2 દિવસ પછી આ રાશિના કુંડળીમાં બની ગયો વિશેષ યોગ,તમામ ક્ષેત્રમાંથી મળશે ઉચ્ચ પરિણામો,રહેશે આનંદ અને ઉલ્લાસ,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

2 દિવસ પછી આ રાશિના કુંડળીમાં બની ગયો વિશેષ યોગ,તમામ ક્ષેત્રમાંથી મળશે ઉચ્ચ પરિણામો,રહેશે આનંદ અને ઉલ્લાસ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : આજે, સંજોગો અનુસાર પોતાને અડગ રાખો, નહીં તો વધુ શરમાળ સ્વભાવ તમને પાછો સેટ કરી શકે છે. દરેક જગ્યાએ મોખરે રહેવાનો મૂડ પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો કરશે. કામનો ભાર વધુ રહેશે. ટીમમાં વિશ્વાસ કરો અને પ્રોત્સાહન આપીને શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન આપવાનો પ્રયાસ કરો. ઉદ્યોગપતિઓ મોટા પૈસાના વ્યવહારોમાં ડિફોલ્ટ થઈ શકે છે. ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર છે. માતા-પિતાએ યુવાનોને કાબૂમાં રાખવો પડશે. ધ્યાનમાં રાખો કે જો તેણી કોઈ દવાની પકડમાં છે, તો તરત જ તેનાથી છૂટકારો મેળવવાનો પ્રયાસ શરૂ કરો. સ્ત્રીઓએ થોડી ચેતવણી રાખવી જોઈએ, હિમોગ્લોબિનમાં ઘટાડો એ નબળાઇનું કારણ બની શકે છે. કુલ મળીને ક્યાંકથી સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

વૃષભ : આજે બીજાને ખુશ કરવા માટે કોઈ પણ ખોટી વસ્તુનું સમર્થન ન કરો. ઓફિસમાં તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું ઘડી શકાય છે. જો તમે સરકારી વિભાગમાં છો, તો પછી તમે સાથીદારો સાથેના વિવાદ અને અધિકારીઓ સાથેના તનાવમાં સામેલ થઈ શકો છો. પ્રાઇવેટ સેક્ટરના લોકોએ પરફોર્મન્સમાં નંબર ગેમની સાથે પ્રમાણિકતા અને સમર્પણ પણ પ્રદર્શિત કરવું પડશે. ઉદ્યોગપતિઓ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. છૂટક ગ્રાહકોની પસંદ અને નાપસંદ માટે સાવધ રહો. તમારા યુવાનીનો સમય બગાડો નહીં. કાનમાં ચેપ લાગી શકે છે. જો સમસ્યા વધારે બગડે તો ડ સલાહ લો. તમારા જીવનસાથી સાથેના વિવાદો પર ધીરજ રાખો, નહીં તો સંજોગો નિયંત્રણમાંથી બહાર થઈ શકે છે.

મિથુન : જો આ દિવસે તે ખૂબ મહત્વનું નથી, તો પછી તમે લોન લો નહીં, અથવા માત્ર તે જ રકમ વધારશો, જે તમને તેને ચુકવવામાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં થાય. પગારદાર લોકોમાં પરીક્ષણો અને ઇન્ટરવ્યુની તૈયારીમાં અભાવ ન હોવો જોઈએ. પરિવહનનો વ્યવસાય કરતા વાહનોની સર્વિસિંગ અને નિયમિત ચેકિંગ કરવું જરૂરી રહેશે. માનસિક સ્થિતિમાં વિચલન મેમરીને બગાડે છે. મોબાઇલ અથવા લેપટોપનો વધુ પડતો ઉપયોગ સારો નહીં થાય. કરોડરજ્જુમાં દુખાવો હોઈ શકે છે. રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, બહારના ખોરાકથી દૂર રાખો. ડેન્ગ્યુ-મેલેરિયાનો ફાટી નીકળવો પણ પરેશાન કરી શકે છે. બહેનના સ્વાસ્થ્યમાં બગાડ થવાની સંભાવના છે, તેને ચોક્કસપણે ટેકો આપો.

કર્ક : આજે, ક્ષમતા અને વાણી કુશળતાથી તમે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓને પણ નિયંત્રિત કરી શકશો. ઉતાવળ અથવા ગભરાટ કામ બગાડી શકે છે. વ્યક્તિનો વિશ્વાસ તમારી નજીકમાં રાખો, પરંતુ અત્યંત ગુપ્ત વસ્તુઓ શેર કરવી પણ જોખમી હોઈ શકે છે. મીડિયા ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ વિવાદોથી બચવું પડશે. કાર્યસ્થળ પર તમારી સંપૂર્ણ સંભાવના બતાવો, આ સમય પોતાને શ્રેષ્ઠ બતાવવાનો છે. હોટલ-રેસ્ટ ધંધામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. યુવાનોએ ડ્રગ્સથી દૂર રહેવું પડશે. જો તમે કિડનીને લગતી બીમારીઓથી પીડિત છો તો બેદરકારી સારી નહીં રહે. જો પરિવારમાં કોઈ સંબંધની વાત કરવામાં આવે તો આ બાબતની પુષ્ટિ થઈ શકે છે.

સિંહ : આ દિવસે બગડતા કામને કારણે જો ખૂબ ગુસ્સો આવે છે, તો ભાષા પર સંયમ રાખવો પડશે. તમારા નજીકના લોકો સાથે ખૂબ નમ્ર બનો. ઘર હોય કે કાર્યસ્થળ, પર્યાવરણ તેની વિરુદ્ધ જઈ શકે છે. આદર અને અધિકાર બંને વધશે. કામમાં આળસ ન કરો. બોસ કાર્યોની દેખરેખ રાખી રહ્યા છે. નાના ઉદ્યોગપતિઓ માટે સમય અનુકૂળ છે. જો યુવા મોટા પ્રોજેક્ટ્સ પર કામ કરી રહ્યા છે, તો બેદરકારીથી બચો, નહીં તો કામગીરી ખરાબ થશે. હાડકાના રોગોથી પીડિત લોકોએ કસરત અંગે સાવધાની રાખવી પડશે. સ્ત્રીઓને બાકી રહેલા ઘરના કામો છોડવા, સૂચિ બનાવવી અને સમયસર પતાવટ કરવી નહીં પડે.

કન્યા : આજનો દિવસ ચિંતા મુક્ત રહેવાનો છે. માનસિક સ્થિતિમાં આવતા પરિવર્તન તમને રાહત આપશે. કામમાં બેદરકારી હોઈ શકે છે. ફિસમાં બોસ અથવા ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સંકલન રહેશે. ડેટા અથવા રસીદના કાગળો સુરક્ષિત રાખો. બોસ એકાઉન્ટ માંગી શકે છે. લેખન સાથે સંકળાયેલા લોકોએ પેન પર ધ્યાન આપવું પડશે. યુવાની કારકીર્દિ પર ધ્યાન વધારવું. સારા સ્વાસ્થ્ય માટે, પ્રતિરક્ષા વધારનારા આહારને પ્રાધાન્ય આપો. રોગો સામે લડવા માટે સાવચેતી અને નિયમોનું પાલન કરો. પિતૃ સંપત્તિથી સારો લાભ થશે. જો પરિવારમાં કોઈ ભાગ છે, તો સંયમ રાખો અને તમારા હિસ્સામાં સંતોષ વ્યક્ત કરો.

તુલા : આજે કામ સમયસર પૂર્ણ થશે, તેથી બિનજરૂરી રીતે તાણ ન કરો. .ફિસનું વાતાવરણ તમને અનુકૂળ રહેશે. વિરોધીઓ ખામીઓનો લાભ લેવાનો પ્રયાસ કરશે. કોસ્મેટિક અથવા કપડાંનો ધંધો કરતા લોકો માટે સમય સારો થઈ રહ્યો છે. ક્રોધાવેશની બાબતમાં વિવાદિત બાબતોમાં સામેલ ન થશો, નહીં તો તમે કાર્યવાહીની ચપેટમાં આવી શકો છો. જો તમે સ્વાસ્થ્યમાં શસ્ત્રક્રિયા કરી હોય, તો પછી સમસ્યાઓ વધી શકે છે,સંપર્ક રાખો. પરિવારના સભ્યો સાથે સહયોગ વધશે. જો તમે કોઈ ખાસ પ્રોજેક્ટ પર કામ શરૂ કરવા જઇ રહ્યા છો, તો સિનિયર લોકોનું માર્ગદર્શન ફાયદાકારક રહેશે. ઇલેક્ટ્રોનિક માલની ખરીદી કરતી વખતે તમારી યોગ્ય ખંત કરો..

વૃશ્ચિક : આ દિવસે તમને તમારું લોકો સાથે શેર કરવાનો લાભ મળશે. ભવિષ્યની ક્રિયા યોજનાઓ માટે પૂરતી મગજની શરૂઆત કરવી જરૂરી છે. ગેરકાયદેસર ક્રિયાઓ માટે સાવધ રહો, કોઈ પણ વ્યક્તિ નજીક બનીને તમને છેતરી શકે છે. સરકારી નોકરી મેળવવા માંગતા યુવાનોએ પ્રયત્ન કરતા રહેવું પડશે. નવા ક્ષેત્રમાં કાર્યરત લોકો માટે બ અથવા ઇચ્છિત સ્થાનાંતરણની શક્યતાઓ છે. હાર્ડવેર વેપારીઓને નફા માટે જાગ્રત રહેવું પડશે. યુવાનોએ કંપની અને ક્ષેત્ર વિશે સાવચેત રહેવું જોઈએ. નશો અથવા અતિશય નોન-વેજ આરોગ્ય માટે હાનિકારક હશે. પરિવારમાં સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. જો કોઈનો ખાસ દિવસ હોય, તો તમે ભેટો આપી શકો છો.

ધનુ : પરિવાર સાથે વિતાવવા માટે આજનો દિવસ સાર્થક છે. જો કોઈ ગરીબ બાળક પોતાનું દાન કરી શકે તો સારું રહેશે. કામ કરવાનો વર્તમાન સમય પડકારોથી ભરેલો છે. વિલંબ બતાવશો નહીં. બોસ છબી જાળવવા માટે તમારા પર કડકતા બતાવી શકે છે. સ્ટેશનરી વ્યવસાય કરનારાઓ માટે સમય સારો છે. ફૂલોનો ધંધો કરનારા પણ લાભ કરશે. જો યુવાનો સરકારી નોકરી માટે અરજી કરે છે, તો કોલ આવે તેવી સંભાવના છે. સંપર્કો વધારો અને સમયસર ઉપયોગ કરો. બીમાર લોકોને રાહત મળશે, પરંતુ રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, બેદરકારી ન રાખવી. પરિવારમાં સહયોગ મળશે.

મકર : આજે મન થોડું અસ્વસ્થ થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં પોતાને આધ્યાત્મિકતા સાથે જોડવામાં ફાયદાકારક રહેશે. કામમાં આવતી અવરોધો નિશ્ચિતરૂપે દૂર થશે. કોઈને પણ મોટી રકમ ઉધાર આપવાનું ટાળો, પૈસા અટવાઈ શકે છે. વ્યાજની જવાબદારી વધી શકે છે. જે લોકો યાંત્રિક કાર્ય સાથે સંકળાયેલા છે તેમણે તેમની કામગીરીમાં સુધારો કરવો પડશે. સત્તાવાર કામમાં સમસ્યા છે. જો ઉદ્યોગપતિ ભાગીદારીમાં કાર્યરત છે, તો સંવાદિતા વધારવી. સ્વાસ્થ્યમાં સગર્ભા સ્ત્રીઓએ સજાગ રહેવું જોઈએ. ખાવામાં બેદરકારી ન રાખો. કામ કરતી વખતે બાળકોને ઈજા થઈ શકે છે. જો પરિવારમાં બહેન અથવા કાકીની તબિયત સારી નહીં હોય, તો ચોક્કસ તેમની સંભાળ રાખો.

કુંભ : દિવસની શરૂઆત તમારા આરાધ્ય દેવની યાદથી કરો. અટકેલા મહત્વના કામો પણ સરળતાથી થતાં જોવા મળે છે. તમને તમારી પ્રતિષ્ઠા વધારવાની તક મળશે. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સંપર્કમાં રહેવું, જવાબદારીઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું. ધંધામાં ધીરે ધીરે મંદીના વાદળો જોવા મળી રહ્યા છે, અથવા યોજનાઓ દ્વારા થોડી ગતિ વધારી શકાય છે. યુવાનોએ કોઈને જોયા પછી કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરવું જોઈએ. યકૃતના દર્દીઓ સ્વાસ્થ્યમાં સાવધ રહેવું જોઈએ. શ્વસન સમસ્યાઓના કિસ્સામાં તરત જ સંપર્ક કરો. સંબંધીઓ સાથે સંપર્ક કરવામાં આવશે અને જૂની યાદો તાજી રહેશે. બાળકને આજીવિકામાં સફળતા મળશે.

મીન : આજે તમારે પોતાને પ્રેરિત રાખવું પડશે. જો તમને કોઈ કામ કરવાનું મન ન લાગે તો અધ્યક્ષ દેવતાનું ધ્યાન કરો. સંશોધન સંબંધિત કાર્યોમાં સામેલ લોકોએ ધૈર્ય ગુમાવવું જોઈએ નહીં, કામ ઉતાવળમાં ખરાબ થઈ શકે છે. એક સાથે નવા ધંધામાં મોટા નાણાંનું રોકાણ ન કરો. અત્યારે નુકસાન થવાની સંભાવના છે. ભવિષ્ય માટે મોટી કલ્પનાઓમાં ડૂબવું નહીં. ગ્રાહકો સાથેના સંબંધને મજબૂત કરવા માટે તાત્કાલિક લોભ ટાળો. યુવાનોના વિચારમાં થોડો વિલંબ થઈ શકે છે. સારા સ્વાસ્થ્ય માટે લાંબા સમય સુધી ખાલી પેટ ન રાખો. પરિવારમાં તણાવ વધી રહ્યો છે, આવી સ્થિતિમાં, એકબીજાની સમસ્યાઓ સમજો અને વર્તન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *