આવનાર સાત દિવસમાં સફળતાની સીડી ચડાશે આ રાશિવાળા મળશે અદભૂત ધનલાભ

મેષ: આજે શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને માનસિક પ્રસન્નતા રહેશે. તમે કાલ્પનિક વિશ્વની મુલાકાત લઈને તમારી સર્જનાત્મકતામાં નવીનતા લાવશો. સાહિત્ય ક્ષેત્રે તમે તમારી સર્જનાત્મકતાનું પ્રદર્શન પણ કરશો. વિદ્યાર્થીઓ શૈક્ષણિક રીતે સારું પ્રદર્શન કરશે. ઘરમાં શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. દૈનિક કાર્યોમાં થોડો વિક્ષેપ આવશે. વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે દલીલ ન કરવાની વૃત્તિ રાખો. તમે મહેનત કરશો તો પણ તમને ઓછું ફળ મળશે, એમ હનુમાન દાદા કહે છે. આ દિવસે ગ્રહો તમારી ધીરજની કસોટી કરી શકે છે, તેથી ક્રોધ અને વિવાદોથી દૂર રહો. કર્મચારીઓએ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, કેટલાક મુદ્દાઓ પર વિભાગમાં પરસ્પર વિશ્વાસનો અભાવ હોઈ શકે છે. સહકર્મીઓ અને ઉપરી અધિકારીઓ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત રહો.

વૃષભ: આજે તમારે તમારી વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખવાની જરૂર છે, ગણેશ કહે છે. જળાશયોથી દૂર રહો. જમીન અને મિલકતના કાગળો પર સ્ટેમ્પ લગાવતી વખતે સાવચેત રહો. બપોર બાદ સ્થિતિ સુધરશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. મનમાં ઉભરાતી કલ્પનાના તરંગો તમને એક અનોખી દુનિયાની રચનાનો અનુભવ કરાવશે, જે પેટની બળતરા અને દુખાવાની સમસ્યાનું કારણ બની શકે છે. ઘરના વરિષ્ઠો સાથે નાની નાની બાબતોમાં દલીલ ન કરો, નહીંતર તેઓ તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં એસિડિટીને કારણે માથાનો દુખાવો અને માથાનો દુખાવો થવાની સંભાવના પણ છે. ઘરેલુ બાબતોમાં દિવસ શુભ રહેવાનો છે. જીવનસાથીની પ્રગતિ થશે.

મિથુન: આજનો દિવસ આનંદ અને શાંતિપૂર્ણ રહેશે. ભાઈઓ સાથે વાતચીત કરવાથી તમને લાભ થશે. તમે આજે મિત્રો અને સંબંધીઓને પણ મળશો. પરંતુ બપોર બાદ નકારાત્મક વિચારોને કારણે મનમાં ચિંતા રહેશે. ખોરાક સમયસર મળતો નથી. આજે તમે થોડા વધારે ભાવુક થશો. ઘરનું વાતાવરણ કઠોર રહેશે. જમીન વગેરે પર પત્રો પર સહી કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચાર કરો ગણેશ ખૂબ ભાવુક ન થવાની સલાહ આપે છે. આજનો દિવસ ઠંડીનો દિવસ હોવો જોઈએ, તેથી બીજી બાજુ ધ્યાન કરવું ફાયદાકારક રહેશે. સત્તાવાર કાર્યમાં સુધારો થશે અને સંજોગો તમારા હિતમાં રહેશે, તમને સહકાર્યકરો તરફથી અપેક્ષિત સહકાર પણ મળશે. તમને તમારા વ્યવસાયને ઝડપથી વિકસાવવા માટે લાભ મળે છે

કર્ક: આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. પરિવારના સભ્યો સામેલ થશે. તમારું કાર્ય આજે સુંદર વાણી શૈલીથી પૂર્ણ થશે. લંચ પછી તમે સ્થળાંતર અથવા પ્રવાસનું આયોજન કરી શકશો. સહકર્મી સાથે નિકટતાની લાગણી રહેશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. હનુમાદાદા કહે છે કે આજે તમારા મનની ખુશી તમારા દિવસની ખુશીમાં વધારો કરશે. આ દિવસે ખ્યાતિ વધી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં, જો તમને દાન કરવાની તક મળે, તો તમારો હાથ છોડશો નહીં. શ્રી કૃષ્ણને લીલા ધારણ કરો. લક્ષ્ય હાંસલ કરવા માટે ટીમે સાથે મળીને કામ કરવું પડશે. જથ્થાબંધ વેપારીઓએ વિશ્વાસ પર મોટા સોદા કરવાનું ટાળવું જોઈએ

સિંહ: આ દિવસે તમારું કામકાજ મજબૂત રહેશે, એમ હનુમાદાદા કહે છે. તમને વડીલો તરફથી લાભ થશે. વિવાહિત જીવનમાં સુમેળ રહેશે. વાણીમાં વધુ હિંસા થશે, જેને હનુમાનદાસલાહ ઘટાડવાની સલાહ આપે છે. પારિવારિક વાતાવરણમાં સુમેળ પણ રહેશે. આજે વધારે પડતો ખર્ચ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. લાંબા સમય પછી દૂરના વિદેશી સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથેનો વ્યવહાર આનંદદાયક અને લાભદાયક રહેશે. વ્યવસાયમાં વધુ વહીવટી વર્તણૂક ટાળો, તમારે ટાળવું પડશે અને ગૌણ પર બૂમો પાડવી પડશે, ધીરજથી મેનેજ કરો. સ્વાસ્થ્યમાં માનસિક તણાવ સ્વાસ્થ્ય માટે સારો નથી. પારિવારિક વિવાદોને ઓછો અંદાજ ન આપો, ખાસ કરીને સંયુક્ત કુટુંબમાં રહેતા લોકોને. માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડવાની શક્યતા છે.

કન્યા: આજે ભાવનાઓના પ્રવાહમાં મનને વધારે વહેવા ન દો.ગેરસમજો દૂર કરવાની જરૂર છે. કોઈની સાથે ઉગ્ર ચર્ચાઓ અને ઝઘડાઓમાં ન પડવું. પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. આવક કરતાં ખર્ચ વધી શકે છે. પરંતુ બપોર પછી તમને પિતા અને વડીલોનો સહયોગ મળતો રહેશે, તેનાથી તમારા મનમાંથી ચિંતાનો બોજ ઓછો થશે અને તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને અસંતોષ રહેશે. આ દિવસે નિયમોનું પાલન કરો, તેમજ અન્ય પર વિશ્વાસ કરવાથી તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. સરકારી કામ થઈ શકે છે, આ પ્રયાસ કરો. આઇટી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને ઇન્ક્રીમેન્ટ અને પ્રમોશન મળવાની શક્યતા વધારે છે.

તુલા: હનુમાન દાદાએ નવું કામ શરૂ ન કરવાની સલાહ આપી. તમારું મન વૈચારિક સ્તરે અટવાયેલું રહેશે, જેના કારણે મનોબળમાં ઘટાડો થશે. મિત્રો તરફથી તમને વિશેષ લાભ મળશે. વેપારમાં પણ લાભ થશે, પરંતુ બપોર પછી લાગણીના અતિરેકથી તમારું મન પરેશાન રહેશે. ચિંતા માનસિક સ્વાસ્થ્ય પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે. વાણી અને વર્તનમાં સંયમ જાળવો. આજે ખર્ચ થોડો વધારે રહેશે. તમે ગ્રાહકોને સારી ઓફર આપીને પ્રખ્યાત બની શકો છો. યુવાનો કલાત્મક કૃતિઓમાં રસ લેશે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ તેમના સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, કારણ કે તેમને અચાનક કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઘરના નાના બાળકોને ખાસ ધ્યાન રાખવું પડે છે, તેઓ જગ્યા પરથી પડી શકે છે અને ઘાયલ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: આજે વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં તમારા કામની ખૂબ પ્રશંસા થશે, એમ હનુમાન દાદા કહે છે. કાર્યો ખૂબ જ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. સ્થાવર મિલકતના દસ્તાવેજો માટે દિવસ ખૂબ અનુકૂળ છે. સરકારી કાર્યવાહીથી સંબંધિત કાર્યોમાં લાભ થશે. ગૃહસ્થ જીવનમાં મધુરતા રહેશે. મિત્રો બપોર પછી લાભ થશે. દિવસભર વૈચારિક સ્તરે અનિશ્ચિતતાના વાતાવરણને કારણે, તમે ચોક્કસ નિર્ણય પર આવી શકશો નહીં. બપોર પછી જરૂરી નિર્ણય ન લો. આ દિવસે સામાજિક કાર્યમાં સક્રિય રહો, તમારી આસપાસના લોકોમાં તમારો આદર અને સન્માન પણ વધશે. કાર્યો પૂર્ણ થશે. જો ઓફિસમાં બોસ તરફથી પ્રશંસા થાય તો બીજી તરફ તમારૂ સ્ટેટસ પણ બધાની સામે વધશે. રિટેલ વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે વ્યવસાય વધારવા માટે સમય યોગ્ય છે

ધનુ: આ દિવસે તમારા સ્વભાવમાં આક્રમકતા રહેશે અને સાથે સાથે તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ નબળું રહેશે, ગણેશ કહે છે. ધાર્મિક યાત્રા અથવા સ્થળાંતરની સંભાવના પણ છે. વેપાર ક્ષેત્રે વિક્ષેપ કે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, પરંતુ બપોર પછી ઓફિસનું વાતાવરણ થોડું સુધરશે. તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું વર્ચસ્વ વધતું રહેશે. રિયલ એસ્ટેટના દસ્તાવેજીકરણ માટે સમય અનુકૂળ છે. પિતા તરફથી આર્થિક લાભ થશે, સાથે સાથે સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. બીજી બાજુ, તમારે વર્તમાન પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને સ્વચ્છ રહેવું પડશે. તમને પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મકર: આજે બીમારી પાછળ વધુ ખર્ચ થશે, હનુમાન દાદા. આકસ્મિક ખર્ચ પણ થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ઉગ્ર વાદ -વિવાદમાં ન પડવાની કાળજી રાખો. તમે આજે બહાર ખાવાનું ટાળવાનું પસંદ કરી શકો છો. પાત્ર તરફ આંગળી ચીંધીને આવું ન કરો. બિનજરૂરી ચર્ચાઓ અથવા ચર્ચાઓથી દૂર રહો. આ સાથે, તમારા અધિકારોમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. બિઝનેસ ક્લાસ બિનજરૂરી ઝઘડા ટાળવાનો પ્રયાસ કરે છે, અન્યથા કોઈ અજાણી વ્યક્તિ તમારા વ્યવસાયને ખોરવી શકે છે. જો તમે પીડિત છો, તો ચેપથી દૂર રહો,

કુંભ: આજે વેપારી વર્ગ અને ભાગીદારો સાથે કાળજીપૂર્વક કામ કરો, ગણેશ કહે છે. વિવાહિત જીવનમાં ઉદાસીના કિસ્સાઓ બનશે. ગણેશજી કહે છે કે શિસ્તમાં વિદ્યાર્થીઓનું પ્રદર્શન સારું રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે. રોજિંદા કામમાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. ધંધાના સ્થળે ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેની દલીલો કદાચ ટાળવામાં આવશે. જો તમે સખત મહેનત કરો છો, તો પણ તમને ઇચ્છિત પરિણામ નહીં મળે, આજે મન કોઈપણ વૈભવી તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં સંગીત, ટીવી, મનપસંદ કામ અથવા બ્યુટી ટ્રીટમેન્ટ કરવું ફાયદાકારક રહેશે. જો તમે ઓફિસના કામમાં સંપૂર્ણતા માટે પ્રયત્ન કરશો તો તમને ફાયદો થશે.

મીન: આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. આજે પરિવારના સભ્યો સાથે સમાધાન કરો. દૈનિક કામમાં વિલંબ થશે. સહકર્મચારીઓનો સહકાર ઓછો મળશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદના કિસ્સા બનશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય માટે ચિંતા રહેશે. તમે સામાજિક ક્ષેત્રે સફળ થશો નહીં. આયાત-નિકાસના કામ સાથે સંકળાયેલા લોકોને નફો થવાની શક્યતા છે. સ્વાસ્થ્યના કારણોસર, બહારનું ભોજન ટાળવું જોઈએ, થોડો હળવો ખોરાક પણ ઘરમાં લેવો જોઈએ. પરિવાર સાથે વિતાવેલો સમય યાદગાર બની રહેશે. વિવાહિત લોકો વચ્ચેના સંબંધો નિશ્ચિત થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *