શુક્રવારે ખોડિયારમાંની કૃપાથી આ રાશિના જાતકોના ચમકશે ભાગ્ય, પૈસાનો થશે વરસાદ,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

શુક્રવારે ખોડિયારમાંની કૃપાથી આ રાશિના જાતકોના ચમકશે ભાગ્ય, પૈસાનો થશે વરસાદ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ ફળદાયક રહેશે. આજે તમને અન્યની મદદ કરવામાં આનંદ થશે, પરંતુ તમારે ધ્યાન આપવું પડશે, નહીં કે તેઓ તમારી મદદ તમારા સ્વાર્થી તરીકે લેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજે તમારી તરફેણમાં કેટલાક બદલાવ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારા શત્રુઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, પરંતુ તમારે તેમનો ક્રોધ ટાળવો પડશે. તમે સામાજિક અને ધાર્મિક ક્ષેત્રમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો, જે તમને ચોક્કસપણે લાભ કરશે. સંતાનનાં કોઈપણ નિર્ણયને લીધે આજે તમે નિરાશ થઈ શકો છો.

વૃષભ : આજે તમારો દિવસ ધર્માદા કાર્યોમાં વિતાવશે. આજે તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો, તેમાં કેટલાક પૈસા પણ ખર્ચ થશે. આજે કુટુંબના કેટલાક સભ્યો તમને વિનંતીઓ કરી શકે છે અને તમે તેને પૂર્ણ કરવા માટે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયત્નો પણ કરી શકશો. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ શુભ સમારોહમાં ભાગ લઈ શકો છો. વિવાહિત લોકો માટે સારા લગ્નની દરખાસ્તો આવશે. જો તમને તમારા પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે કોઈ વિવાદ થઈ રહ્યો છે, તો તે તમારા પોતાના પર સમાપ્ત થઈ શકે છે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે આળસુ બની શકે છે. આજે તમે તમારા જીવન સાથી માટે આશ્ચર્યજનક યોજના બનાવી શકો છો, તે જોઈને કે તમારું જીવન સાથી તમારી સાથે ખુશ રહેશે. આજે, તમારા પિતાના આશીર્વાદ અને અધિકારીઓના આશીર્વાદથી, તમે કિંમતી વસ્તુઓ અને સંપત્તિ મેળવી શકો છો, જેની તમે ઝંખના કરો છો. આજીવિકાના ક્ષેત્રે કામ કરતા લોકોને મહત્તમ સફળતા મળશે. સરકારી નોકરી સાથે સંકળાયેલા લોકોને આજે પ્રમોશન મળી શકે છે. આજે સાંજ દરમ્યાન કેટલાક પ્રિય અને મહાપુરુષોના દર્શનથી તમારું મનોબળ વધશે.

કર્ક : આજે તમારા હાથમાં અચાનક મોટી રકમ મળવાથી તમને ફાયદો થશે, જેના કારણે તમે તમારા લાંબા સમયથી બાકી રહેલા કામ પણ પૂર્ણ કરી શકશો, જેમાં સંતોષ રહેશે. જો વ્યવસાયમાં નવી યોજનાઓ બનાવવામાં આવી છે, તો તે આજે વેગ મેળવી શકે છે. જો આજે કોઈ મહત્વનો નિર્ણય લેવો હોય તો તેને ઉતાવળમાં ન લો કારણ કે ખૂબ જ ઝડપથી લેવામાં આવેલ નિર્ણય તમને ભવિષ્યમાં મુશ્કેલી આપી શકે છે. આજે સાંજે, તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે દેવ દર્શન વગેરેની મુલાકાત માટે જઈ શકો છો.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. રાજકારણની દિશામાં કામ કરતા લોકોને આજે સફળતા મળી શકે છે. આજે, કામ કરતા લોકોને અતિશય કામનો ભાર સોંપવામાં આવી શકે છે, જેના કારણે તેઓ તેમના પરિવારના સભ્યો માટે સમય શોધી શકશે, જે તમારી માતાને હેરાન કરી શકે છે. સાંજનો સમય, આજે તમે તમારા જીવનસાથીની મદદથી તમારા બાળકોના ભવિષ્યથી સંબંધિત કેટલાક નિર્ણયો હલ કરશો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે સાધારણ ફળદાયક રહેશે. આજે તમે તમારા વ્યવસાય અને નોકરીમાં તમારા હરીફોના માથાનો દુ:ખાવો જ રહેશે, જેના કારણે તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખદ સ્થિતિ રહેશે. જો વિદ્યાર્થીઓએ કોઈપણ કોર્સ માટે અરજી કરી હોય, તો તેઓ આજે તેમાં પ્રવેશ મેળવી શકે છે. બાળકોની તરફથી તમને આજે કેટલાક હર્ષવર્ધન સમાચારો સાંભળવા મળી શકે છે. તમારા જીવન સાથીના સહયોગથી, આજે તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લઈ શકો છો, જે તમને ભવિષ્યમાં અપાર લાભ કરશે.

તુલા : તમારી રાશિના લોકો માટે વ્યવસાયિક કાર્યમાં કોઈ પ્રકારની અડચણ આવી શકે છે. કેટલીક તકનીકી ખામીને કારણે કામ અટકી શકે છે, પરંતુ પરિસ્થિતિ જલ્દીથી ઉકેલાઇ જશે. કાર્ય વ્યવસાયમાં આજે અધૂરા કામ પૂરા કરવા પર ધ્યાન આપવામાં આવશે. મહેનત કર્યા પછી પણ રોજગાર મેળવનારા લોકોને સંપૂર્ણ સફળતા નહીં મળે. ખર્ચના પ્રમાણમાં ધન લાભ ઓછો થશે. પૈસાના વ્યવહારને કારણે તમે મૂંઝવણમાં રહેશો.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે મેદાનમાં વધુ દોડધામ થશે. વ્યવસાયિક ભાગીદારીમાં કેટલાક મતભેદો થઈ શકે છે. કમિશન આધારિત કાર્યોમાં નફો થઈ શકે છે. વેપારી વર્ગ કામને બદલે મનોરંજનના મૂડમાં રહેશે, તેમ છતાં તે ટૂંકા સમયમાં આખો દિવસ પૂર્ણ કરશે. રોજગાર ક્ષેત્રે લાયકાત વધારીને સફળતા પ્રાપ્ત થશે. જૂના મિત્રોની મુલાકાતથી કામ માટે નવી તકો મળશે. સરકારી તંત્રથી અનિચ્છનીય ભય રહેશે.

ધનુ : આ દિવસે ક્ષેત્રમાં કોઈ પ્રકારની વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. ચુકવણીને લઈને કોઈપણ પક્ષ સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, જેના કારણે કોઈ પણ કાનૂની કાર્યવાહી પણ જોવામાં આવે તો વિવાદ વધતો જાય છે. મીડિયા અને સંદેશાવ્યવહારથી સંબંધિત લોકો સારો વ્યવસાય કરશે. ઉદ્યોગપતિઓ આજે ફક્ત નફાકારક કામમાં જ રસ બતાવશે, તેનાથી ,લટું, તેઓ સામાજિક અથવા પરોપકારી કાર્યો ટાળશે. ગૌણ કર્મચારીઓ તમારા શબ્દોના ખોટા અર્થ લઈને કામ ખોટું કરી શકે છે.

મકર : આ દિવસે ધંધાને વેગ મળશે, જેના કારણે તે ધીરે ધીરે વધતો જોવા મળશે. કેટલાક નવા ઓર્ડર પ્રાપ્ત થઈ શકે છે, જેને સમયસર પૂર્ણ કરવાની જરૂર પડશે. શેર અને સટ્ટાકીય બજાર સાથે સંકળાયેલા લોકો સારો નફો કરશે. કેટલાક કર્મચારીઓને કામદાર વર્ગમાં મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજે લાભની ઓછી તકો મળશે, તેમ છતાં દૈનિક ખર્ચમાં ધનનો ધસારો રહેશે. જાહેરાત એજન્સી સાથે સંકળાયેલા લોકોને ફાયદો થશે.

કુંભ : આ દિવસે વ્યવસાય સારો રહેશે. ઝડપી ચાલતા માલનું વેચાણ રોજિંદા માલ હશે. જો તમે જમીન સંપત્તિથી સંબંધિત કોઈપણ સોદામાં છેતરપિંડી કરી શકો તો સાવચેત રહો. કાર્યસ્થળમાં સંયમના અભાવને લીધે, તમને વિપરીત પરિણામો મળશે. કાર્ય વ્યવસાયમાં વધારે મુશ્કેલી નહીં આવે, લાભ-નુકસાનની પરવા નહીં કરે. ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો આર્થિક સ્થિતિ વધુ વણસી શકે છે. ઘરેથી કામ કરનારા પર વધુ કામ થશે.

મીન : તમે વ્યવસાયિક કાર્યોમાં થોડો સકારાત્મક પરિવર્તન લાવશો, જેથી તમે જેની ઇચ્છા કરો છો, તે લડતા અથવા જીદ્દ કરીને પૂર્ણ કરી શકો છો. મેદાન પર વિચારોની રચના કરવામાં આવશે, પરંતુ માત્ર એક અડધાનો અમલ કરવામાં આવશે. આજે સાથીદારોની અછતને કારણે કૌટુંબિક વ્યવસાયના વિસ્તરણની યોજનાને રદ કરવી પડશે. મીડિયા સાથે સંકળાયેલા લોકો સારો વ્યવસાય કરશે. નોકરીવાળા લોકો આજે બેસીને લોકોની પ્રવૃત્તિઓનો આનંદ માણશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *