આવનારા 7 દિવસ સપ્તઋષિના 7 તારાની જેમ ચમકી જશે આ રાશીઓની કિસ્મત મળશે ધનલાભ સુખ સુમૃદ્ધિ - Jan Avaj News

આવનારા 7 દિવસ સપ્તઋષિના 7 તારાની જેમ ચમકી જશે આ રાશીઓની કિસ્મત મળશે ધનલાભ સુખ સુમૃદ્ધિ

મેષ : આ દિવસે કામમાં વિલંબ થાય તો ગભરાવાની જરૂર નથી, જો આવું થાય તો આ કાર્યો બીજા દિવસે પૂરા થઈ શકે છે. તમે ઓફિસમાં સારા નેતા સાબિત થશો, બોસ જાહેરમાં તમારી પ્રશંસા પણ કરી શકે છે. બિઝનેસ વિશે વાત કરીએ તો, વર્તમાન સમયને ધ્યાનમાં રાખીને, બિઝનેસ બદલવાનો વિચાર મનમાં આવવો જોઈએ. કાનની સમસ્યાને અવગણશો નહીં, જો કોઈ સમસ્યા હોય તો ચોક્કસપણે ડક્ટરની સલાહ લો. રૂટિન વ્યવસ્થિત રાખો. સાસરિયા તરફથી ધાર્મિક કાર્યક્રમના આમંત્રણો આવી શકે છે. જો શક્ય હોય તો નાની બહેનોને ભેટ આપવી જોઈએ.

વૃષભ : આ દિવસે અચાનક ખર્ચ માટે તૈયાર રહેવું જોઈએ, સંભવત શુભ કાર્યોમાં પૈસા રોકવા પડી શકે છે. રાધારાણીની પૂજા કરો, સાથે સાથે તેને કંઈક મીઠી પણ અર્પણ કરો. જો કોઈ નવી નોકરીની ઓફર હોય તો તેને એકવાર વિચાર કરી શકાય છે. સત્તાવાર કામગીરી ધીમી થતી જોવા મળશે. વેપારી વર્ગને તેમના કર્મચારીઓ સાથે ગુસ્સે ન થવું જોઈએ, અન્યથા તેઓ દલીલ કરે તેવી શક્યતા વધારે છે. જો તમે કોઈ મહત્વનો નિર્ણય લેવા માંગતા હો, તો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં, માઇગ્રેનના દર્દીઓએ પીડાથી વાકેફ રહેવું જોઈએ. પરિવાર સાથે મળીને, નિયમોનું પાલન કરીને, ઘરે વિધિ કરી શકાય છે.

મિથુન : આ દિવસે મહત્વના દસ્તાવેજો સુરક્ષિત રાખો. લેખન સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સમય સારો છે, લેખન શૈલી પર ધ્યાન આપો. નોકરી શોધનારાઓએ નોકરી સાથે આવતા પડકારોનો સ્વીકાર કરીને તમામ માપદંડોને પૂર્ણ કરવા પડશે. હોટેલ અને રેસ્ટોરન્ટના વેપારીઓને નુકસાન થઈ શકે છે. લોખંડના વેપારને નુકસાન થવાની સંભાવના છે. યુવાનોને કલા પ્રદર્શિત કરવાની તક મળશે. આરોગ્યમાં મીઠી વસ્તુઓનો વપરાશ ટાળવો જોઈએ, ખાસ કરીને જેઓ ખાંડ સંબંધિત રોગોથી પીડાય છે. તમને વિશ્વાસુ મિત્રોનો સહયોગ મળશે, તમે તેમની સાથે દિલની વાતો પણ શેર કરી શકો છો.

કર્ક : આજે તમારે જવાબદારીઓ પ્રત્યે જાગૃત રહેવું પડશે. ઓફિસમાં જવાબદારીઓ નિષ્ઠાપૂર્વક નિભાવો, આજે અન્ય કાર્યોની જવાબદારી પણ તમારા ખભા પર આવી શકે છે. જે લોકો તેલનો વેપાર કરે છે તેઓએ સાવચેત રહેવું, આજે તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલી એક નાની ભૂલ મોટી હોઈ શકે છે. જ્યારે સ્વાસ્થ્યની વાત આવે છે ત્યારે અસ્થમાના દર્દીઓનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. જે કોઈને ડિપ્રેશનની સમસ્યા હોય તેણે વધારે વિચારવાનું ટાળવું જોઈએ, તેમજ ડ્રાઈવિંગમાં સાવધાની રાખવી, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતોમાં સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય માટે ચિંતા રહેશે.

સિંહ : આજે અટકેલ કામ ફરી શરૂ કરવામાં સફળતા મળશે. બીજી બાજુ, શિક્ષણ અને સરકારી વિભાગો સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે દિવસ લાભદાયક રહેવાનો છે. બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે યોગ્ય સમન્વય રાખીને, એ પણ ધ્યાનમાં રાખો કે બંને વચ્ચે કશું છુપાયેલું નથી, વર્તમાન સમયમાં પારદર્શિતા સાથે કામ કરો. જેઓ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેલ્શિયમના અભાવને કારણે વારંવાર પગના દુખાવાથી પીડાતા હોય તેમણે ડોક્ટરની સલાહ મુજબ દવાઓ લેવી જોઈએ. પિતાની સેવા કરવાની તક ગુમાવશો નહીં, તેમને ખુશ રાખો.

કન્યા : જો આ દિવસે કામ કરવા માટે તમારે કંઇક કરવું હોય તો પાછળ હટવું નહીં. મહેનત પછી સારા પરિણામની અપેક્ષા છે. જેઓ નોકરી બદલવા માંગે છે તેઓએ આ દિશામાં આયોજન શરૂ કરવું જોઈએ. બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને પ્રમોશન લેટર મળી શકે છે. આયાત-નિકાસના કામ સાથે સંકળાયેલા લોકોને નફો થવાની શક્યતા છે. સ્વાસ્થ્યના કારણોસર, બહારનું ભોજન ટાળવું જોઈએ, થોડો હળવો ખોરાક પણ ઘરમાં લેવો જોઈએ. પરિવાર સાથે વિતાવેલો સમય યાદગાર બની રહેશે. વિવાહિત લોકો વચ્ચેના સંબંધો નિશ્ચિત થઈ શકે છે.

તુલા : આજે મન કોઈ વૈભવી તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં સંગીત, ટીવી, મનપસંદ કામ અથવા બ્યુટી ટ્રીટમેન્ટ કરવું ફાયદાકારક રહેશે. નિશંકપણે, જો તમે ઓફિસનું કામ પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો તો તમને ફાયદો થશે. આ સાથે, તમારા અધિકારોમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. બિઝનેસ ક્લાસ બિનજરૂરી ઝઘડા ટાળવાનો પ્રયાસ કરે છે, અન્યથા કોઈ અજાણી વ્યક્તિ તમારા વ્યવસાયને ખોરવી શકે છે. જો તમે પીડાતા હોવ તો, ચેપથી દૂર રહો, બીજી બાજુ તમારે વર્તમાન પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને સ્વચ્છ રહેવું પડશે. તમને પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે સામાજિક કાર્યમાં સક્રિય રહો, તમારી આસપાસના લોકોમાં તમારો આદર અને સન્માન પણ વધશે. કાર્યો પૂર્ણ થશે. જો ઓફિસમાં બોસ તરફથી પ્રશંસા થાય તો બીજી તરફ તમારૂ સ્ટેટસ પણ બધાની સામે વધશે. રિટેલ બિઝનેસ સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે બિઝનેસ વધારવા માટે યોગ્ય સમય છે, તમે ગ્રાહકોને સારી ઓફર આપીને ખ્યાતિ મેળવી શકો છો. યુવાનો કલાત્મક કૃતિઓમાં રસ લેશે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, અચાનક કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે. ઘરના નાના બાળકોને ખાસ ધ્યાન રાખવું પડે છે, તેઓ ઉચી જગ્યા પરથી પડી શકે છે અને ઘાયલ થઈ શકે છે.

ધનુ : આ દિવસે નિયમોનું સંપૂર્ણ રીતે પાલન કરો, તેમજ અન્ય લોકો પર વધુ વિશ્વાસ રાખવાથી તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. સરકારી કામ થઈ શકે છે, આ પ્રયાસ કરો. આઇટી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને ઇન્ક્રીમેન્ટ અને પ્રમોશન મળવાની શક્યતા વધારે છે. વ્યવસાયમાં વધુ વહીવટી વર્તન ટાળો, તમારે ગુસ્સે થવાનું ટાળવું પડશે અને ગૌણ પર ચીસો પાડવી પડશે, પેટ મેનેજ કરો

મકર : આ દિવસે ખ્યાતિમાં વધારો થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં, જો તમને દાન કરવાની તક મળે, તો તમારો હાથ છોડશો નહીં. શ્રી કૃષ્ણને લીલા વસ્ત્રો. સત્તાવાર કામો અંગે ટીમ સાથે મળીને લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવું પડશે. જથ્થાબંધ વેપાર કરનારાઓએ વિશ્વાસ પર મોટા સોદા કરવાનું ટાળવું જોઈએ, અન્યથા તેઓ આર્થિક નુકસાન ભોગવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો આંખના રોગોથી વાકેફ રહો. લેપટોપ, મોબાઈલ, ટીવી વગેરે વાંચતી અને લખતી વખતે ચશ્મા પહેરવાનું ધ્યાન રાખો. જે લોકો નબળાઈ ધરાવે છે તેઓએ ચિંતા કરતા વધારે સતર્ક રહેવાની જરૂર છે. માંગલિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકે છે.

કુંભ : આજનો દિવસ ઠંડો રહેવો જોઈએ, તો બીજી તરફ ધ્યાન કરવું ફાયદાકારક રહેશે. સત્તાવાર કામમાં સુધારો થશે અને તમારા હિતમાં સંજોગો બનશે, તમને સહકર્મીઓ પાસેથી અપેક્ષિત સહકાર પણ મળશે. તમે વ્યવસાયમાં વિચાર્યું તે નફો મેળવી શકો છો, તેથી પ્રયત્નો ટૂંકા રાખવા પડશે નહીં. યુવાનોએ માતાપિતાની સૂચનાઓનું સખત પાલન કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, અત્યારે, અગ્નિ તત્વ ગ્રહ પર શાસન કરી રહ્યું છે, જેના કારણે પેટમાં બળતરા અને પીડાની સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. ઘરના વરિષ્ઠો સાથે નાની નાની બાબતોમાં વિવાદ ન કરો, નહીંતર તેઓ તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે.

મીન : આ દિવસે ગ્રહો તમારી ધીરજ ચકાસી શકે છે, તેથી ક્રોધ અને વિવાદોથી અંતર રાખો. નોકરિયાત લોકોએ સાવધાન રહેવું પડશે, કેટલીક બાબતો અંગે વિભાગમાં પરસ્પર વિશ્વાસનો અભાવ હોઈ શકે છે.સાથીદારો અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે સાવધાન રહો, બીજી તરફ, મહત્વપૂર્ણ પ્રોજેક્ટ્સ વિશે ઉતાવળ ન કરો. જે લોકો જનરલ સ્ટોરનો વ્યવસાય કરે છે તેમના માટે શુભ દિવસ છે. યુવાનોને વરિષ્ઠ લોકોનું માર્ગદર્શન મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં એસિડિટીને કારણે માથાનો દુખાવો અને માથાનો દુખાવો થવાની સંભાવના પણ છે. ઘરેલુ બાબતોમાં દિવસ શુભ રહેવાનો છે. જીવનસાથીની પ્રગતિ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *