16 થી 22 તારીખ વચ્ચે આ 5 રાશિના જીવનમાં થશે પ્રગતિ, નહિ રહે કોઈ વાત ની કમી - Jan Avaj News

16 થી 22 તારીખ વચ્ચે આ 5 રાશિના જીવનમાં થશે પ્રગતિ, નહિ રહે કોઈ વાત ની કમી

મેષ : આ અઠવાડિયામાં તમે માનસિક રીતે સ્થિરતા નહીં અનુભવો. તેથી, તમારે સૌથી વધુ ધ્યાનમાં રાખવાની જરૂર રહેશે, જ્યારે અન્ય લોકો સાથે વાત કરતી વખતે, મરડિયાની સંભાળ રાખો, અને અન્ય લોકો સાથે સારી રીતે વર્તશો. અન્યથા, તાણમાં લેવાની સાથે સાથે, તમારી છબીને પણ નુકસાન થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે, ખાસ કરીને, તમારે દરેક પ્રકારના લાંબા ગાળાના રોકાણને ટાળવું પડશે. આનો શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ તમારા મિત્રો સાથે બહાર જવા અને કેટલાક આનંદદાયક ક્ષણો વિતાવવાનો છે. કારણ કે આ તમને તમારી વિચારવાની ક્ષમતા તેમજ તમારી શાંતિ વિકસાવવાની તક આપશે. આ અઠવાડિયું તમારા પરિવાર અથવા મિત્રો સાથે પિકનિક પર જવા માટે ઉત્તમ છે. આ ફક્ત તમારા મગજને હળવા કરશે નહીં, પરંતુ તે તમને તેમની સાથેના તમારા સંબંધોને વધુ સુધારવામાં પણ સક્ષમ બનાવશે. તમારે કારકિર્દીથી સંબંધિત કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ બાબતો અથવા યોજનાઓ વહેંચવાનું ટાળવું પડશે. કારણ કે એવી સંભાવના છે કે તમે કોઈની સાથે તમારું હૃદય શેર કરી શકો, જેથી તમારી પોતાની યોજના તમારી સામે વાપરી શકાય. આ અઠવાડિયે, તમારી રાશિના જાતકોના વિદ્યાર્થીઓને તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. આ સાથે, તમારે તંદુરસ્ત રહેવા માટે સમયાંતરે સંતુલિત આહાર લેવાની સાથે તમારી દિનચર્યામાં પણ સુધારો કરવો પડશે. કારણ કે શક્ય છે કે આ સમયે નબળા સ્વાસ્થ્યને કારણે, તમારી શિક્ષણની ગતિ વિક્ષેપિત થઈ જશે, જે તમારે કોઈ પણ આગામી પરીક્ષામાં સહન કરવી પડી શકે છે.

વૃષભ : આ અઠવાડિયે વિશેષ ધ્યાન સાથે વાહન ચલાવો. તમારી આંખો અને કાન ખુલ્લા રાખો, ખાસ કરીને તીક્ષ્ણ વારા અને ચોરસ પર, નહીં તો તમે અકસ્માત થઈ શકો છો. તમારી રાશિના વતની માટે, પૈસા સંબંધિત બાબતો તમને આ અઠવાડિયે ફાયદાકારક પરિણામ આપશે. કારણ કે આ સમયે તમારી આર્થિક સ્થિતિ વધુ સારી રહેશે, તે જ સમયે, કોઈપણ આર્થિક નિર્ણય લેવા માટે તે સામાન્ય કરતાં વધુ યોગ્ય માનવામાં આવે છે. આ અઠવાડિયે, તમારા નજીકના અથવા ઘરના સભ્યો તમારી સાથે વિચિત્ર વર્તન કરી શકે છે. જેના કારણે તમે થોડી અગવડતા અનુભવો છો, તે જ સમયે તમે તેમને સમજવામાં તમારો સમય અને શક્તિનો લગભગ વ્યય કરી શકો છો. હંમેશાં અમારા સંજોગો અનુસાર કાર્ય કરો, તે જરૂરી નથી અને તમે આ અઠવાડિયામાં પણ એવું જ અનુભવો છો. જ્યારે દરેક વ્યૂહરચના અને તમારી યોજના નકામું લાગે છે. તમે આ દ્વારા પોતાને પ્રોત્સાહિત કરવામાં પણ અસમર્થ હશો. જે વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમના માટે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે. ખાસ કરીને આ અઠવાડિયાની શરૂઆત તમને સખત મહેનત કરશે, પરંતુ તે પછી તમે ઓછા કામ કરીને વધુ સ્કોર કરી શકશો.

મિથુન : આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય કરતાં વધુ સારા દેખાશે. જેના કારણે તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ઘરે જોવા મળશે, કંઇક રચનાત્મક કરવા વહેલી તકે તમારી ઓફિસમાંથી બહાર નીકળવાનો પ્રયાસ કરો છો, જેમાં તમને સફળતા પણ મળશે. આ અઠવાડિયે કોઈ નજીકના સંબંધીઓના ઘરે જવું તમારી આર્થિક સ્થિતિને બગાડે છે. કારણ કે શક્ય છે કે તેઓ તમારી પાસેથી કોઈ પ્રકારની આર્થિક સહાયની અપેક્ષા રાખે. ઘરના બાળકો સાથે પૂર્વ માં ચાલી રહી નોકઝોક બાબતો આ અઠવાડિયા માં કાબુ મેળવી શકશો. આને લીધે, તમે તેમને પિકનિક અથવા બહાર ફરવા જવાનું વિચારતા પણ જોશો. તમારા આ પ્રયાસને જોઈ ઘરના અન્ય મોટા સભ્યોને ગમશે. આ અઠવાડિયું તમારી કારકિર્દીમાં વૃદ્ધિ લાવશે, પરંતુ તમને ખાસ કાળજી લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ દરમિયાન તમે જે પણ કામ કરો છો, તેની સારી સમજણ મેળવશો. આ સિવાય જો તમે વરિષ્ઠ અધિકારીઓ અને વરિષ્ઠ લોકો સાથે વાત કરવા માંગતા હો, તો તે જાતે જ કરો, કોઈના માધ્યમથી નહીં. કારણ કે પછી તમે તમારું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન આપવામાં સફળ થશો. તમારી રાશિના જાતકો આ અઠવાડિયામાં શિક્ષણ ક્ષેત્રે આવતી તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. જેના કારણે તમે તાણ મુક્ત સાથે તાજગી અનુભવતા હશો. આવી સ્થિતિમાં, આ સમયનો ફાયદો ઉઠાવતા તમારા અભ્યાસ ઉપરાંત શારીરિક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ થોડો સમય આપવાનો પ્રયાસ કરો.

કર્ક : આ સમયે, તમારા ઘરના સભ્યના બગડતા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો જોઈને તમને માનસિક તાણથી પણ રાહત મળશે. આવી સ્થિતિમાં, સ્વસ્થ રહેવા માટે, શક્ય હોય ત્યાં સુધી તેમની સંભાળ રાખો અને તેમની સાથે નિયમિત યોગ કરો. આર્થિક જીવનની સ્થિતિને આ અઠવાડિયે સારી ન કહી શકાય, આ અઠવાડિયામાં તમારે પૈસાથી સંબંધિત ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. આ સમયમાં તમે બચાવવામાં પણ અસમર્થ રહેશો, જેનાથી માનસિક તાણ વધશે. આ અઠવાડિયું તમારા પરિવાર અથવા મિત્રો સાથે પિકનિક પર જવા માટે ઉત્તમ છે. આ ફક્ત તમારા મગજને હળવા કરશે નહીં, પરંતુ તે તમને તેમની સાથેના તમારા સંબંધોને વધુ સુધારવામાં પણ સક્ષમ બનાવશે. આ અઠવાડિયે ગાંઠ બાંધો કે, જો તમે કાર્યસ્થળ પર કોઈ કામ કરતી વખતે કોઈ ભૂલ અથવા ભૂલ છોડી દીધી હોય, તો તેને સ્વીકારવાથી તમારું દુખ પ્રતિબિંબિત થશે. કારણ કે આ સમયે ઓફિસમાં તમારી ભૂલ સ્વીકારી તમારા પક્ષમાં જઈ શકે છે. પરંતુ તમારે તેને સુધારવા માટે તરત જ તેનું વિશ્લેષણ કરવાની પણ જરૂર રહેશે. ધ્યાન એ શ્રેષ્ઠ માનસિક દવા છે જે આશ્ચર્યજનક રીતે તમારી તાર્કિક ક્ષમતામાં વધારો કરી શકે છે. તમારી પાસે પણ આ અઠવાડિયા માટે સમય છે, તેથી સવાર અને સાંજે ધ્યાન કરો.

સિંહ : આ સમયે, તમારા ઘરના સભ્યના બગડતા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો જોઈને તમને માનસિક તાણથી પણ રાહત મળશે. આવી સ્થિતિમાં, સ્વસ્થ રહેવા માટે, શક્ય હોય ત્યાં સુધી તેમની સંભાળ રાખો અને તેમની સાથે નિયમિત યોગ કરો. આર્થિક જીવનની સ્થિતિને આ અઠવાડિયે સારી ન કહી શકાય, આ અઠવાડિયામાં તમારે પૈસાથી સંબંધિત ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. આ સમયમાં તમે બચાવવામાં પણ અસમર્થ રહેશો, જેનાથી માનસિક તાણ વધશે. આ અઠવાડિયું તમારા પરિવાર અથવા મિત્રો સાથે પિકનિક પર જવા માટે ઉત્તમ છે. આ ફક્ત તમારા મગજને હળવા કરશે નહીં, પરંતુ તે તમને તેમની સાથેના તમારા સંબંધોને વધુ સુધારવામાં પણ સક્ષમ બનાવશે. આ અઠવાડિયે ગાંઠ બાંધો કે, જો તમે કાર્યસ્થળ પર કોઈ કામ કરતી વખતે કોઈ ભૂલ અથવા ભૂલ છોડી દીધી હોય, તો તેને સ્વીકારવાથી તમારું દુખ પ્રતિબિંબિત થશે. કારણ કે આ સમયે ઓફિસમાં તમારી ભૂલ સ્વીકારી તમારા પક્ષમાં જઈ શકે છે. પરંતુ તમારે તેને સુધારવા માટે તરત જ તેનું વિશ્લેષણ કરવાની પણ જરૂર રહેશે. ધ્યાન એ શ્રેષ્ઠ માનસિક દવા છે જે આશ્ચર્યજનક રીતે તમારી તાર્કિક ક્ષમતામાં વધારો કરી શકે છે. તમારી પાસે પણ આ અઠવાડિયા માટે સમય છે, તેથી સવાર અને સાંજે ધ્યાન કરો.

કન્યા : માસ, આલ્કોહોલ વગેરેનું સેવન આ અઠવાડિયે તમારા સ્વાસ્થ્ય જીવન માટે પ્રતિકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. આને કારણે તમને પેટ સંબંધી ઘણી બીમારીઓ થવાનું જોખમ રહેલું છે. પૂર્વજોની સંપત્તિ, જમીન, સંપત્તિ, નીતિ, વગેરે જેવા તમારા પાછલા કોઈપણ રોકાણોને લીધે, આ અઠવાડિયે તમારી આવક વધશે. આવી સ્થિતિમાં, તમે સારી યોજનામાં ફરીથી તે નાણાંનું રોકાણ કરવાનું પણ નક્કી કરી શકો છો. જો તમે લાંબા સમયથી તમારું ઘર લેવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારા પરિવારજનો આ અઠવાડિયામાં તેની ચર્ચા કરી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારા વિચારો અને ચર્ચાઓને ઘરના વડીલો તરફથી પણ મહત્વપૂર્ણ મહત્વ મળશે. આ તમારા મનોબળને વેગ આપશે, સાથે જ તમે પારિવારિક વાતાવરણમાં સુસંગતતા જોવા માટે તમે બહારથી ખોરાક અથવા થોડી મીઠાઈ મેળવી શકો છો. તમારી રાશિના નિશાનીમાં મહત્તમ ગ્રહોની સ્થિતિ સૂચવે છે કે તમારામાંથી કેટલાકને આ સમયગાળામાં તમારી નોકરીમાં સ્થાનાંતરણ અથવા સારા ફેરફારની સંભાવના છે. જો કે, શરૂઆતથી, તમારે તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સાથેનો સંબંધ સુધારવો પડશે. આ અઠવાડિયે, તમે એક નવું પુસ્તક ખરીદી શકો છો, જે તમારી પાસે પહેલેથી જ ઉપલબ્ધ હશે, તમે તમારા પૈસા બગાડશો. આવી સ્થિતિમાં, શિક્ષણથી સંબંધિત કંઈપણ ખરીદતા પહેલા, તમારી પાસેની દરેક વસ્તુ તપાસો.

તુલા : આ અઠવાડિયું તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે સામાન્ય રહેશે. જે તમારા સ્વભાવમાં સકારાત્મક ફેરફારો પણ બતાવશે, અને તમે તમારા નજીકના, મિત્રો અને પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરવા માટે તેમની સાથે ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવાની યોજના બનાવી શકો છો. આ યાત્રા ફક્ત તમારા હવા અને પાણીને જ નહીં બદલશે, પરંતુ તમે તમારી જાતને તાજું રાખવા પણ સક્ષમ હશો. આ અઠવાડિયે, જો તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત કરીને પૈસા કમાવવા માંગતા હો, તો તમારા માટે સફળતાનો મંત્ર એ છે કે તમારે તમારા નાણાં ફક્ત એવા લોકોની સલાહ પર જ રોકાણ કરવું જોઈએ કે જેઓ મૂળ વિચારસરણી છે અને તમારા કરતા વધુ અનુભવી છે. માત્ર ત્યારે જ તમે તમારી સંપત્તિ સુરક્ષિત કરતી વખતે નફો પ્રાપ્ત કરી શકશો. આ અઠવાડિયામાં કોઈ વિશેષ અથવા નજીકના વ્યક્તિ સાથે મતભેદોને લીધે, તમને સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે તેમની સાથે ખુલ્લેઆમ વાત કરવામાં અસમર્થતા અનુભવો છો. જેના કારણે તમારે તમારું માનસિક તણાવ બે-ચાર થી વધારવો પડશે. તમારા કાર્યકરો અને તમારી પ્રગતિ જોઈને તમારા સાથીદારો તમને ઇર્ષા કરી શકે છે તેવી આશંકા છે. જેના કારણે તમને તેમનો ટેકો મેળવવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારી કુંડળી સૂચવે છે કે જે વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેઓને આ અઠવાડિયે સફળતા મળશે, પરંતુ તે માટે તેઓએ પોતાને સર્વોચ્ચ ગણવાની જરૂર રહેશે નહીં, પરંતુ વિષયોને સમજવામાં અન્યની મદદ લેવાની પણ જરૂર રહેશે. કારણ કે ત્યાં સુધી તમે આંશિક સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક : આ સમયે તમે રમત જેવી પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેશો, તે તમને સ્વસ્થ રાખવામાં મદદરૂપ થશે. રમતી વખતે, તમારે દરેક ચેપને રોકવા માટે તમે પહેરેલી દરેક વસ્તુ પહેરવાની પણ જરૂર રહેશે. કોઈપણ પ્રકારની નાના સ્થાવર મિલકત અને નાણાકીય વ્યવહાર માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ છે. જો કે, હવે કોઈ પણ પ્રકારનું મોટું રોકાણ કરવાનું ટાળો અને જો તેમ કરવું શક્ય ન હોય તો, તમારે કોઈ મોટા અથવા અનુભવી વ્યક્તિની મદદ પછી જ કોઈ મોટા રોકાણમાં તમારા નાણાંનું રોકાણ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમે હંમેશાં તમારા વિશે અને તમારી જરૂરિયાતો વિશે ઘણા નિર્ણયો લેશો. પરંતુ આ અઠવાડિયામાં તમારે ઘરના અન્ય સભ્યોની જરૂરિયાતો પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે, તમારા વિશે વધુ વિચારશો નહીં. તેથી કોઈ યોજના બનાવતી વખતે, તેમની જરૂરિયાતોને અવગણવાનું ટાળો. આ અઠવાડિયે તમને તમારી પદોન્નતી ની દ્રષ્ટિએ ઘણી મોટી તકો આપશે. જો કે, દરેક તકનો વિશે કાળજીપૂર્વક વિચાર કરીને લાભ કરવાનો પ્રયાસ કરો. કારણ કે શક્ય છે કે તમે જે હકદાર છો તે ભાવનાઓમાં વહીને તમે જેટલો નફો મેળવી શકતા નથી. ઘરે કોઈ અનિચ્છનીય મહેમાનના આગમન સાથે, વિદ્યાર્થીઓએ આખું અઠવાડિયું વ્યર્થ રાખવાની અપેક્ષા છે. આવી સ્થિતિમાં, શક્ય હોય તો મિત્રના ઘરે અભ્યાસ કરો, નહીં તો આવનારી પરીક્ષામાં તમારે આનો ભોગ બનવું પડશે.

ધન : આ અઠવાડિયે નિયમિત કસરત તમને ફીટ રાખવામાં મહત્વની ભૂમિકા નિભાવશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા સ્વાસ્થ્યમાં ઘણા સારા ફેરફારો જોવા મળે છે. જેમને મેદસ્વીપણાની સમસ્યા હોય તેમના માટે સમય ખાસ સારો રહેશે. કારણ કે તે લોકો તેમની કેટલીક સમસ્યાઓ કાયમ માટે છુટકારો મેળવવામાં સક્ષમ હશે. શક્ય છે કે તમે જેને જાણતા હોવ અથવા નજીક હોવ તે કોઈ મોટી યોજનાઓ અને વિચારો દ્વારા તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરી શકે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે કે કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરતા પહેલા, વ્યક્તિની સંપૂર્ણ તપાસ કરો. આ અઠવાડિયે તમારા વર્તનને જોઈને, અન્ય લોકોને લાગે છે કે તમે ફેમિલી-ફ્રન્ટ પર ખૂબ ખુશ નથી અને તમે તમારા અંગત જીવનમાં આવી ઘણી અડચણોનો સામનો કરી રહ્યા છો. જેના કારણે તમે અંદરથી ગૂંગળામણ અનુભવી રહ્યા છો. તમારા આ વર્તનને લીધે, તમારે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું મન મૂકવામાં થોડી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે શુભ સાબિત થશે. કારણ કે આ રાશિના ઘણા વતનીને વિદેશ યાત્રા પર જવા માટે ઘણી શુભ તકો મળશે. જેની મદદથી તમે કંઇક નવું શીખી રહ્યા હો ત્યારે તમારા વિકાસ માટે ઘણા યોગ્ય સ્રોત સ્થાપિત કરી શકશો. આ રાશિના તે બધા વિદ્યાર્થીઓ કે જેઓ વિદેશ જવાનો વિચાર કરી રહ્યા છે, તેઓને આ અઠવાડિયાની મધ્યમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો કે, આ માટે, તમારે તમારા લક્ષ્ય તરફ પોતાને કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર રહેશે.

મકર : પાછલા અઠવાડિયામાં, અપચો, સાંધાનો દુખાવો, માથાનો દુખાવો જેવી સમસ્યાઓના સંદર્ભમાં, જે લોકો હજી સુધી સાવચેત હતા, તેઓ આ અઠવાડિયે તંદુરસ્ત જીવનનું મહત્વ સમજી શકશે અને તેને સુધારવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરશે. તમારા પ્રયત્નો જોઈને, તમારી આસપાસના લોકો તમારી સાથે રહેશે, તેમજ તેઓ તમારા પ્રોત્સાહનમાં વધારો કરી શકે છે. જોબ સીકર્સને આ અઠવાડિયામાં સૌથી વધુ પૈસાની જરૂર પડશે, પરંતુ પાછલા દિવસોમાં તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા ઉડાઉને કારણે તેમની પાસે પૂરતા પૈસા નહીં હોય. આનાથી તમે પ્રતિકૂળતાથી પણ બે ચોગ્ગા ફેલાવી શકો છો. જો તમારે આ અઠવાડિયે કોઈ મોટો નિર્ણય લેવો છે, તો પછી કોઈ પણ નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા પરિવારના અભિપ્રાયને અંતિમ સ્વરૂપ આપો. કારણ કે શક્ય છે કે ફક્ત તમારા પોતાના નિર્ણયથી થોડી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે. આવી સ્થિતિમાં, સારા પરિણામો મેળવવા માટે, પારિવારિક સંબંધ બનાવવો અને ઘરના વડીલોના અનુભવનો લાભ લેવા, દરેક નિર્ણયમાં તેમની સલાહ લો. આ સપ્તાહ, તમે કારકિર્દીની ગતિ મેળવવા કોઈપણ પ્રકારની ગેરકાયદેસર પ્રવૃત્તિને અપનાવવાનું ટાળશો નહીં, પરંતુ આવું કરવાથી તમને થોડો સમય સંતોષ મળશે, પરંતુ ભવિષ્યમાં તમે તમારી જાતને કોઈ મોટી મુશ્કેલીમાં જોશો. તેથી કોઈ પણ ખોટી ક્રિયાઓ કરવાનું ટાળો. આ અઠવાડિયે, વિદ્યાર્થીઓ જોરશોરથી પાર્ટી કરતા જોઈ શકાય છે, જેની સીધી અસર તેમના શિક્ષણ પર પડશે. આવી સ્થિતિમાં તમારે તે સમજવાની જરૂર રહેશે કે કોઈ પણ વસ્તુની અતિશયતા હંમેશા ટાળવી જોઈએ, અન્યથા તે નકારાત્મક પરિણામો આપે છે.

કુંભ : તમારા સ્વાસ્થ્ય જીવન માટે આ સપ્તાહ અનુકૂળ લાગે છે. કારણ કે આ સમયે તમને કોઈ મોટી બીમારી ન થવાની સંભાવના છે, તેથી વધુ સારી તંદુરસ્તીનો આનંદ લો અને નિયમિતપણે વિટામિન-સી સમૃદ્ધ ખોરાક ખાઓ. પહેલાનાં અનુમાન મુજબ તમારી આર્થિક સ્થિતિ આ અઠવાડિયામાં ઘણી હદ સુધી સુધરશે. કારણ કે આ સમયે તમે તમારી સંપત્તિ દરેક રીતે સંગ્રહિત કરી શકશો. આ સમય દરમિયાન, તમારી આર્થિક બાજુને મજબૂત બનાવવા માટે, આ દરમિયાન કેટલાક મોટા નિર્ણયો લેવાની પણ સંભાવના છે. તેથી દરેક નિર્ણય લેતી વખતે ઉતાવળ ન કરો અને ઉત્સાહથી કોઈપણ નિર્ણય પર પહોંચો. તમારી ઘણી ખરાબ ટેવો અને તમારી પોતાની શરતો પર જીવન જીવવાની વિચારસરણીને લીધે, આ અઠવાડિયે તમારું કુટુંબ ખૂબ દુખી થઈ શકે છે. આ કારણોસર, સંભવ છે કે તમને નૈતિકતાના પાઠથી ઉપર, ઘરના જુદા જુદા સભ્યોના ઘણા વ્યાખ્યાન મળશે. આ ફક્ત તમારા સ્વભાવમાં જિદ્દી બનશે નહીં પણ તમારા સંબંધો પર નકારાત્મક અસર કરશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા વરિષ્ઠ અધિકારી સાથે સીધો સંપર્ક કરવાની અને તમારા બધા પ્રશ્નો અને જવાબો શોધવાની તક મળશે. જેના દ્વારા તમે પણ શોધી શકો છો કે તમારા બોસ, આખરે શા માટે તમારી સાથે આટલી કઠોર વાત કરે છે. જલદી તમે તેની પાછળનું વાસ્તવિક કારણ જાણશો, તમારા મગજમાં ઘણી હદ સુધી રાહત મળશે. આ સમય દરમિયાન તેમની સાથે વાત કરતી વખતે, તમારા શબ્દોનો ખૂબ વિચારપૂર્વક ઉપયોગ કરો. આ અઠવાડિયે, વિદ્યાર્થીઓએ તેમને આવી બધી પ્રવૃત્તિઓમાં વ્યસ્ત રહેવાનું ટાળવું પડશે જે તેમને વિચલિત કરી શકે. તેથી, ફક્ત તે લોકો સાથે સંવાદિતા વધારશો, જેઓ શિક્ષણમાં સારા છે, જેથી જો તમને જરૂર હોય તો તમે તેમની પાસેથી મદદ મેળવી શકો.

મીન : આ અઠવાડિયે, જો તમે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો કરો છો, તો તે દૃશ્યમાન થશે. પરંતુ આ હોવા છતાં, આ સમય દરમિયાન, તમારે તમામ પ્રકારની લાંબી અંતરની યાત્રાઓ લેવાનું ટાળવું પડશે અને જો કોઈ મુસાફરી જરૂરી હોય તો, તમારી તબીબી તપાસ કર્યા પછી જ કોઈપણ યાત્રા માટે જશો. આ અઠવાડિયે, તમારે તમારા આર્થિક પાસાને મજબૂત કરવા માટે કોઈપણ વફાદાર લોકોની સલાહ લેવી જોઈએ. કારણ કે તમારી યોજના હંમેશાં સફળ થતી નથી, તમારે યોગ્ય નિર્ણય લેવાની જરૂર પડશે, બીજાના અનુભવથી શીખવું જોઈએ. એકંદરે, તમારી રાશિના લોકો માટે, આ સપ્તાહ સામાન્ય કરતા વધુ સારો રહેશે. જો કે, પૈસા સાથે સંબંધિત બાબતોમાં આ સમયે તમારે તેની ઉપર નજર રાખવી પડશે. આ સપ્તાહ તમારા પારિવારિક જીવનમાં શાંતિ લાવશે. પરંતુ ઇચ્છ્યા વિના પણ, શક્ય છે કે તમે ઘરની કોઈ વસ્તુ તોડી નાખો અથવા તમે તેને ગુમાવશો, જેના કારણે ઘરના સભ્યો તમને રોષ આપી શકે છે. તેથી શરૂઆતમાં પણ, સાવચેતી તરીકે, એવું કંઈ ન કરો કે જેનાથી ઘરને નુકસાન થાય. વ્યવસાયથી સંબંધિત તમારી રાશિના જાતકો માટે, ગ્રહોની કારકિર્દીમાં આ અઠવાડિયે પ્રમોશન માટેની ઘણી શુભ તકો મળશે. ભૂતકાળમાં પરિસ્થિતિ વધુ વણસી હોવાને કારણે, તેઓ આ સમય દરમિયાન ફરી પાટા પર આવશે. આ અઠવાડિયે, તમારી રાશિના જાતકોના વિદ્યાર્થીઓને તેમના શિક્ષકો અને માતાપિતાનો સહયોગ મળશે. આવી સ્થિતિમાં, સૂચના આપવામાં આવે છે કે તમારે તમારા તમામ નિષેધોને દૂર કરીને, તમારા શિક્ષકોની મદદ લેવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *