શુક્રવાર અને શનિવારે આ 5 રાશિના જાતકો પર રહેશે ખોડિયારમાંની કૃપા,બસ ખોડિયારમાને ખુશ કરવા અપનાવો આ ઉપાય,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

શુક્રવાર અને શનિવારે આ 5 રાશિના જાતકો પર રહેશે ખોડિયારમાંની કૃપા,બસ ખોડિયારમાને ખુશ કરવા અપનાવો આ ઉપાય,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત પરિણામ લાવશે. આજે તમને તમારા ભાઈ અને બહેન તરફથી સ્નેહ મળશે અને તેઓ તમારા શબ્દોનું પાલન કરશે, જેને જોઈને તમે ખુશ થશો. આજે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો થઈ રહ્યો છે, જેના કારણે તમને મુશ્કેલી થશે અને કેટલાક પૈસા પણ ખર્ચ થશે. આજે કોઈ સભ્યની નારાજગીને કારણે તમારા ઘરનું વાતાવરણ બગડી શકે છે, પરંતુ તમે તમારા મીઠા સ્વભાવને કારણે તેને સારું બનાવી શકશો. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલાક ફેરફાર થશે, જેને જોતા તમારા સાથીઓ બગડી શકે છે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. આજે તમારા ઘરમાં તમારા મનપસંદ જીવનસાથીનું આગમન થઈ શકે છે, જે તમને ખુશ કરશે, પરંતુ આજે તમારે તમારા માતા -પિતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવું અને તેમને બહારના ખાવા -પીવાથી દૂર રહેવાનું કહેવું પડશે. જો તમારો કોઈ સાથીદાર આજે તમને વ્યવસાયમાં સલાહ આપશે, તો તેને સ્વીકારો, તમે તેનાથી નફો મેળવી શકો છો. તમારે આજે વ્યવસાય માટે પણ મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તમે આજે કોઈ કાર્યમાં હાજરી આપી શકો છો.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ ફળદાયી રહેશે. આજે, તમારા પિતા અથવા તમારા અધિકારીઓની કૃપાથી, કોઈપણ મિલકત મેળવવાની તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થશે, જે મનને પ્રસન્ન કરશે અને તમે પરિવારના સભ્યો માટે નાની પાર્ટીનું આયોજન પણ કરી શકો છો. આજે તમને વિપુલ પ્રમાણમાં તમારા જીવન સાથીનો સહયોગ પણ મળી રહ્યો છે. સાંજે, વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ કારણ કે અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. વેપારમાં ધન મળવાની શક્યતાઓ છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજે વધુ વ્યસ્તતા રહેશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. બાળકોના લગ્નમાં આવતી અડચણો આજે એક વરિષ્ઠ સભ્યની મદદથી દૂર થશે અને લગ્નના સારા પ્રસ્તાવો આવશે, જેને તમે મંજૂર કરી શકો છો. સરકારી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા ઉદ્યોગપતિઓને આજે લાભ થશે અને તેમની યોજનાઓને પણ વેગ મળશે, જેનાથી તેમની આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. જો તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ નિર્ણય લેવો હોય તો તેને ઉતાવળ અને ભાવનાત્મકતામાં ન લો, નહીં તો તે નિર્ણય તમને ભવિષ્યમાં મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. સામાજિક કાર્ય કરવાથી આજે તમારી માંગ અને પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે, જેને જોઈને તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

સિંહ : આજનો દિવસ વિદ્યાર્થીઓ માટે ખુશીઓ લઈને આવશે. જો વિદ્યાર્થીઓએ કોઈપણ સ્પર્ધામાં ભાગ લીધો હોય તો તેમને અપેક્ષિત સફળતા મળશે, જેનાથી પરિવારના સભ્યોનું સન્માન અને આદર વધશે. આજે તમને ઘરના વડીલોના આશીર્વાદથી સફળતા મળશે. વેપાર ક્ષેત્રે સુધારો થશે અને તમને નવી તકો મળશે. આજે તમારે ખાવા -પીવામાં સભાન રહેવું પડશે કારણ કે જો તમે આ ન કરો તો તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. આજે તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે રમૂજી ટુચકાઓમાં સાંજ વિતાવશો. બાળકોની જવાબદારીઓ પૂરી થતાં મન પ્રસન્ન રહેશે.

કન્યા : આજનો દિવસ વિદ્યાર્થીઓ માટે ખુશીઓ લઈને આવશે. જો વિદ્યાર્થીઓએ કોઈપણ સ્પર્ધામાં ભાગ લીધો હોય તો તેમને અપેક્ષિત સફળતા મળશે, જેનાથી પરિવારના સભ્યોનું સન્માન અને આદર વધશે. આજે તમને ઘરના વડીલોના આશીર્વાદથી સફળતા મળશે. વેપાર ક્ષેત્રે સુધારો થશે અને તમને નવી તકો મળશે. આજે તમારે ખાવા -પીવામાં સભાન રહેવું પડશે કારણ કે જો તમે આ ન કરો તો તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. આજે તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે રમૂજી ટુચકાઓમાં સાંજ વિતાવશો. બાળકોની જવાબદારીઓ પૂરી થતાં મન પ્રસન્ન રહેશે.

તુલા : સમય મૂલ્ય પ્રતિષ્ઠા વધારનાર છે. તમારી આસપાસના સકારાત્મક લોકો સાથે વાતચીત કરીને તમે હળવા લાગશો. બ્લોકેજ અને અવરોધો કામ હોવા છતાં સાથે વ્યવહાર ઇચ્છા. મિત્રો અને સહકર્મીઓ સાથેના સંબંધો મજબૂત થશે.નકારાત્મક રાખો તમારા ખર્ચ મર્યાદિત અને તમારી જરૂરિયાત મુજબ સંતુલિત. બાળકોને વધુ પડતી છૂટછાટ ન આપો. નહિંતર તેમના અભ્યાસ પરથી તેમનું ધ્યાન શકે છે. જો જમીન અથવા વાહન સંબંધિત લોન લેવાનો વિચાર હોય તો ચોક્કસપણે પુનર્વિચાર કરવો.

વૃશ્ચિક : આજે કેટલીક મહત્વની માહિતી પ્રાપ્ત થઈ શકે છે જે ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે. જો જમીન અથવા વાહનને લગતી કોઈ કાર્યવાહી ચાલી રહી છે તો તેના અનુકૂળ પરિણામો મળશે. માનસિક રીતે તમે હળવાશ અનુભવશો.પરંતુ દરેક વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન આવે તેની ખાસ કાળજી લેવી પડે છે. ટીકાથી દૂર રહો. બાળકોના ભવિષ્ય વિશે બિનજરૂરી ભય અને અસ્વસ્થતા રહેશે. તમારો મૂડ મજબૂત રાખો. અવકાશ સમસ્યાઓમાં આને દૂર કરવા માટે , વધુ પ્રયત્નો અને સખત મહેનતની જરૂર છે. જેમ કે વેચાણ કર તરીકે ઇન્કમ ટેક્સ, કાર્યો માટે પૂર્ણ સ્થળ. તમે કોઈ રાજકારણી પાસેથી યોગ્ય ટેકો મેળવી શકો છો.

ધનુ : તમારા કામને ખંતથી કરવા માટે ઉત્સાહ રહેશે અને તમને યોગ્ય પરિણામ મળશે. આજે તમે સંજોગોમાં સકારાત્મક પરિવર્તન અનુભવશો. કંઈક નવું શીખવાની તક પણ મળશે. આશાઓ અને સપના સાકાર કરવા માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. પરંતુ એ પણ ધ્યાનમાં રાખો કે બેદરકારી અને વિલંબને કારણે કેટલાક મહત્વના કામ પણ અધૂરા રહી શકે છે. ભાઈઓ સાથે સંકલનમાં થોડી વિક્ષેપ આવી શકે છે. આવકની સાથે સાથે ખર્ચ પણ વધારે રહેશે.માર્કેટિંગ અને જનસંપર્કનો વ્યાપ વિસ્તૃત કરો . વ્યવસાયની સૌથી નાની વિગતોનું પણ ગંભીરતાથી મૂલ્યાંકન કરો. ઓફિસમાં તમારા વર્તન અને સમજણથી તમે કામ યોગ્ય રીતે કરી શકશો.

મકર : કોઈપણ પરિષદ અથવા કાર્યમાં હાજરી આપવાની તક મળશે. નવા વિષયોની માહિતી પણ ઉપલબ્ધ થશે. ઘણા પ્રકારના ખર્ચ પણ આવશે, પરંતુ તમે યોગ્ય વ્યવસ્થા કરશો. આતિથ્યમાં પણ સમય પસાર થશે.પણ કોઈ પર વધારે વિશ્વાસ કરવો યોગ્ય નથી. તમારા નિર્ણયોને સર્વોચ્ચ રાખવું વધુ સારું છે. આ સમયે કોઈપણ પ્રકારની હિલચાલ ટાળવી જરૂરી છે કારણ કે સમય અને નાણાંનો બગાડ કરવા સિવાય કશું જ પ્રાપ્ત થશે નહીં.બિઝનેસ વર્ક બિઝનેસમાં વિસ્તરણ યોજના પર શરૂ થશે. નવા પક્ષો અને નવા લોકો સાથે વ્યવસાયિક સંબંધો સ્થાપિત કરતા પહેલા, કાળજીપૂર્વક વિચારો. પેન્ડિંગ કોર્ટ કેસ સાથે સંબંધિત કેસમાં ઝડપ આવી શકે છે.

કુંભ : સખત મહેનત અને ખંતથી તમે જે ઈચ્છો છો તે બધું પ્રાપ્ત કરી શકો છો. કાર્યક્ષમતાના આધારે, તમે તે સિદ્ધિ પ્રાપ્ત કરશો જેની તમે ક્યારેય ઇચ્છા કરી હતી. અનુભવી વ્યક્તિઓનો સહયોગ રહેશે. આર્થિક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પૈસા સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરો. બધું બરાબર હોવા છતાં, ક્યાંક ખાલીપણું લાગશે. જો તમે ધ્યાન કરો તો તે માત્ર તમારો ભ્રમ હોઈ શકે છે. વ્યવસાયમાં ગુણવત્તા સાથે કોઈપણ રીતે સમાધાન ન કરો. જો કે, તમે તમારા કાર્યને અત્યંત ગંભીરતા અને ગંભીરતાથી હાથ ધરશો . ખાતરી કરો કે તમારા વેપારના રહસ્યો લીક થઈ રહ્યા નથી. નોકરીમાં ઇચ્છિત સિદ્ધિ મળવાની સંભાવના છે.

મીન : સમયની ગતિ તમારા પક્ષમાં રહેશે. સામાજિક વર્તુળ વધશે. મહેમાનોના આગમન અને આતિથ્યમાં આનંદદાયક સમય પસાર થશે. ભેટોનું વિનિમય પણ થશે. યુવાનો તેમના ભવિષ્ય વિશે ખૂબ જ જાગૃત રહેશે.ધ્યાનમાં રાખો કે આ બધી પ્રવૃત્તિઓ વચ્ચે તમારા કેટલાક મહત્વના કામ અધૂરા રહી શકે છે. તમારા અંગત કામ પર પણ ધ્યાન આપવું વધુ સારું રહેશે . ઘરના ખર્ચનું સંતુલિત બજેટ બનાવવું પણ જરૂરી છે. વ્યવસાયિક હરીફો તમારી સામે કઠિન પડકાર ભો કરી શકે છે. આ સમયે નિડરતાથી તેમનો સામનો કરવાની જરૂર છે. બોસ અને અધિકારીઓ નોકરીમાં તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે. પ્રમોશનની તકો પણ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *