આવનાર 36 કલાક છે આ રાશિવાળા માટે ભારે રહો થોડા સાવધાન નકે થઈ શકે છે નુકશાન - Jan Avaj News

આવનાર 36 કલાક છે આ રાશિવાળા માટે ભારે રહો થોડા સાવધાન નકે થઈ શકે છે નુકશાન

મેષ – જો આ દિવસે કામ કરવામાં વિલંબ થાય તો ગભરાવાની જરૂર નથી, જો આવું થાય તો આ કાર્યો બીજા દિવસે પૂરા થઈ શકે છે. તમે ઓફિસમાં સારા નેતા સાબિત થશો, બોસ જાહેરમાં તમારી પ્રશંસા પણ કરી શકે છે. વ્યવસાય વિશે વાત કરવી, વર્તમાન સમયને ધ્યાનમાં રાખીને, વ્યવસાય બદલવાનો વિચાર મનમાંથી કાી નાખવો જોઈએ. કાનને લગતી સમસ્યાને અવગણશો નહીં, જો કોઈ સમસ્યા હોય તો ચોક્કસપણે ડ .ક્ટરનો સંપર્ક કરો. દિનચર્યાને વ્યવસ્થિત રાખો. ધાર્મિક કાર્યક્રમ માટે આમંત્રણ સાસરિયા પક્ષ તરફથી આવી શકે છે. શક્ય હોય તો નાની બહેનોને ભેટ આપવી જોઈએ.

વૃષભ – આ દિવસે અચાનક ખર્ચ માટે તૈયાર રહેવું જોઈએ, સંભવત શુભ કાર્યોમાં પૈસા રોકવા પડી શકે છે. રાધારાણીની પૂજા કરો, સાથે સાથે તેને કંઈક મીઠી વસ્તુ અર્પણ કરો. જો કોઈ નવી નોકરી માટે ઓફર આવે છે, તો તે એકવાર વિચારી શકાય છે. સત્તાવાર કામગીરી ધીમી ચાલતી જોવા મળશે. વેપારી વર્ગને તેમના કર્મચારીઓ સાથે ગુસ્સે ન થવું જોઈએ, અન્યથા તેમની સાથે દલીલ થવાની સંભાવના છે. જો તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવા માંગતા હો, તો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં, માઈગ્રેનના દર્દીઓએ દર્દથી વાકેફ રહેવું જોઈએ. પરિવાર સાથે મળીને, ઘરે નિયમોનું પાલન કરીને, ધાર્મિક વિધિઓ કરી શકાય છે.

મિથુન – આ દિવસે મહત્વના દસ્તાવેજો સુરક્ષિત રાખો. લેખન સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સારો છે, લેખન શૈલી પર ધ્યાન આપો. નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોએ કામમાં આવતા પડકારોનો સ્વીકાર કરીને તમામ માપદંડોને પૂર્ણ કરવા પડશે. હોટલ અને રેસ્ટોરન્ટના વેપારીઓને નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. લોખંડના વેપારમાં નુકસાન થવાની સંભાવના છે. યુવાનોને કલા પ્રદર્શિત કરવાની તક મળશે. આરોગ્યમાં મીઠી વસ્તુઓનો વપરાશ ટાળવો પડશે, ખાસ કરીને જેઓ ખાંડ સંબંધિત રોગોથી પીડિત છે. તમને વિશ્વસનીય મિત્રોનો સહયોગ મળશે, તમે તમારા દિલની વાતો પણ તેમની સાથે શેર કરી શકો છો.

કર્ક – આજે તમારે જવાબદારીઓ પ્રત્યે જાગૃત રહેવું પડશે. ઓફિસમાં જવાબદારીઓ નિષ્ઠાપૂર્વક નિભાવો, આજે અન્ય કાર્યોની જવાબદારી પણ તમારા ખભા પર આવી શકે છે. જે લોકો તેલનો વેપાર કરે છે તેમને સાવધાન રહેવું પડશે, આજે તમારા તરફથી થયેલી નાની ભૂલ મોટી બની શકે છે. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો અસ્થમાના દર્દીઓનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. જેને ડિપ્રેશનની સમસ્યા છે તેણે વધારે વિચારવાનું ટાળવું જોઈએ, સાથે સાથે ડ્રાઇવિંગમાં સાવધાની રાખવી, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે મિલકત સંબંધિત બાબતોમાં સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે.

સિંહ – આજે અટકેલા કામો ફરી શરૂ કરવામાં સફળતા મળશે. બીજી બાજુ, શિક્ષણ અને સરકારી વિભાગો સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે દિવસ લાભદાયક રહેવાનો છે. બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે યોગ્ય સંકલન રાખીને, એ પણ ધ્યાનમાં રાખો કે બંને વચ્ચે કશું છુપાયેલું નથી, વર્તમાન સમયમાં પારદર્શિતા સાથે કામ કરો. જેમને સ્વાસ્થ્યને લગતા કેલ્શિયમના અભાવને કારણે વારંવાર પગમાં દુખાવો થતો હોય તેમણે ડોક્ટર ની સલાહ મુજબ દવાઓ લેવી જોઈએ. પિતાની સેવા કરવાની તક હાથથી જવા ન દો, તેમને ખુશ રાખો.

કન્યા – આ દિવસે કામ પૂર્ણ કરવા માટે તમારે કંઈક કરવું હોય તો પાછળ હટવું નહીં. મહેનત બાદ સારા પરિણામ મળવાની સંભાવના છે. જેઓ નોકરી બદલવા માંગે છે, તેઓએ આ દિશામાં આયોજન શરૂ કરવું જોઈએ. બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને પ્રમોશન લેટર મળી શકે છે. આયાત-નિકાસના કામ સાથે સંકળાયેલા લોકોને નફો મળવાની શક્યતા છે. સ્વાસ્થ્યને ધ્યાનમાં રાખીને, બહારના ખોરાકને ટાળવો પડે છે, થોડો હળવો ખોરાક ઘરે પણ લેવો જોઈએ. પરિવાર સાથે વિતાવેલો સમય યાદગાર રહેશે. વિવાહિત લોકોના સંબંધો નિશ્ચિત કરી શકાય છે.

તુલા – આજે મન કોઈ વૈભવી તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં સંગીત, ટીવી, મનપસંદ કામ અથવા બ્યુટી ટ્રીટમેન્ટ કરવું ફાયદાકારક રહેશે. જો તમે ઓફિસના કામમાં પૂર્ણતા લાવવાનો પ્રયત્ન કરશો તો નિ :શંકપણે તમને ફાયદો જોવા મળશે. આ સાથે, તમારા અધિકારોમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. બિઝનેસ ક્લાસ બિનજરૂરી ઝઘડાઓથી બચવાનો પ્રયાસ કરે છે, અન્યથા કોઈ અજાણ્યો વ્યક્તિ તમારા વ્યવસાયને ખોરવી શકે છે. જો તમે પીડિત છો, તો ચેપથી દૂર રહો, જ્યારે બીજી બાજુ તમારે વર્તમાન પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને સ્વચ્છ રહેવું પડશે. તમને પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક – આ દિવસે સામાજિક કાર્યમાં સક્રિય રહો, તમારી આસપાસના લોકોમાં તમારો આદર અને આદર પણ વધશે. કાર્યો પૂર્ણ થશે. ઓફિસમાં બોસ તરફથી પ્રશંસા થશે, તો બીજી તરફ તમારુ સ્ટેટસ પણ બધાની સામે વધશે. રિટેલ બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે બિઝનેસ વધારવા માટે સમય યોગ્ય જઈ રહ્યો છે, તમે ગ્રાહકોને સારી ઓફર આપીને પ્રસિદ્ધિમાં આવી શકો છો. યુવાનો કલાત્મક કાર્યોમાં રસ લેશે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, અચાનક કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઘરના નાના બાળકો પર ખાસ નજર રાખવી પડે છે, તેઓ ઉંચી જગ્યા પરથી પડીને ઈજાગ્રસ્ત થઈ શકે છે.

ધનુ – આ દિવસે નિયમોનું પૂરેપૂરું પાલન કરો, તેમજ અન્ય પર વધુ વિશ્વાસ રાખવાથી તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. સરકારી કામ થઈ શકે છે, આ તરફ પ્રયત્ન કરો. આઇટી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને ઇન્ક્રીમેન્ટ અને પ્રમોશન મળવાની પૂરી શક્યતા છે. વ્યવસાયમાં વધુ વહીવટી વર્તન ટાળો, તમારે ગુસ્સે થવાનું ટાળવું પડશે અને ગૌણ પર બૂમો પાડવી પડશે, ધીરજથી મેનેજ કરો. સ્વાસ્થ્યમાં માનસિક તણાવ સ્વાસ્થ્ય માટે સારો નથી. પારિવારિક વિવાદોને મહત્વ ન આપો, ખાસ કરીને સંયુક્ત કુટુંબમાં રહેતા લોકો આ તરફ ધ્યાન આપો. માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડવાની સંભાવના છે.

મકર – આ દિવસે ખ્યાતિમાં વધારો થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં, જો તમને દાન કરવાની તક મળે, તો તમારો હાથ છોડશો નહીં. શ્રી કૃષ્ણને લીલા વસ્ત્રો. સત્તાવાર કામો અંગે ટીમ સાથે મળીને લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવું પડશે. જથ્થાબંધ બિઝનેસ કરનારાઓએ વિશ્વાસ પર મોટા સોદા કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીંતર તેમને આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો આંખના રોગોથી વાકેફ રહો. લેપટોપ, મોબાઇલ, ટીવી પર અને વાંચતી વખતે અને લખતી વખતે ચશ્મા પહેરવાની ખાતરી કરો. જે લોકો નબળાઈ ધરાવે છે તેઓએ ચિંતા કરતા વધારે સતર્ક રહેવાની જરૂર છે. માંગલિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ

કુંભ – આજનો દિવસ ઠંડો રહેવો જોઈએ, તો બીજી તરફ ધ્યાન કરવું ફાયદાકારક રહેશે. સત્તાવાર કાર્યમાં સુધારો થશે અને તમારા હિતમાં સંજોગો બનશે, તમને સહકર્મીઓ પાસેથી અપેક્ષિત સહકાર પણ મળશે. તમે વ્યવસાયમાં વિચાર્યું તે નફો મેળવી શકો છો, તેથી પ્રયત્નો ટૂંકા રાખવા પડશે નહીં. યુવાનોએ માતાપિતાની સૂચનાઓનું સખત પાલન કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, અત્યારે, અગ્નિ તત્વ ગ્રહ પર શાસન કરી રહ્યું છે, જેના કારણે પેટમાં બળતરા અને પીડાની સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. ઘરના વરિષ્ઠો સાથે નાની નાની બાબતોમાં વિવાદ ન કરો, નહીંતર તેઓ તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે.

મીન – આ દિવસે ગ્રહો તમારી ધીરજ ચકાસી શકે છે, તેથી ક્રોધ અને વિવાદોથી અંતર રાખો. નોકરિયાત લોકોએ સાવધાન રહેવું પડશે, કેટલીક બાબતો અંગે વિભાગમાં પરસ્પર વિશ્વાસનો અભાવ હોઈ શકે છે.સાથીદારો અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે સાવધાન રહો, બીજી બાજુ, મહત્વપૂર્ણ પ્રોજેક્ટ્સ વિશે ઉતાવળ ન કરો. જે લોકો જનરલ સ્ટોરનો વ્યવસાય કરે છે તેમના માટે શુભ દિવસ છે. યુવાનોને વરિષ્ઠ લોકોનું માર્ગદર્શન મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં એસિડિટીને કારણે માથાનો દુખાવો અને માથાનો દુખાવો થવાની સંભાવના પણ છે. ઘરેલુ બાબતોમાં દિવસ શુભ રહેવાનો છે. જીવનસાથીની પ્રગતિ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *