20,21,22 તારીખે હનુમાનદાદા ખુદ નવા સપ્તાહમાં 4 દિવસે ખૂલી જશે આ રાશિવાળા ની બંધ કિસ્મત બધી બાજુથી મળશે ધન જ ધન - Jan Avaj News

20,21,22 તારીખે હનુમાનદાદા ખુદ નવા સપ્તાહમાં 4 દિવસે ખૂલી જશે આ રાશિવાળા ની બંધ કિસ્મત બધી બાજુથી મળશે ધન જ ધન

મેષ: તમારું વર્તન ખૂબ જ નમ્ર બનશે, વર્તનમાં ફેરફાર અન્ય લોકો માટે ચર્ચાનો વિષય બનશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન બનો. તમે કામમાં ખંતથી કામ કરશો અને કોઈની મદદથી તમને સારા પૈસા મળશે.

વૃષભ: તમે સારા લોકો સાથે સંપર્કો સ્થાપિત કરશો, જે તમને કાર્યમાં સફળતા મેળવવા માટે મદદ અને માર્ગદર્શન આપશે. નવી મિત્રતા તમારા ઉજ્જવળ ભવિષ્યમાં મદદરૂપ થશે. ભાગ્યનો સારો સહયોગ મળશે અને નસીબને સંપૂર્ણ સહયોગ મળવાનો છે.

મિથુન: ગુરુવારે તમારું ભાગ્ય સારું રહેશે. તમે તમારા મિત્રો અને પરિચિતો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. તમારા માટે નવી વ્યવસાય યોજના પર કામ કરવા માટે આ સારો સમય છે. જો તમે હોશિયારીનો ઉપયોગ કરીને કામ કરશો તો તમને તેમાં સફળતા મળશે.

કર્ક: તમારા વડીલો અને સજ્જનોનું સન્માન કરવામાં તમે મોખરે રહેશો. તમારી પ્રતિભા તમારા નસીબને જગાડશે અને તમને તમામ કાર્યોમાં સફળતા મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સંવેદનશીલતા જોવા મળશે, માટે તમારે સમજી વિચારીને બોલવું જોઈએ.

સિંહ: ગુરુવાર તમને કામમાં સારી સફળતા આપવા જઈ રહ્યો છે, તમારી મહેનત અને નસીબ દરેક રીતે સારી રીતે પ્રાપ્ત થશે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, જેના કારણે તમે તમારો આખો દિવસ બેચેનીમાં પસાર કરશો.

કન્યા: તમને ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સારો દિવસ પસાર થશે. ઘરમાં મહેમાનોના આગમનને કારણે ઘરનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. તમારા શિક્ષકો અને વડીલો માટે આદર અને આતિથ્યની લાગણી તમારા મનમાં વધશે.

તુલા: તમારી બુદ્ધિ અને હોશિયારી બતાવીને, તમે તમારા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ કરશો. વાણીમાં મધુરતા રહેશે, જેના કારણે તમારા મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમારા ઘરમાં કોઈ પણ શુભ કાર્ય પૂર્ણ થશે. તમારી જીદ પરિવારને પરેશાન કરશે.

વૃશ્ચિક: દિવસની શરૂઆત તમારા માટે સારી રહેશે. તમે જે પણ કાર્ય હાથમાં લેશો, તેમાં તમે સફળ થશો. અન્ય લોકો સાથે મળીને કરેલા કામમાં પણ સારો ફાયદો થશે. જો કોર્ટ સંબંધિત કોઈ સમસ્યાઓ હોય, તો તમને તેમાં રાહત મળે તેવી શક્યતા છે.

ધનુ: ગુરુવાર કામ માટે સારો રહેશે. નવા મિત્રની મદદથી, તમે ચોક્કસપણે તમારી યોજનાઓમાં અપેક્ષિત સફળતા મેળવશો. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે પરંતુ અચાનક ખર્ચ પણ વધવા જઈ રહ્યો છે. આખો દિવસ સારો જશે.

મકર: તમે તમારા દુશ્મનોને તમારા પર હાવી થવા નહીં દો, પરંતુ તમે તેમને હરાવવામાં સફળ થશો. તમે ભાગ્યશાળી થવાના છો. પરિવાર અને મિત્રો સાથે ફરવા માટે બહાર જશો, તેમને સારો સહયોગ મળશે. ગુરુવાર સ્વાસ્થ્ય માટે પણ સારો છે.

કુંભ: ચપળતા સાથે, તમે તમારા દરેક કાર્યો ખૂબ જ સરળતાથી પૂર્ણ કરશો. વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષા-સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં કોઈની મદદથી કંઈક નવું શીખવાની તક મળશે, મનમાં ખુશી રહેશે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મીન: બિનજરૂરી રીતે કોઈની સાથે વિવાદ થશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. શરીરમાં ચપળતા રહેશે, નોકરી હોય કે ધંધો, ગુરુવારે તમને સારી સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં દિવસ લાભદાયક સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *