આ રાશિવાળા પર આવનાર સાત દિવસ સુધી રેહવું પડશે થોડા સંભાળીને,મળશે ધન લાભ,જાણો તમારી રાશિની સ્થિતિ - Jan Avaj News

આ રાશિવાળા પર આવનાર સાત દિવસ સુધી રેહવું પડશે થોડા સંભાળીને,મળશે ધન લાભ,જાણો તમારી રાશિની સ્થિતિ

મેષ : આ અઠવાડિયામાં સંબંધોને નબળા ન કરો, તો પછી તમે ત્યાં ઉત્સાહથી ભરપૂર થશો. રાજકારણ સાથે સંકળાયેલા લોકોએ છબીને દૂષિત થવા ન દેવી જોઈએ. ગૌણ અધિકારીઓ અને કર્મચારીઓની મદદ મળશે. આઈટી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોની આવક સપ્તાહના અંત સુધીમાં વધવાની સંભાવના છે. બેરોજગાર લોકો થોડી ચિંતિત રહેશે. મોટા ઉદ્યોગપતિઓના અટવાયેલા સરકારી કામ ઝડપી ગતિએ પૂર્ણ થશે. દરેક વિષયને ઉડાણપૂર્વક જાણવાનો પ્રયત્ન કરો. ડોક્ટર દ્વારા આપવામાં આવેલી સલાહ બીમાર લોકો દ્વારા હળવાશથી લેવી જોઈએ નહીં. તમારી જીવનશૈલીમાં કસરત ઉમેરો. તથ્યોને જાણ્યા વિના ઘરેલુ સમસ્યામાં એકતરફી અભિપ્રાય ન બનાવો, નહીં તો તમે બિનજરૂરી મુશ્કેલીઓમાં મુકાઈ શકો છો.

વૃષભ : આ અઠવાડિયે સકારાત્મક રહેવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, બધા સંજોગોમાં ખુશીનું સ્તર ઓછું થવા ન દો. 8 મી જુલાઈ પછી પૈસાની પૂર્તિ થવાની સંભાવના છે. વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસને કારણે પરિસ્થિતિનું યોગ્ય આકારણી કરવામાં શંકા રહેશે, ઉપરી અધિકારીઓનું માર્ગદર્શન લો. સત્તાવાર કામોમાં સ્માર્ટનેસ કામમાં આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ ઓવરટાઇમ સોંપી શકે છે. ઓફિસમાં કામની પ્રશંસા થશે. નવા વ્યવસાય સંબંધો સ્થાપિત થશે. મોટા ગ્રાહકો સાથે સારા સંબંધો જાળવો. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા યુવાનોને સફળતા મળી શકે છે. પગમાં દુખાવો અને થાકથી સાવધ રહો. બહારના જંક ફૂડ અને ચીકણું ખોરાકથી દૂર રાખો. પારિવારિક સંબંધોમાં મજબૂતાઈ રહેશે, ઘરની નાની નાની બાબતોને મહત્વ ન આપો.

મિથુન : આ અઠવાડિયે તમારે તમારી આજુબાજુના લોકો સાથે વાતચીત કરવી પડશે, તેથી તમારા સ્વભાવમાં મધુરતા રાખો. ક્રોધ અને ઉતાવળને બદલે ધૈર્ય જાળવવું જોઈએ, પછી વર્તનને ત્યાં નિયંત્રિત કરવું જોઈએ. અઠવાડિયાના મધ્યભાગથી, ફેશન ડિઝાઇનિંગ અને હોટલ સાથે સંકળાયેલા લોકોની આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મેનેજમેન્ટ ક્ષમતા વિશે કોઈએ ખૂબ શિસ્તબદ્ધ હોવું જોઈએ, કારણ કે તેનો પ્રમોશન પર સીધી અસર પડશે. પૂર્વજોના ધંધામાં લાભ થશે. નવા ભાગીદારો બિઝનેસમાં જોડાઇ શકે છે. યુવાનોમાં રચનાત્મક વિચારોની કોઈ કમી રહેશે નહીં. શરદી અને શરદીને કારણે પરેશાની રહેશે. ખાસ કરીને અને જુલાઈએ સામાજિક અંતરને અનુસરો. મિત્રો તમને કોઈ બાબતમાં નિરાશ કરી શકે છે. ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિના સંસાધનોમાં વૃદ્ધિ થશે.

કર્ક : આ અઠવાડિયે ઉત્સાહિત અને ખુશ દેખાશે, જ્યારે બીજી તરફ આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. પૂર્ણ થયેલ આયોજનને બદલવાનો પ્રયાસ ન કરો. તમારા સમર્પણ અને મહેનતને જોઈને ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ થશે. તમે બિઝનેસમાં ખૂબ સારી પ્રગતિ કરી શકો છો, 9 જુલાઈ પછી રિટેલ વેપારીઓ માટે સમય સારો રહેશે. યુવાનીના સ્વભાવમાં થોડી ચીડિયાપણું હોઈ શકે છે, પરંતુ તેને નિયંત્રણમાં રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. સ્વાસ્થ્યમાં બીપી દર્દીઓની સમસ્યા વધી શકે છે. આહારમાં વધારે પ્રમાણમાં તેલયુક્ત-મસાલાવાળા ખોરાકનું સેવન ન કરો, ડિનરને પણ હળવા રાખો. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો. બહેનો સાથેના સંબંધોમાં અંતર હોઈ શકે છે. પરિવાર સાથે ગંભીર બાબતોની ચર્ચા કરવામાં આવશે.

સિંહ : અઠવાડિયે કોઈ નિર્ણયથી પ્રગતિ થશે. સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. બીજી તરફ અટકેલા કામોમાં ગતિ આવશે. પડકારો સ્વીકારવાથી તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. અઠવાડિયાના અંત સુધી તમે સામાજિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. કાર્યરત લોકોને તેમની ક્ષમતાઓમાં વિશ્વાસ છે, સ્થાનાંતરિત થવાની સંભાવના છે. ધંધામાં મોટા રોકાણો ટાળો, ગ્રહોની નકારાત્મક સ્થિતિ પૈસાને ફસાવી શકે છે, નાણાકીય બાબતોમાં વધારે પડતો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળી શકે છે. નશોથી દૂર રહો. નાક અને કાનને લગતી સમસ્યાઓ વધી શકે છે. તમે નવું વાહન ખરીદી શકો છો. તમને વડીલો તરફથી આશીર્વાદ મળશે. તમારા ભાઈ-બહેન પ્રત્યે સારો વ્યવહાર રાખો.

કન્યા : આ અઠવાડિયે તમે ખૂબ જ હળવા મૂડમાં રહેશો, મનપસંદ અને કલાત્મક કામમાં રસ વધશે. વ્યક્તિત્વ અને વિચારસરણીની શૈલીમાં સકારાત્મક પરિવર્તન થાય છે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં, સામાજિક કાર્ય સાથે સંકળાયેલા લોકોનું માન વધશે. તબીબી વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. સોફ્ટવેર કંપનીઓને લગતા કામમાં વધારો થતો હોય તેવું લાગે છે. નવો ધંધો શરૂ કરવા માટે કોઈ યોજના બનાવો. યુવાની ઉતાવળમાં આવી શકે છે અને કામ બગાડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી દાખવી ન જોઈએ. તાવ અને એલર્જી કંટાળાજનક હોઈ શકે છે. નજીકના વ્યક્તિની વાત ખરાબ થઈ શકે છે. 8 થી 10 દરમિયાન પરિવારના સભ્યોને ઈજાઓથી સાવધ રહેવાની સલાહ આપો.

તુલા : આ અઠવાડિયે, એક તરફ વ્યાવસાયિક જીવનના લક્ષ્ય સુધી પહોંચવા માટે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, બીજી તરફ મગજમાં બિનજરૂરી ભારણ વધારવું યોગ્ય નથી. કાર્યરત હોવા સાથે સંકળાયેલા લોકોને માનસિક રીતે સચેત રહેવું પડશે. 10 જુલાઈ પછી ભાગીદારીમાં કામ કરી રહેલા જીવનસાથી વિશે મનમાં બિનજરૂરી શંકાઓ ઉભી ન થવા દો, જો કોઈ બાબતે વિવાદ થાય છે, તો તે પરસ્પર સંકલન દ્વારા સુધારવો પડશે. સોના-ચાંદીનો ધંધો કરનારાઓને નુકસાન થઈ શકે છે. સુગરના દર્દીએ સાવધ રહેવું જોઈએ. જોવું અને સુનાવણીથી માથામાં દુખાવો થાય છે. સકારાત્મક લોકો મિત્ર વર્તુળમાં શામેલ હોવા જોઈએ.

વૃશ્ચિક : આ અઠવાડિયે ભાગ્યનો પૂરો સહયોગ મળશે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે જૂની બાબતો અને ભૂલોનું પુનરાવર્તન કરવામાં કોઈ ફાયદો નથી. સત્તાવાર કાર્યોને પૂર્ણ કરવા માટે તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે, તેથી અવગણનાથી દૂર રહો, બીજી તરફ, તમારા સાથીદારો મદદ કરવામાં પાછળ નહીં આવે. કૃષિ કાર્યથી સંબંધિત લોકોને લાભ મળવાની સંભાવના છે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગથી વ્યવસાયમાં પ્રગતિ અને વિસ્તરણ થશે. યુવા લોકો પોતાની કારકિર્દી શરૂ કરતા તેઓ મૂંઝવણમાં દેખાઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં, તમે મો mouthાના અલ્સરની ચિંતા કરી શકો છો. તમે શારીરિક રીતે નબળાઇ પણ અનુભવો છો, આ માટે યોગ્ય આહાર લો. જીવનસાથી મનોબળ વધારવામાં ઘણી મદદ કરશે. માતા સાથે સમય વિતાવશો.

ધનુ : આ અઠવાડિયે, તમારી લાગણીઓને તમારા પ્રિયજનો સાથે ખુલ્લેઆમ શેર કરો, આવી સ્થિતિમાં, તેમને મહત્વપૂર્ણ બાબતો પર ટેકો અને માર્ગદર્શન મળશે. ખાનગી ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકોએ કાર્ય સૂચિ તૈયાર કરવી જોઈએ, બીજી તરફ, જો ઉચ્ચ અધિકારીઓ બીજા ક્ષેત્રનું કામ સોંપે છે, તો તેઓએ જવાબદારી સમજવી પડશે અને તેને સારી રીતે નિભાવવી પડશે. ઉદ્યોગપતિઓએ ગ્રાહકો પ્રત્યે સારો વ્યવહાર રાખવો જોઈએ, નહીં તો તેમની નારાજગી ધંધાને છલકાવી દેશે. શેર માર્કેટમાં રોકાણ કરવા માટે સમય યોગ્ય છે, પરંતુ સિનિયરની સલાહ લીધા વિના મોટી રકમનું રોકાણ ન કરો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, તમે પીઠ અને માથાનો દુખાવો વિશે ચિંતા કરશો, આવા ખરાબ નિયમિત હાલના સમય માટે યોગ્ય નથી. પારિવારિક વિવાદ આ અઠવાડિયામાં સમાધાન થાય તેમ લાગે છે.

મકર : આ અઠવાડિયે અસંતોષની ભાવનાને જન્મ ન આપો, પરંતુ સંતોષામ પરમ સુખમનો મંત્ર તમારા માટે કામ કરશે. સરકારી કામ પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો, સફળતા આવી શકે છે. કચેરીના જટિલ કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આઇટી અને  કંપની સાથે સંકળાયેલા લોકોની આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. ફર્નિચર સંબંધિત ધંધા કરનારાઓ માટે પણ સપ્તાહ ફાયદાકારક રહેશે, ખાસ કરીને 6 ઠ્ઠી પછી, મોટા સોદા પર નજર રાખો. યુવાઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે. કેલ્શિયમની ફરિયાદો આરોગ્યની સ્થિતિમાં આવી શકે છે, ડોક્ટરની સલાહથી સારવાર લેવાની ખાતરી કરો. બાળક વિશે ચાલી રહેલી ચિંતા હવે દૂર થઈ જશે.

કુંભ : આ અઠવાડિયે, બીજાઓ પર આધાર રાખવો તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે, જ્યારે બીજી બાજુ જો તમે વિવાદોમાં આવે તો બદનામી થવાની સંભાવના છે. સત્તાવાર કામગીરી સાવધાનીપૂર્વક કરો. હાલમાં, વિચિત્ર પરિસ્થિતિનો પણ સામનો કરવો પડશે, તેથી પ્રથમ ચાર દિવસ વિશેષ ચેતવણી આપશો. જેઓ નવી નોકરીમાં જોડાયા છે, તેમનું પ્રદર્શન ધીમું થવા ન દો, સપ્તાહના અંત સુધીમાં સકારાત્મક અને નકારાત્મક પરિણામો બંને દેખાશે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોએ ગૌણ અધિકારીઓ પ્રત્યે તેમના મનમાં શંકા પેદા ન કરવી જોઈએ, સાથે સાથે દલીલ કરવાથી વ્યવસાયમાં નુકસાન થઈ શકે છે. વાળની ​​કાળજી લો કોઈપણ સુંદરતાની સારવાર લેતા પહેલા, તથ્યોથી સંપૂર્ણ રીતે ધ્યાન રાખો. મકાનમાં લાગેલી આગના અકસ્માતોથી વાકેફ રહેવું.

મીન : આ અઠવાડિયે ગભરાવાની જરૂર નથી, તેથી ગુસ્સામાં કોઈની સાથે ખરાબ બોલવાનું ટાળો. કલાની દુનિયા સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સમય સારો બનવાનો છે, સાથે સાથે જો તમે વિદેશી ભાષાઓનું જ્ ન લેવાનું ઇચ્છતા હોવ તો, આ સમયની શરૂઆત કરવી સારું રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારે તમારી વ્યવસ્થાપન ક્ષમતાને મજબૂત રાખવી પડશે, અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં મેનેજમેન્ટની ગુણવત્તામાં ઘટાડો થવા ન દો. આ અઠવાડિયામાં વ્યવસાયિક બાબતોમાં સાવધ રહેવું, રોકડમાં મોટા વ્યવહાર ન કરો. છૂટક વેપારીઓને મોટો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. દાંતની સંભાળ લો, જો પોલાણની કોઈ સમસ્યા હોય, તો તરત જ તેને ઠીક કરો. નવા સંબંધોમાં વિચાર કર્યા વિના હા ન બોલો. પિતાનો સહયોગ મળશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *