13,14 અને 15જુલાઈ આ ત્રણ રાશિના જાતકોના સુધરી જશે ભાગ્ય , ખોડિયારમાં કૃપાથી જીવન સુખી થશે,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

13,14 અને 15જુલાઈ આ ત્રણ રાશિના જાતકોના સુધરી જશે ભાગ્ય , ખોડિયારમાં કૃપાથી જીવન સુખી થશે,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : આજે બાકી રહેલા તમામ કાર્યોની સુવિધાયુક્ત કામગીરી પૂર્ણ થવાને કારણે મન શાંત અને પ્રસન્ન રહેશે. લાંબા સમય પહેલા અપાયેલી લોન પરત મળી શકે છે. જુના રોકાણોથી પણ લાભ મળશે. બિનજરૂરી રીતે ફરવાનું પસંદ કરશે, પરંતુ રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને આવું ન કરો. હાલમાં લોકોને મળવાનું અને રોગ પ્રત્યેની બેદરકારી યોગ્ય નથી. મહત્વપૂર્ણ ઓફિસ મેઇલ-ડેટા સુરક્ષાની કાળજી લો. જો હેક કરવામાં આવે તો નોકરીમાં ખતરો હોઈ શકે છે. હોટલ, રેસ્ટોરન્ટના વેપારીઓએ સરકારના નિયમોનું કડક પાલન કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં વાયરલ તાવ વગેરે માટે સાવધ રહો, ડેન્ગ્યુ અને મેલેરિયા વગેરેનો શિકાર બની શકે છે. એલર્જી પણ થઈ શકે છે. પરિવાર અને મિત્રો પ્રત્યે નમ્ર બનો.

વૃષભ : આજે સફળતા માટે સ્વકેન્દ્રિત રહેવાની જરૂર રહેશે. તમારા સૌથી મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરો. ઇન્ટ્રોવર્ટ્સે પોતાને અપડેટ રાખવા માટે તકનીકનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરવો જોઈએ. તમારી છુપાયેલી પ્રતિભાઓને ઓળખવા અને તેને સન્માનિત કરવાનો આ સમય છે. સત્તાવાર કામ માટે નક્કર આયોજન કરો. જેથી તમે ઓછા પ્રયત્નોથી વધુ પરિણામો મેળવી શકો. બોસ સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે, મૂડ બંધ થઈ શકે છે. તબીબી વેપારીનો સ્ટોક ભરો રાખો. સ્વાસ્થ્યમાં મોની સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. ગુટકા-સિગારેટ બંધ કરવાનો સંકલ્પ લો. પિતાની વાતનો આદર કરો, શબ્દોનું પાલન ન કરવાથી નુકસાન શક્ય છે.

મિથુન : આજે કાર્ય દરમિયાન, ફક્ત દબાણયુક્ત વાતાવરણને ટાળવાનો પ્રયાસ તમને આગળ લઈ શકે છે. સખત મહેનતની સાથે સ્વાસ્થ્ય લાભો પણ મહત્વપૂર્ણ છે. નોકરી અંગે વધારે ચિંતા ન કરશો, ટૂંક સમયમાં સંજોગો તમારા પક્ષમાં આવશે. રોગચાળા માટે લાગુ નિયમોમાં કોઈ શિથિલતા ન લો. વેપારીઓને ધંધો વધારવા માટે લોન લેવી પડી શકે છે. જો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવામાં આવે તો તમે ઝડપથી સફળતા મેળવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ સારી કોલેજમાં પ્રવેશ મેળવી શકે છે. આરોગ્યની તકેદારી જાળવવી. જો સ્થિતિ વધુ વણસી જાય છે, તો પછી ડોક્ટરની સલાહ લીધા વિના કોઈ પણ દવા લેવાની સલાહ નથી. બાળકની બદલાની વર્તણૂક તમને ચિંતામાં મૂકી શકે છે. તમારે મૈત્રીપૂર્ણ વર્તન કરીને બાળકને માર્ગદર્શન આપવું પડશે.

કર્ક : આજે કરેલી મહેનત તમને સકારાત્મક પરિણામ આપશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થતી જણાશે. જો કે, અતિશય વૈભવી અને બિનજરૂરી ખર્ચ પર રોક લગાવો. જો તમે કોઈની પાસેથી ઉધાર લીધું છે, તો પછી તેને પાછું આપવાનો પ્રયાસ શરૂ કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં મોટી તકો મળી શકે છે. તમારું નેટવર્ક નબળું ન થવા દો. ધંધાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો. વ્યવસાય સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેતી વખતે ઉપરી અધિકારીઓ પાસેથી માર્ગદર્શન લેવું જ જોઇએ. યુવાનોએ વર્તમાન સમયને ધ્યાનમાં રાખીને સાવધ રહેવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં ચેપ અંગે તમારે થોડું ધ્યાન રાખવું પડશે. જેને માથાનો દુખાવો છે જો તમને આધાશીશી જેવી સમસ્યા છે, તો સાવચેત રહો. તમારા જીવનસાથી સાથે સુમેળ રાખો. ઘરનું વાતાવરણ હળવા દિલથી જાળવવું પડશે.

સિંહ : આજે બિનજરૂરી ચિંતા સ્વાસ્થ્યને બગાડી શકે છે. જવાબદારીઓનો ભાર પણ ખભા પર પડશે. માનસિક રીતે તૈયાર રહો, આમાં પણ વધુ ઘરેલું કામ થશે. પરિવારનો સહકાર આપવા તૈયાર રહેશો. જે લોકો સંશોધન કે શિક્ષણમાં કામ કરી રહ્યા છે, તે દિવસ તેમના માટે સારો રહેશે. જો આળસ અને વૈભવી સાથે વિચારોનો પ્રવાહ વધુ હોય, તો પછી કોઈ આધ્યાત્મિકતા સાથે જોડાઈ શકે છે. કોઈ સારું પુસ્તક વાંચવું અથવા વિડિઓ જોવું યોગ્ય રહેશે. ધ્યાનમાં રાખો કે આળસને કારણે, કોઈ પણ સત્તાવાર કાર્ય બાકી ન રહેવું જોઈએ. ઉદ્યોગપતિઓએ સાવધ રહેવું જોઈએ, તેઓ વિરોધી બનીને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં પ્રતિરક્ષા વધારવાનાં પગલાં પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. જો બીપી ઓછું હોય તો ધ્યાનમાં રાખો, બહેન સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા : આજે નક્કર એક્શન પ્લાન બનાવો અને લક્ષ્યાંક સુધી મહત્વપૂર્ણ કાર્યો કરો. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ અથવા બહુ ઓછા અનુભવ ધરાવતા વ્યક્તિને મોટી જવાબદારી સોંપવાનું ટાળવું પડશે. જો તમે ઘરેથી કામ પર છો, તો પછી કાર્યની ગુણવત્તામાં ઘટાડો થવા ન દો, આ તમારી પ્રગતિ માટેનો સમય પણ છે. બોસ દ્વારા આપવામાં આવેલા કામમાં કોઈ બેદરકારી ન થવા દે. જાહેર સેવા વિભાગમાં કામ કરતા લોકોને ધીરજ રાખવી પડશે અને કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. યુવાનીની ઇચ્છાઓને ઓછી કરો, તેમને ભવિષ્યમાં લાભ થશે. માનસિક પીડા અને સર્વાઇકલ પીડા ઉભી થઈ શકે છે, તેથી કોઈએ મોડીરાત્રે ઝૂકીને જાગવાનું ટાળવું જોઈએ. કુટુંબ સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવવો જોઇએ.

તુલા : આ દિવસે, વિચિત્ર પરિસ્થિતિમાં કરવામાં આવેલ કાર્ય તમને પ્રગતિના માર્ગ પર લઈ જશે, પછી તમારા નેટવર્કને સક્રિય રાખવું અને નવા લોકો સાથે જોડાવાનો પ્રયાસ કરવો ફાયદાકારક રહેશે. મીડિયા, પોલીસ, તબીબી વિભાગ અને અન્ય સંસ્થાઓ સાથે સંકળાયેલા લોકોએ માનસિક અને શારીરિક રીતે સક્રિય રહેવું પડશે. કચેરીના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે. વધારે ચિંતા કરવાનું ટાળો અને તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. નવો ધંધો શરૂ કરવા માટે તમારે થોડી રાહ જોવી પડશે, ટૂંક સમયમાં પરિસ્થિતિ સુધરશે. છૂટક વેપારીઓ અચાનક નફો મેળવવા લાલચમાં ન આવે. સ્વાસ્થ્ય વિશે વધુ ચિંતાઓ દૂર રાખવી પડશે. કાર્યની સાથે સાથે આરામ પણ કરો, જેથી તમે મહેનતુ રહો. એવા સભ્યો સાથે ફોન પર વાત કરતા રહો કે જેઓ પરિવારથી દૂર છે અને તેમની તંદુરસ્તી વિશે પૂછતા રહે છે.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે નાની સમસ્યાઓ હલ કરવા માટે પરિવાર અને નજીકના લોકોની મદદ લેવાનું ફાયદાકારક રહેશે. કુટુંબ અને નજીકના મિત્રો સાથે સારો સંબંધ જાળવો. આર્થિક ઈજા થવાની સંભાવના છે, તેથી પૈસાની સંભાળ રાખો, બિનજરૂરી ખર્ચોને લીધે તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. લોકોને નોકરી માટે પ્રયત્નશીલ રાખો અને બઢતી માટેની તૈયારી કરો, તમને જલ્દી સફળતા મળશે. જનરલ સ્ટોરના કામમાં લાભ થશે. યુવાનોના લક્ષ્ય તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત રહો અને વિચલિત વસ્તુઓથી દૂર રહો. રોગચાળા અને સામાન્ય રોગમાં સાવધ રહેવું. બાળકો નિયમિતપણે તેમના હાથ ધોતા હોય છે. રાત્રે પણ બ્રશ કરવાની ખાતરી કરો. પિતા સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓની ચર્ચા કરવામાં આવશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે.

ધનુ : આ દિવસે કાર્યની .ર્જા લક્ષ્ય સુધી પહોંચશે. માનસિક તણાવ ઓછો થશે. જરૂરિયાતમંદ લોકોનો ટેકો વધારીને મદદ કરો, આવી સ્થિતિમાં, તમે તેમની આર્થિક સહાય પણ કરી શકો છો. ધાર્મિક ગ્રંથો વાંચીને આત્મસાત કરવાથી મન સકારાત્મક રહેશે. ઓફિસમાં કોઈ સાથીદારની ગેરહાજરીને કારણે, તેનું કાર્ય તમને સોંપી શકાય છે. વાહન ડીલરશીપનો ધંધો કરનારાઓ સારી કમાણી કરશે. પ્રમોશન માટે એડવર્ટાઇઝિંગ વગેરે ઉપર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું. યુવા હિતને મહત્વ આપો. કોરોના ચેપ વિશે સાવધ રહો, ગ્રહોની સ્થિતિ આરોગ્યની વિરુદ્ધ છે. આ તમને જલ્દીથી ચેપનો સંવેદનશીલ બનાવી શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણને ધાર્મિક રાખો, સભ્યો સાથે ભજન કીર્તન કરો.

મકર : આ દિવસે ગુપ્ત શત્રુ સક્રિય રહેશે અને મુશ્કેલી ઉભી કરવાનો પ્રયાસ કરશે. પરંતુ તમારે આત્મવિશ્વાસનું સ્તર ઉચું રાખવું પડશે. ઓફિસમાં ટીમ સાથે ઓનલાઇન સંપર્કમાં રહીને વસ્તુઓ ઝડપથી પૂર્ણ કરો. જાહેરાત સાથે સંકળાયેલા લોકો સર્જનાત્મકતા દ્વારા પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો કરશે. સ્ટોક ક્લીયર કરવા માટે ગ્રાહકોને સમયમર્યાદાની સામાન અથવા ઓછી ગુણવત્તાવાળી વસ્તુઓ વેચશો નહીં, આવું કરવું ભવિષ્ય માટે સારું નથી. યુવાનોએ કોઈ પણ વૃદ્ધ વ્યક્તિ સાથે વિવાદોમાં ફસાઈ ન જવું જોઈએ અથવા કઠોર ભાષાનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ નહીં. આરોગ્યમાં ગ્રહોની સ્થિતિ રોગપ્રતિકારક શક્તિને નબળી બનાવી શકે છે. નિયમિત વ્યાયામ, પ્રાણાયામ અને પૌષ્ટિક આહાર ફાયદાકારક રહેશે. તમને સંપૂર્ણ પારિવારિક સુખ મળશે. ઘરનું વાતાવરણ ખુશ રહેશે. બાળકોને ભેટો આપી શકે છે.

કુંભ : આ દિવસે તમારા બધા સકારાત્મક સંપર્કો વધારવા પડશે, બીજી બાજુ, સમય સાથે આર્થિક ગ્રાફ ઝડપી બનશે. તમારે કાર્યસ્થળ પર ખૂબ વ્યવસાયિક રીતે કામ કરવું પડશે. ટૂંક સમયમાં બઢતી મળે તેવી સંભાવના છે. બિઝનેસમાં જીવનસાથી સાથે અણબનાવની સંભાવના છે. વ્યવહારમાં પારદર્શિતા રાખો, નહીં તો તેનાથી ધંધા પર ઉડી અસર પડશે. છૂટક વેપારીની સમાપ્તિ અને સ્ટોક ફ્લો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું. આરોગ્યની સારી સ્થિતિને જાળવવા માટે, પોષણયુક્ત ખોરાકને તમારા આહારમાં ઓછો ન થવા દો. ખાસ કરીને ફાઈબરનું પ્રમાણ વધારવું જરૂરી છે. પેકેજ્ડ ખોરાક ન ખાય. આખાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ બનો. માતાપિતાએ નાના બાળકોની પ્રવૃત્તિઓ પર નજર રાખવી જોઈએ, તેઓને પડીને ગંભીર ઇજા થઈ શકે છે.

મીન : આજે મહાદેવની સ્મૃતિ સાથે દિવસની શરૂઆત કરો. પડકારોને પહોંચી વળવા, તમે માત્ર સખત મહેનત અને સમર્પણના બળ પર જ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. સત્તાવાર કાર્ય થશે, પરંતુ મહેનત ફરજિયાત રહેશે. લોન અને મોટી લોન માટે પ્રયાસ કરી રહેલા લોકોને સફળતા મળશે, પરંતુ ચુકવણી માટે નક્કર એક્શન પ્લાન રાખો. આઇટી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ તેમની કામગીરીમાં સુધારો કરવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. રોજિંદા સામાનનો ધંધો કરનારાઓ માટે દિવસ વ્યસ્ત રહેશે. સફળતા માટે યુવાનોએ અતિશયતા ટાળવી જોઈએ. જો તમે સ્વાસ્થ્યમાં હૃદય અથવા દમના રોગથી પીડિત છો, તો મળવાનું બંધ કરો. પરિવારના સભ્યોને ઝઘડો ન થવા દો. પ્રેમથી જીવવાનો દરેક પ્રયાસ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *