13 ઓગસ્ટ સુધી આ 7 રાશિઓનું ચાલશે રાજ બને છે દુર્લભ સંયોગ, ધંધા રોજગારમાં થશે પ્રગતિ - Jan Avaj News

13 ઓગસ્ટ સુધી આ 7 રાશિઓનું ચાલશે રાજ બને છે દુર્લભ સંયોગ, ધંધા રોજગારમાં થશે પ્રગતિ

મેષ રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે સમય ખૂબ જ શુભ રહેવા નો છે તેમજ માતા મહાકાળી ની મહેરબાની થી આપને આ સંક્રમણ દરમ્યાન માતા મહાકાળી આપની રાશિ થી આઠમા સ્થાન મા રહેશે તેમજ ત્યાર પછી આપને આ દિવસે જો નોકરી કરતા હોવ તો આપને બઢતી મળી શકે તેવા યોગ બની રહ્યા છે તેમજ આપને ધંધા-વ્યવસાય મા ઘણી સફળતા મળવા ની છે. સંતાનો તરફ થી ખુશી મળશે તથા આનંદ મળશે. આપના મિત્રો આપને આ દિવસ દરમ્યાન ભેટ પણ આપી શકે છે.

વૃષભ રાશિ : આ રાશિજાતકો પર માતા મહાકાળી ખૂબ જ પ્રસન્ન થયા છે તથા એમના ઘર મા શુભ સમાચાર મળી શકે છે તેવા સંજોગ બની રહ્યા છે. આપના પ્રત્યેક કાર્ય મા સહાયરૂપ બનશે અને આપના રોમાંચ મા વધારો થશે. આ ભાગીદારી ના કાર્ય મા આપને ફાયદો મળવા નો છે તેમજ જો આપ નોકરી તથા વ્યવસાય ની શોધ મા હોવ તો આપને સારુ પરિણામ મળશે.

મિથુન રાશિ : આ રાશિજાતકો પર માતા મહાકાળી ખૂબ જ ખુશ થયા છે તથા સામાજિક ક્ષેત્ર મા આપનો પ્રભાવ વધવા નો છે ત્યાર પછી આપને નોકરી મા માન તથા નવી જવાબદારી પણ મળશે જેની સાથોસાથ સરકારી ક્ષેત્ર સંલગ્ન કાર્ય મા આપને સફળતા મળશે. આપના ભાઈ-બહેન તથા ઘર ના વ્યક્તિઓ આપને પ્રેમ તેમજ આદર આપશે. માતા ની કૃપા થી પ્રાર્થના તેમજ આધ્યાત્મિકતા આપના મન ને શાંતિ પ્રદાન કરશે તેમજ આપનુ જીવન આનંદમય બનશે.

કર્ક રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે જો રૂપિયા અટવાયા છે તો આપ આ સમયગાળા દરમ્યાન તેને પરત મેળવી શકો છો તથા આજ નો દિવસ આપના માટે ધાર્મિક રહેશે. પિતા ની સાથે ના સંબંધો સરખા થશે, પિતા તરફ થી ફાયદો મળશે. પરિશ્રામ અનુસાર આપને શુભ ફળ પ્રાપ્ત થશે. આ સંક્રમણ દરમ્યાન માતા આપની રાશિ થી પાંચમા સ્થાન પર બીરાજશે, આજે અણધાર્યા ખર્ચાઓ થવા ની શક્યતા છે. છતાં પણ બપોર પછી આપ રાહત મેળવી શકશો. આજે ઉપરી અધિકારીઓ આપની વાહ વાહ કરશે તેમજ બઢતી ની શક્યતાઓ છે.

સિંહ રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે કર્ક રાશિ થી ચતુર્થ સ્થાન પર માતા બિરાજે છે. આ પરિવહન આપને સુખ-સુવિધાઓ માટે આર્થિક ખર્ચ કરી શકે છે તેમજ આપના પૈસા, વાહન તથા મકાનો પાછળ ખર્ચ થશે તેવા સંજોગ જણાય છે. કાર્યક્ષેત્ર મા આપનો પ્રભાવ વધશે, આજે ઉપરી અધિકારીઓ આપની પ્રશંસા કરશે તેમજ બઢતી ની શક્યતાઓ છે પરંતુ જો આપ વ્યવસાય કરો છો તો આપને તેમા સફળતા મળશે તથા પિતા ની સાથે ના સંબંધો સુધરતા જણાશે.

કન્યા રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે તૃતિય ગૃહ મા આ સમયે માતા નો સંપર્ક આપની રાશિ સાથે રહેશે તેમજ આપને અનેક ફાયદા થશે અને આ સંક્રમણ આપની હિંમત તથા આત્મવિશ્વાસ મા વધારો કરશે. પરંતુ આપે એ ધ્યાન મા રાખવા નુ છે કે આપ ભારે ઉત્સાહ મા કોઈ ભૂલ ન કરી બેસો. આ દિવસો મા ગળા તેમજ સ્વાસ ને લગતી તકલીફો થવા ની શક્યતા છે. આપ ધર્મ ના કામો મા સહભાગી થશો. વેપારીઓ ને ફાયદો થશે. આજે વધુ સંવેદનશીલ રહેવુ નહી પરંતુ આપે આ દિવસે ખુબ ધ્યાન રાખવુ જોઈએ કે આ દિવસે આપનુ સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

તુલા રાશિ : આ રાશિજાતકો જાણો કે આ સમયગાળા આપમા માટે મિશ્ર રહેશે તેમજ આપનુ આરોગ્ય નરમ રહેવા નુ છે આપે જણાવાયુ છે તેમજ ચક્ષુ ની નબળાઈ થઈ શકે છે. હાલ આપનુ મન વધુ ભાવનાત્મક જોવા મળશે, હાલ ભાવનાઓ ના વેગ મા તણાઈ ને કોઈ વિચાર્યા વગર નુ કાર્ય થાય નહીં તે માટે સાવધાન રહેજો.

વૃશ્ચિક રાશિ : આ રાશિજાતકો મા માતા ના સંપર્ક આવનાર એક માસ મા થશે તથા આપ ઉત્સાહ થી ભરાશો આપે જણાવાયુ છે તથા તે કેટલીકવાર આપનો ઉત્સાહ આપને હાનિ પહોંચાડી શકે છે પરંતુ આપ આપના પરીશ્રમ તેમજ સમર્પણ થી જે પણ કામ કરો છો તેમા સફળતા મળશે. હાલ નો આપનો દિવસ આત્મવિશ્વાસ થી ભરપૂર રહે. તેમછતા આજે આપના મા ક્રોધ ની ભાવનાઓ જોવા મળશે તથા આ દરમ્યાન હાલ મન શાંત રાખવુ.

ધનુ રાશિ : આપની રાશિ ને ૧૨મી જગ્યાએ સ્થાનાંતરિત થતા સૂર્ય આપને સ્વાસ્થ્ય ને લગતી તકલીફો આપી શકે છે તથા શરદી તેમજ માથા નો દર્દ પણ થઈ શકે છે. હાલ ના લાંબા સમયગાળા ના આયોજન વિશે વિચારવુ નહી. કુટુંબીજનો ની સાથે તણાવવાળુ વાતાવરણ જોવા મળશે તેમજ આજે આવા કામો મા અપેક્ષા મુજબ ની સફળતા મળશે નહીં અને આપ બપોર પશ્ચાત નો હાલ નો સમય આપનો સારો રહેશે તેમજ આરોગ્ય પણ સારૂ રહેશે. આપના મન ની ચિંતાઓ દૂર થશે.

મકર રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે ધંધાકીય બાબત મા આપને શુભ સમાચાર મળી શકે છે તેમજ નોકરી મા બઢોતરી થશે તેમજ આ કામ મા સફળતા મળવા ના લીધે આજે આપનુ મન પ્રસન્ન થશે અને મહત્વપૂર્ણ કામો મા આપની સલાહ લેવી એ લાભકારક ગણાશે. જે આર્થિક મામલા મા આ પૂર્ણ માસ આપના માટે સારો રહેશે તેમજ મા નુ આરોગ્ય કથડશે પરંતુ એમા તમારે ચિંતા કરવા ની આવશ્યકતા નથી.

કુંભ રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે દસ મા સ્થાન મા મહાકાળી માતા નો સંપર્ક આપને સામાજિક ક્ષેત્રે સક્રિય બનાવશે તેમજ ત્યાર પછી આપનો આદર પણ વધશે તથા આ સાથે જ સરકારી ક્ષેત્રે કાર્ય કરતા વ્યક્તિ માટે આ સમયગાળો પ્રોત્સાહનરૂપ રહેશે તેમજ સાથીદારો પર આપનુ વર્ચસ્વ બતાવવાનો પ્રયત્ન ન કરો. આજે આપની માતા ના આરોગ્ય અંગે ચિંતા જોવા મળશે પરંતુ તેની ચિંતા કરવી નહી કેમ કે આજે બપોર પછી શારીરિક તેમજ માનસિક આરોગ્ય મા સુધારો થશે.

મીન રાશિ : આ રાશિજાતકો માટે નવમા સ્થાન મા મહાકાળી માતા આપની રાશિ સાથે વાતચીત કરી રહ્યા છે તથા ત્યાર પછી કોઈપણ ધાર્મિક જગ્યા ની મુલાકાત લઈ શકો છો. આ પશ્ચાત ડિસેમ્બર ના મધ્ય સુધી મા સ્વાસ્થ્ય ની સંભાળ લેવી પડશે. ત્યાર પછી આજે આપના મા ઉત્સાહ જોવા મળશે તથા એની સાથે જ આજે આપના માં કલ્પનાશક્તિ તેમજ સર્જનાત્મકશક્તિ નો સંચાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *