો તફાવત સમજો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે, સ્વાસ્થ્યની અન્ય પરિસ્થિતિઓ આજે અનુકૂળ રહેશે. તમે નાના સભ્યોને ભેટ વગેરે આપી શકો છો.

વૃશ્ચિક – આ દિવસે તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર રાખો. કેટલીક નિષ્ફળતા તણાવમાં વધારો કરી શકે છે. કામના ભારણને કારણે કેટલાક કામ સાંજ સુધી પેન્ડિંગ રહી શકે છે. ઓફિસમાં મીટિંગનું નેતૃત્વ કરવું પડી શકે છે. અનાજ વેપારીઓ માટે મંદી ભારે પડી શકે છે. ધીરજ રાખો, ટૂંક સમયમાં વસ્તુઓ બદલાશે. પૈતૃક વ્યવસાયમાં નફાની સંભાવના છે, ધ્યાનમાં રાખો કે પ્રતિષ્ઠાને જોખમમાં મૂકે એવું કોઈ કામ ન કરો. યુવાનો શારીરિક તંદુરસ્તી પર ધ્યાન આપે છે. અત્યારે સ્વાસ્થ્યને લઈને પરિસ્થિતિઓ વિપરીત છે, તમારે થોડું સાવધાન રહેવું પડશે. પરિવારમાં ચાલી રહેલા વિવાદને સમાધાન કરવાનો પ્રયાસ કરો, જો શક્ય હોય તો થોડાં પગલાં પાછા ખેંચવાથી તમારી વિશ્વસનીયતામાં પણ સુધારો થશે.

ધનુ – આ દિવસે નેટવર્ક વધારનારા લોકો સાથે સંપર્ક વધારવો અને સાથીઓને પણ પ્રોત્સાહન આપવું. જો તમને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળે, તો તક ગુમાવશો નહીં. નોકરીયાત લોકો માટે પરિવર્તનનો સમય છે. સોફ્ટવેર કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકો નવા પ્રોજેક્ટ મેળવી શકે છે. ખાણી -પીણીના વ્યવસાયમાં પ્રમોશન અને પ્રમોશન વધારવું પડશે. દૂધ કે તેલના વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને સારો નફો થશે. આગ સંબંધિત કામ કરતી વખતે સાવધાન રહો, દાઝવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં ભાઈ -બહેનોનો સહયોગ બનો. આર્થિક જરૂરિયાતો પર ગંભીરતા દર્શાવવાની જરૂર છે.

મકર – ઘરમાં તુલસીનો છોડ અવશ્ય લગાવો. મનમાં અને ઘરમાં શાંતિ રહેશે.ઉર્જા ઘણી હદ સુધી જોઈ શકાય છે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય પડકારજનક છે. વ્યાપાર કે આરોગ્ય ક્ષેત્રે મોટું રોકાણ કરવાની યોજના સફળ થશે. રિટેલરોએ ગ્રાહકોની માંગ પૂરી કરવી પડશે. યુવા કંપની સાથે સાવચેત રહો. જો તમે સ્વાસ્થ્યને લગતી કોઈ ગંભીર બીમારીની પકડમાં હોવ તો ખાસ કાળજી લો, તેમજ જેમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ છે તેમને પણ રાહત મળશે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો બગડી શકે છે. જો શક્ય હોય તો, સાથે સમય પસાર કરો.

કુંભ – આજે તમારી ક્ષમતાનો પ્રસાર અને પ્રચાર થશે. ઓફિસ હોય કે બિઝનેસ, તમારા નિર્ણયને દરેક જગ્યાએ માન આપવામાં આવશે. આવી સ્થિતિમાં, દિવસની ઉર્જાથી શરૂઆત કરો. મનને શાંત લાગે તે માટે પૂજા પણ ફાયદાકારક રહેશે. તમારી પ્રતિભાના વિકાસ માટે, તમારે યોગ્યતા વધારવાના કાર્યો કરવાની જરૂર પડશે. જથ્થાબંધ વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. નોકરીના ઇન્ટરવ્યૂમાં યુવાનોને સફળતા મળી શકે છે. આરોગ્યમાં ચેપી અને ચામડીના રોગોથી રાહત માટે સાવચેતી રાખો, જો જરૂરી હોય તો ડોક્ટરનો સંપર્ક રાખો. કાનને લગતી સમસ્યાઓ સામે આવી શકે છે. મોટા ભાઈ કે પિતા પાસે મોટી આર્થિક સફળતાની પ્રબળ તકો છે.

મીન – આ દિવસે બીજાની સફળતાની ઝગઝગાટમાં ખોવાઈ જશો નહીં. તમારા માટે એક વખત નક્કી કરેલા લક્ષ્યોની સમીક્ષા કરીને પ્રયત્નોમાં વધારો. મહેનત વ્યર્થ નહીં જાય. યોગ્ય સમયે સફળતા મળશે. કાર્યસ્થળ પર કોઈની સાથે નફરતભર્યું ભાષણ અથવા વર્તન ઠીક રહેશે નહીં. ષડયંત્ર વિશે પણ સતર્ક રહો. ટીમને એકજૂથ રાખો અને શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન આપવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારી વર્ગને સક્રિયતા અને વિશ્વસનીયતા બંને જાળવવા પ્રમોશન અને પ્રમોશન બંને પર ધ્યાન આપવું પડશે. છાતીમાં કડકતા અને ઉધરસ પરેશાન કરી શકે છે. શ્વસન સમસ્યાઓના કિસ્સામાં, તરત જ ડોક્ટરનો સંપર્ક કરો. કુલ મળીને શોકના સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *