સોમવારથી રવિવાર સુધી આ રાશિવાળા ને નોકરી ધંધા થશે પ્રગતિ મોટા લાભ મળવાની સંભાવના - Jan Avaj News

સોમવારથી રવિવાર સુધી આ રાશિવાળા ને નોકરી ધંધા થશે પ્રગતિ મોટા લાભ મળવાની સંભાવના

મેષ : મહિનાની શરૂઆત તમને અનપેક્ષિત પરિણામોનો સામનો કરશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. અચાનક ધન મળવાની સંભાવના પણ છે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન થશે. આપેલા પૈસા પણ પરત મળે તેવી અપેક્ષા છે. પ્રેમની બાબતોમાં ઉગ્રતા રહેશે. જો તમે લવ મેરેજ કરવા માંગો છો, તો આ પ્રસંગ અનુકૂળ રહેશે. ત્રીજા સપ્તાહથી ગ્રહોના પરિવર્તનને કારણે સ્પર્ધામાં સારી સફળતાની સંભાવનાઓ છે. સંતાન થવાની જવાબદારી પણ પૂરી થશે. 16 મી અને 17 મીએ થોડું થોડું રહો.

વૃષભ : મહિનાની શરૂઆતમાં ઘણી દોડધામ અને બગાડ થશે. વિદેશી મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી પણ અપ્રિય સમાચાર મળવાની શક્યતા. કાળજીપૂર્વક મુસાફરી કરવી અને માલની ચોરી ટાળવી વધુ સારું રહેશે. કોર્ટના કેસોમાં તમારી તરફેણમાં આવતા નિર્ણયના સંકેતો. દૈનિક વેપારીઓ માટે સમય સારો રહેશે પરંતુ સામાન્ય વેપાર કરવાનું ટાળો. જ્યાં સુધી તે પૂર્ણ ન થાય ત્યાં સુધી કોઈપણ એક્શન પ્લાનને સાર્વજનિક ન કરો. 3 જી અને 4 થી થોડું થોડું રહો.

મિથુન : મહિનાની શરૂઆતથી આવકના સાધનો વધશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી પણ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોઈ રહેલા કામોનો નિકાલ કરવામાં આવશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકત્વ માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળ થશે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય અનુકૂળ રહેશે. પરિવારમાં શુભ કાર્યની તક મળશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો પણ સફળ થશે. 20 મી અને 21 મીએ રહો.

કર્ક : મહિનો તમને ઘણા ઉતાર -ચડાવ નો સામનો કરશે. કાર્ય વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન અને નવો કોન્ટ્રાક્ટ મળવાની શક્યતાઓ રહેશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારના સરકારી વિભાગમાં ટેન્ડર વગેરે માટે અરજી કરવા માંગતા હોવ તો તક અનુકૂળ રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સંપર્ક વધશે. પ્રેમ સંબંધિત બાબતોમાં ઉદાસીનતા રહેશે, તેથી કામ પર ધ્યાન આપો. 22 મી અને 23 મીએ થોડુંક રહો.

સિંહ રાશિફળ : આખો મહિનો ખૂબ જ અસ્થિર રહેશે. તેમ છતાં સામાજિક દરજ્જો વધશે. ધંધામાં પ્રગતિ થશે એટલું જ નહીં, શિક્ષણ સ્પર્ધામાં પણ સારી સફળતા મળશે. સંતાન સંબંધિત ચિંતામાં ઘટાડો થશે. નવા વિવાહિત યુગલ માટે સંતાન પ્રાપ્તિ અને સંતાન પ્રાપ્તિના યોગ પણ છે. લગ્ન સંબંધિત વાતો પણ સફળ થશે. સાસરી પક્ષ તરફથી સહકાર મળશે. દૈનિક વેપારીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે. સામાન્ય ધંધો કરવાનું ટાળો. 16 મી અને 17 મીએ થોડું થોડું રહો.

કન્યા : શરૂઆતમાં કેટલાક કામમાં અવરોધ આવી શકે છે, પરંતુ નિરાશ ન થશો, આખરે તમે સફળ થશો. આરોગ્ય પર પણ વિપરીત અસર થશે, દવાની પ્રતિક્રિયા ટાળો. આ સમયગાળા દરમિયાન કાળજીપૂર્વક મુસાફરી કરો. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહથી ગ્રહોના પરિવર્તનમાં પરિવર્તન આવવાથી તમને ઘણા બધા દોડધામ અને વ્યર્થ ખર્ચનો સામનો કરવો પડશે. વિદેશી મિત્રો અને કંપનીઓને ફાયદો થશે. જો તમે વિદેશ પ્રવાસ માટે વિઝા માટે અરજી કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. 27 અને 28 ના રોજ રહે.

તુલા : મહિનો તમને ઘણા અનપેક્ષિત સુખદ પરિણામોનો સામનો કરશે. તમને દેશની મુસાફરીનો લાભ મળશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે કરવામાં આવેલી અરજી પણ સફળ રહેશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. નવા દંપતી માટે બાળકોનો જન્મ અને જન્મનો પણ યોગ છે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય અનુકૂળ રહેશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો સફળ થશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. શાસક વહીવટીતંત્ર તરફથી મદદ આપવામાં આવશે. 30 અને 31 મીએ રહો.

વૃશ્ચિક : મહિનાની શરૂઆતથી, શાસક શક્તિનો સંપૂર્ણ આનંદ અને સહકાર રહેશે. પ્રતીક્ષા કાર્ય પૂર્ણ થશે. સરકારી કંપનીઓમાં સેવા માટે સફળ અરજીની શક્યતા. મહિલાઓ માટે મહિનો પ્રમાણમાં સારો રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો પણ સફળ થશે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યને પ્રતિબિંબિત કરો. જો તમે તમારી જીદ અને જુસ્સાને નિયંત્રણમાં રાખીને કામ કરશો તો તમે વધુ સફળ થશો. 5 અને 6 તારીખે રહો, થોડો બચાવો.

ધનુ રાશિ : આખા મહિના દરમિયાન મોટી સફળતા લાવશે . ગુપ્ત દુશ્મનોનો પરાજય થશે. કોર્ટના કેસોમાં પણ તમારી તરફેણમાં આવતા નિર્ણયના સંકેતો. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી તમને રાહત મળશે. નવદંપતિ માટે સંતાન જન્મ અને જન્મના યોગ. વિદ્યાર્થીઓ માટે મહિનો વરદાન સમાન છે અને જે વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધામાં બેસે છે, તેઓ આ તક હાથથી જવા દેતા નથી. કાર્ય વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન અને નવા કરાર મળવાની શક્યતા. 7 મી અને 8 મીએ થોડુંક રહો.

મકર રાશિ : શનિની અડધી સદી હોવા છતાં તમારા કામ અને વ્યવસાયમાં સતત પ્રગતિ થશે. તમારે વધારે મહેનત કરવી પડશે પણ પરિણામ પણ એટલું જ સુખદ રહેશે. લીધેલા નિર્ણય અને કરેલા કામની પ્રશંસા થશે. તમે જાહેર વ્યક્તિ તરીકે તમારી પ્રતિષ્ઠા ઉભી કરી શકશો. વિવાહિત જીવનમાં થોડી કડવાશ આવી શકે છે. કાર્યસ્થળે કાવતરાનો શિકાર બનવાનું ટાળો. કામ પૂરું કરવું અને સીધું ઘરે આવવું, સ્વાસ્થ્ય પ્રતિબિંબિત થવું, 10 અને 11 તારીખે થોડું રહેવું વધુ સારું રહેશે.

કુંભ રાશિ : તેની અદમ્ય હિંમત અને બહાદુરીના બળ પર , ખૂબ જ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં પણ સરળતાથી નિયંત્રણ કરશે . દુશ્મનોનો પરાજય થશે. કોર્ટના કેસોમાં પણ તમારી તરફેણમાં આવતા નિર્ણયના સંકેતો. આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈને વધુ ધિરાણ ન આપો, નહીં તો આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના રહેશે. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહથી ગ્રહોના પરિવર્તનના પરિણામે વિવાહિત જીવનમાં થોડી કડવાશ આવી શકે છે, તેને ગ્રહોના યોગ તરીકે વધવા ન દો. 29 મી અને 30 મીએ રહો, થોડો બચાવો.

મીન : મહિનાની શરૂઆત ઘણી દોડધામ અને ઉતાર -ચડાવથી થશે. કૌટુંબિક અણબનાવ અને માનસિક અશાંતિનો સામનો કોઈને કોઈ કારણસર કરવો પડી શકે છે, પરંતુ તે લાંબા સમય સુધી ચાલશે નહીં. અચાનક પૈસાની રસીદ. લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પણ પરત મળે તેવી અપેક્ષા છે. સરકારી વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરી પૂર્ણ થશે. તમારી વ્યૂહરચનાઓ અને યોજનાઓ પૂર્ણ ન થાય ત્યાં સુધી ગુપ્ત રાખો. 14 મી અને 15 મીએ થોડુંક રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *