રવિવારથી શનિવાર સુધીમાં આ રાશિજાતકો પર ખોડિયારમાં થયા પ્રસન્ન, થશે મોટા ચમત્કાર, ઘરે આવી શકે છે બઉ બધા પૈસા, અવશ્ય વાંચો સાપ્તાહિક રાશિફળ - Jan Avaj News

રવિવારથી શનિવાર સુધીમાં આ રાશિજાતકો પર ખોડિયારમાં થયા પ્રસન્ન, થશે મોટા ચમત્કાર, ઘરે આવી શકે છે બઉ બધા પૈસા, અવશ્ય વાંચો સાપ્તાહિક રાશિફળ

મેષ: તમે અપેક્ષાઓની જાદુઈ દુનિયામાં છો. આર્થિક જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. આની મદદથી તમે દેવાથી પણ મુક્ત થઈ શકો છો. ઘરે જવાનો ઉત્તમ દિવસ છે. તમારા પ્રિયજનની ઇમાનદારી પર શંકા ન કરો. મુસાફરી માટે દિવસ બહુ સારો નથી. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા જીવનની કેટલીક યાદગાર સાંજમાંથી એક વિતાવી શકો છો. આજે તમે તમારા મિત્રને કારણે કોઈ મોટી મુશ્કેલીમાં ફસાઈ જવાનું ટાળી શકો છો.

વૃષભ: તમારી અસંસ્કારી વર્તન તમારા જીવનસાથીનો મૂડ બગાડી શકે છે. તમારે સમજી લેવું જોઈએ કે અનાદર અને કોઈને ગંભીરતાથી ન લેવાથી સંબંધોમાં અણબનાવ આવી શકે છે. તમને તમારી માતા તરફથી પૈસા મળે તેવી સંભાવના છે. શક્ય છે કે તમારા મામા અથવા મામા તમને આર્થિક મદદ કરશે. તમારા જીવન સાથીની બેદરકારી સંબંધોમાં અંતર વધારી શકે છે. તમારા અમૂલ્ય સમયને એક સાથે વિતાવો અને મીઠી યાદોને જીવંત કરો, જૂના દિવસોને ફરી પાછા લાવો. પ્રેમનો ત્રાસ તમને આજની રાત સુવા દેશે નહીં. ઉદ્યોગપતિઓ વ્યવસાય કરતા તેમના પરિવારના સભ્યો સાથે સમય ગાળવાનું પસંદ કરશે. આ તમારા પરિવારમાં સુમેળ લાવશે.

મિથુન: પ્રકૃતિએ તમને આત્મવિશ્વાસ અને તીવ્ર મનથી આશીર્વાદ આપ્યો છે – તેથી તેમાંથી સૌથી વધુ બનાવો. તમને કોઈ અજાણ્યા સ્ત્રોતથી પૈસા મળી શકે છે, જે તમારી ઘણી આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર કરશે. તમારું રમૂજ તમારી આસપાસના લોકોને પ્રભાવિત કરશે. તમે આજે પ્રેમના મૂડમાં રહેશો અને તમને ઘણી તકો મળશે. તમે જેને પણ મળશો તેના માટે નમ્ર અને સુખદ બનો. તમારા આ આકર્ષણનું રહસ્ય બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા જીવનની કેટલીક યાદગાર સાંજમાંથી એક વિતાવી શકો છો.

કર્ક: આ દિવસે કરાયેલા દાન અને સેવાભાવી કાર્ય તમને માનસિક શાંતિ અને આરામ આપશે. લાંબા ગાળાના વળતરના દૃષ્ટિકોણથી શેરો અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાં રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. પારિવારિક ઉજવણી અને મહત્વપૂર્ણ પ્રસંગો માટે સારો દિવસ. પ્રેમ અમર્યાદિત છે, બધી મર્યાદાઓથી આગળ છે; તમે આ વાતો પહેલાં સાંભળી હશે. પરંતુ તે દિવસ છે જ્યારે તમે ઇચ્છો તો તમે તેને જાતે અનુભવી શકો છો. તમારે ઓફિસથી રાત્રે ઘરે આવતા સમયે કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવવું જોઈએ, નહીં તો કોઈ અકસ્માત થઈ શકે છે.

સિંહ: તમારી ઉચ્ચ બૌદ્ધિક ક્ષમતાઓ તમને તમારી ખામીઓ સામે લડવામાં મદદ કરશે. હકારાત્મક વિચારો દ્વારા જ આ સમસ્યાઓ દૂર થઈ શકે છે. જો તમને લાગે કે તમારી પાસે પૂરતા પૈસા નથી, તો આજે સંપત્તિ એકઠા કરવા માટે ઘરના કોઈ મોટાની સલાહ લો. પરિવાર સાથેની સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ દરેકને ખુશ રાખશે. આજે કંઇક તમારા પ્રેમીને ડંખ આપી શકે છે. તેઓ તમારી સાથે ગુસ્સે થાય તે પહેલાં, તેમની ભૂલનો અહેસાસ કરો અને તેમને ખાતરી કરો.

કન્યા: પ્રભાવશાળી લોકોનો ટેકો તમારો ઉત્સાહ બમણો કરશે. જો તમે આવક વધવાના સ્ત્રોતો શોધી રહ્યા છો, તો સુરક્ષિત આર્થિક પ્રોજેક્ટ્સમાં રોકાણ કરો. પરિવારના સભ્યો સાથે મળીને કંઇક અલગ અને ઉત્તેજક થવું જોઈએ. રોમાંસની દ્રષ્ટિએ તે એક ઉત્તેજક દિવસ છે. સાંજ માટે કંઇક વિશેષ યોજના બનાવો અને શક્ય તેટલું રોમેન્ટિક બનાવવાનો પ્રયાસ કરો. આજે તમારે મહત્વપૂર્ણ બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. તમારા જીવનસાથી સાથે આજની રાતની સાંજ ખરેખર વિશેષ બનવાની છે. તમારા નજીકના લોકો આજે તમારી વાતો સમજી શકશે નહીં, જેના કારણે તમે મુશ્કેલી અનુભવો છો.

તુલા: તમારા માટે પ્રગતિના નવા રસ્તાઓ ખુલશે. આજે તમે તમારી નોકરીમાં સારા અને સ્પષ્ટ હેતુ સાથે જે કામ કરશો તે તમને સારા ફાયદા આપશે. જો તમારું કોઈપણ સરકારી કામ લાંબા સમયથી બાકી છે, તો આજે તમે તેને પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. જો તમારે કોઈ મુસાફરી પર જવું હોય તો સાવધાની રાખીને જાવ કેમ કે વાહનના ખામીને કારણે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંતાનના લગ્નમાં આવતા અંતરાયોને મિત્રની મદદથી દૂર કરવામાં આવશે.

વૃશ્ચિક: તમારા માટે મિશ્ર પરિણામ લાવશે. આજે તમારા સ્વભાવમાં થોડી ચીડિયાપણું હશે, જેના કારણે તમારું કેટલાક કામ પણ બગડે છે, તેથી જો તમારી પાસે કોઈ ખૂબ મહત્વનું કામ ન હોય તો તેને અગ્નિ માટે મુલતવી રાખો. આજે પરિવારના કોઈપણ સભ્યો સાથે થોડો તણાવ થઈ શકે છે, પરંતુ તમારે તમારી વાણીની મીઠાશ જાળવવી પડશે, નહીં તો તે તમારા સંબંધોમાં અણબનાવ પેદા કરી શકે છે. તમારા સાસુ-સસરાની બાજુથી લાભ દેખાશે.આજે તમે તમારી સમસ્યાઓ તમારા પિતાને સમજાવશો, જેનાથી તમારો માનસિક ભાર ઓછો થશે.

ધનુ: પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં થોડી તણાવના કારણે આજનો દિવસ ઉદભવશે, જેના કારણે તમે મુશ્કેલીમાં મુકાવશો. વિદ્યાર્થીઓના શિક્ષણના માર્ગમાં આવતી અવરોધને દૂર કરવા માટે આજે તમારા પિતાની સલાહની જરૂર રહેશે. બાળકો સારા કામ કરતા જોઈને મન પ્રસન્ન રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજે તમારા દુશ્મનો તમને બિનજરૂરી રીતે ત્રાસ આપવાનો પ્રયત્ન કરશે, પરંતુ તમારે તેમની બધી કાવતરાઓ ટાળવી પડશે અને તમારી બધી કાર્યો તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકથી પૂર્ણ કરવી પડશે. પરણિત લોકો માટે સારા લગ્નની દરખાસ્તો આવશે, જેને પરિવારના સભ્યો દ્વારા મંજૂરી મળી શકે.

મકર: દિવસ તમારા માટે કામના દબાણમાં રહેશે. કામના ઉચ્ચ દબાણને કારણે, તમે તમારા પરિવારના સભ્યો માટે સમય કાઢી શકશો નહીં, જેના કારણે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે દલીલોમાં ઉતરો છો, પરંતુ જો એમ હોય તો, તમારે તમારા જીવનસાથીને મનાવવા માટે પ્રયત્ન કરવો જોઈએ. તમારા વ્યવસાયનો સોદો આજે અટકી શકે છે, જેના કારણે તમે અસ્વસ્થ દેખાશો, પરંતુ પૈસાની પ્રાપ્તિને લીધે, તમે તમારા દૈનિક ખર્ચને સરળતાથી લઈ શકશો. ભવિષ્યમાં તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિ વિશે ચિંતા કરી શકો છો.

કુંભ: તમને કંઈક ખાસ બતાવવાનો દિવસ ખાસ રહેશે. આજે તમારા બાળકને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માટે અચાનક સફર પર જવું પડી શકે છે. તમારે તમારી દૈનિક પ્રવૃત્તિઓમાં પરિવર્તન લાવવું પડી શકે છે. જો તમે આજે કોઈની સાથે ટ્રાંઝેક્શન કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે બિલકુલ ન કરો કારણ કે દિવસ તેના માટે સારો નથી. મુસાફરીને કારણે આજે તમારે તમારા કેટલાક કાર્યક્રમો મુલતવી રાખવી પડી શકે છે. સાંજે, તમે તમારી માતા માટે એક આશ્ચર્યજનક યોજના બનાવી શકો છો, જેમાં પરિવારના બધા સભ્યો તમને ટેકો આપશે.

મીન: દિવસ તમારી ઈચ્છા પુરી કરવાનો દિવસ હશે. આજે તમે જે પણ કાર્ય કરશો, તમને સફળતા મળશે, તેથી આજે તમારે એવું જ કામ કરવું જોઈએ, જે તમને વધુ પ્રિય છે, આજે મનની ઇચ્છાઓની પરિપૂર્ણતાથી ખુશ રહેશે.તમે ખરીદી માટે તમારા જીવનસાથીને લઈ શકો છો, જેમાં તમારે ફક્ત તમારી આવક અને ખર્ચ બંને ધ્યાનમાં રાખીને કરવાનું રહેશે, નહીં તો તમારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.કોઈ મિત્રની મદદથી તમારા લાંબા સમયથી બાકી રહેલા કામ પૂરા થશે, જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. જો તમે ક્યાંક પૈસાના રોકાણ અંગે વિચારી રહ્યા છો, તો તે દિવસ પણ તેના માટે સારો રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *