રાજકુંદ્રાને જામીન મળે તો તે વિદેશ ભાગી શકે છે, પોલીસે જણાવ્યું કે જામીન મળશે તો આવું થવાની શક્યતા - Jan Avaj News

રાજકુંદ્રાને જામીન મળે તો તે વિદેશ ભાગી શકે છે, પોલીસે જણાવ્યું કે જામીન મળશે તો આવું થવાની શક્યતા

અશ્લીલ ફિલ્મોના વ્યવસાયમાં ફસાયેલા ઉદ્યોગપતિ અને શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુન્દ્રાની મુશ્કેલીઓ ઓછી થઈ રહી નથી. આવી સ્થિતિમાં, તે સતત ઇચ્છે છે કે આ કેસમાં કોઈ ને કોઈ રીતે નિર્દોષ છૂટી જાય. તમને જણાવી દઈએ કે દરરોજ કોઈ ને કોઈ અભિનેત્રી બહાર આવે છે અને રાજકુંદ્રા પર આરોપોનો વરસાદ કરે છે. હવે આવી સ્થિતિમાં રાજકુન્દ્રા બેલ માટે પ્રયત્ન કરી રહી છે.

જણાવી દઈએ કે મંગળવારે પોલીસે તેમને જામીન ન આપવા માટે કોર્ટને વિનંતી કરી હતી. પોલીસે કોર્ટમાં કહ્યું કે રાજ કુન્દ્રાને જામીન મળવાથી સમાજમાં ખોટો સંદેશ જશે. આ સિવાય પોલીસે એમ પણ કહ્યું છે કે રાજ કુન્દ્રાને મુક્ત કર્યા બાદ તે ફરી આ ગુનો કરશે અને તે ભાગી જવાનો પ્રયાસ પણ કરી શકે છે.

રાજ કુન્દ્રાએ જામીન માટે આ દલીલ આપી હતી : જણાવી દઈએ કે 19 જુલાઈના રોજ બિઝનેસમેન રાજ કુન્દ્રાને પોર્નોગ્રાફી કેસમાં અને એપ દ્વારા ટેલિકાસ્ટ કરવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. નિવેદનમાં પોલીસે રાજ કુન્દ્રાને પોર્ન એપ રેકેટનો મુખ્ય સૂત્રધાર પણ ગણાવ્યો હતો. રાજ કુન્દ્રા હાલમાં ન્યાયિક કસ્ટડીમાં છે. તેમણે જામીન અરજી કરી હતી. સમાચાર એજન્સી પીટીઆઈ અનુસાર, રાજ કુન્દ્રાએ દલીલ કરી હતી કે પોલીસે એપ્રિલમાં ચાર્જશીટ દાખલ કરી હતી.

તેમનું નામ આ અને આ કેસ સાથે સંબંધિત FIR માં નથી. એટલું જ નહીં, રાજકુંદ્રા વતી અરજીમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે, જે લોકોના નામ છે તેઓ જામીન પર બહાર છે. સાથોસાથ એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે મેજિસ્ટ્રેટ કોર્ટે અગાઉ તેમની જામીન અરજી ફગાવીને ભૂલ કરી હતી.

પોલીસ જણાવી રહી છે કે રાજ જઘન્ય અપરાધ માટે દોષિત છે : બીજી બાજુ, પોલીસે મંગળવારે જવાબમાં કહ્યું છે કે રાજ કુન્દ્રાનો ગુનો ઘણો ગંભીર છે અને તેણે અપલોડ કરેલા વીડિયોની તપાસ હજુ ચાલુ છે. પોલીસે વધુમાં કહ્યું છે કે જો રાજકુંદ્રાને જામીન આપવામાં આવે તો તે ફરીથી અશ્લીલ વીડિયો અપલોડ કરશે જે આપણી સંસ્કૃતિને અસર કરશે અને સમાજને ખોટો સંદેશ આપશે. તેથી રાજકુંદ્રાને જામીન ન આપવા જોઇએ.

એટલું જ નહીં, પોલીસે એમ પણ કહ્યું કે રાજ કુન્દ્રા ફરાર આરોપી પ્રદીપ બક્ષીનો સંબંધી છે. જ્યારે તેઓ જશે ત્યારે તે તેમની સાથે વાત કરશે. જેના દ્વારા પ્રદીપ તપાસમાંથી બચી શકે છે અને તેને મદદ કરવામાં આવશે. રાજ પાસે બ્રિટિશ નાગરિકતા પણ છે, તેથી જો તેને જામીન મળે તો તે ભાગી શકે છે. પોલીસે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે, આ તદ્દન શક્ય છે કે વીડિયો ભારતની બહારથી અપલોડ કરવામાં આવ્યા હતા કારણ કે રાજ પણ ફિલ્મી દુનિયા સાથે જોડાયેલા છે. આ કેસનો ભોગ બનેલી ગરીબ મહિલાઓ છે અને જો રાજને જામીન પર મુક્ત કરવામાં આવે તો તે મહત્વના પુરાવા સાથે આગળ ન આવી શકે. સાથે જ કોર્ટે આ કેસની સુનાવણી 20 ઓગસ્ટ સુધી લંબાવી છે.

રાજકુન્દ્રા સંબંધિત આ સમગ્ર મામલો છે : નોંધનીય છે કે રાજ કુંદ્રાની પોલીસે 19 જુલાઇએ બે કલાકની પૂછપરછ બાદ ધરપકડ કરી હતી. રાજ પર અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા અને તેમને એપ પર રજૂ કરવાનો આરોપ છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર રાજ આ કેસમાં મુખ્ય આરોપી છે. રાજ ઉપરાંત અન્ય ઘણા લોકોની પણ પોલીસે ધરપકડ કરી છે. તે જ સમયે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે ફેબ્રુઆરી 2021 માં આ સમગ્ર મામલામાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. ત્યારથી પોલીસ આ કેસમાં રોકાયેલી છે અને હકીકતોની નજીકથી તપાસ કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *