પૂર્ણિમા પર આ 6 રાશિવાળા માટે ધનલાભ ના છે સંકેત જાણો શનિવારનો દીવસ કેવો રહેશે તમારા માટે

મેષ: તમારો દિવસ ફળદાયક છે. આજે તમે અસ્વસ્થ અને ચિંતા કરશો. શરીરમાં થાક અને આળસની લાગણી અને મનમાં બેચેની રહેશે. તમે આજે થોડો ગુસ્સે રહેશો, જે કામ બગાડી શકે છે. વ્યવહારમાં ન્યાય લાવવાનો પ્રયાસ કરો. સોંપાયેલ કાર્ય કરવા માટે પ્રયત્ન કરતા રહો. ધાર્મિક પ્રવાસનું આયોજન કરવામાં આવશે. આજે તમે જે પણ પ્રયત્નો કરો છો તે ખોટી દિશામાં હોઈ શકે છે.

વૃષભ: દિવસ કાળજીપૂર્વક પસાર કરો, ગણેશ સૂચવે છે. આજે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. ખાવા પીવામાં વિશેષ કાળજી રાખવી ફાયદાકારક છે. તમે શારિરીક રીતે થાક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. ઓફિસમાં કામના ભારને કારણે તમે વધુ થાક અનુભવો છો. મુસાફરી ફાયદાકારક નહીં બને. આધ્યાત્મિકતા માટે થોડો સમય શકશો.

મિથુન: તમારો દિવસ આનંદ અને આનંદમાં વિતાવશે. તમે વિજાતીય વ્યક્તિને મળશો. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે આનંદપ્રદ રોકાણ રહી શકે છે. વાહન ખુશ રહેશે. નવા કપડાં ખરીદવા અને પહેરવાની તકો મળશે. પ્રણય માટે આજનો દિવસ સારો છે. ખાવામાં મીઠુ મળી શકે છે. આરોગ્ય સારું રહેશે, તમને સામાજિક આદર અને ખ્યાતિ મળશે. વૈવાહિક સુખ મળશે. દિવસભર ગણેશજીના આશીર્વાદ તમારા પર રહેશે.

કર્ક: તમારો દિવસ સારો રહેશે. ઘરમાં શાંતિ અને ખુશહાલીનું વાતાવરણ રહેશે અને ખુશહાલ સંબંધો બનશે. તમે જે પણ કાર્ય કરશો તેમાં સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ઘરે, પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદમાં સમય પસાર થશે. નોકરી કરતા લોકોને નોકરીમાં લાભ મળશે. તમારાથી નીચેના સહકાર્યકરોથી તમને ફાયદો થશે. સ્ત્રી મિત્રો સાથેની મુલાકાતથી મન પ્રસન્ન રહેશે. શત્રુઓનો વિજય થશે.

સિંહ: આજનો દિવસ ખુશહાલ રહેશે. આજે તમે વધુ કલ્પનાશીલ બનશો. સાહિત્યિક સર્જન અંતર્ગત કવિતા સર્જનની પ્રેરણા મળશે. પ્રિયજનો સાથેની મુલાકાત ફળદાયક રહેશે, પરિણામે, દિવસભર મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને બાળકની પ્રગતિના સમાચાર મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પ્રેક્ટિસ કરવાનો આ એક શ્રેષ્ઠ સમય છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે, સ્ત્રી મિત્રો તરફથી લાભ થશે. આજે તમે દાન કાર્ય કરી શકો છો, એમ ગણેશ કહે છે.

કન્યા: આજનો દિવસ તમારા માટે સારો નથી. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું નહીં રહે. અનેક પરેશાનીઓથી મન પરેશાન રહેશે. ઉત્સાહનો અભાવ રહેશે. સબંધીઓ સાથે અણબનાવ થશે. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. જમીન, મકાનના દસ્તાવેજો સુરક્ષિત રાખશે. સ્ત્રી અને પાણીથી નુકસાન થવાનો ભય રહેશે. લોકોની સામે તમારું અપમાન ન થાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખો. પૈસા બિનજરૂરી ખર્ચ થશે.

તુલા: તમારો દિવસ શુભ રહેશે, એમ ગણેશ કહે છે. ભાઈઓ સાથે સારા સંબંધો રહેશે અને ઘરના પ્રશ્નો તેમની સાથે બેસીને ચર્ચા કરવામાં આવશે. નાના ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત માટે એક સફળ પ્રસંગ હશે. પૈસા એ ફાયદાના યોગ છે. વિદેશથી સારા સમાચાર આવશે. વ્યવહારિક કારણોને લીધે તમે મુસાફરી કરી શકો છો. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટેનો શુભ દિવસ છે. શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહો. મૂડી રોકાણકારો માટે સારો દિવસ છે. આજે ભાગ્યનો દિવસ છે.

વૃશ્ચિક: આજનો દિવસ સરળ ફાયદાકારક છે. બિનજરૂરી ખર્ચ બંધ કરવો પડશે. પરિવારમાં કોઈ ઝઘડો ન થાય તેની ખાસ કાળજી લો. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે ગેરસમજો દૂર રાખો. શારીરિક સમસ્યાઓ સાથે મનમાં અપરાધભાવ રહેશે. નકારાત્મક માનસિકતા ન રાખશો. અનૈતિક વૃત્તિથી દૂર રહો. વિદ્યાર્થીઓની કમાણીમાં અવરોધો આવશે.

ધનુ: આજે ધાર્મિક સ્થળાંતર થશે, તેવા સંકેતો ગણેશ દ્વારા આપવામાં આવ્યા છે. તમે સોંપેલ કાર્યો આજે પૂર્ણ કરી શકશો. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય રહેશે, જેના કારણે ઉર્જા અને ખુશીઓ રહેશે. પરિવારમાં શુભ પ્રસંગો રહેશે. પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત મનને પ્રસન્ન કરશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા સામાજિક રીતે વધશે.

મકર: આજે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક બાબતોમાં રસ હોવાને કારણે તે કાર્યો પાછળ વ્યસ્તતા રહેશે અને તેમની પાછળ ખર્ચ પણ થશે. કોર્ટને લગતી કામગીરી ઉપસ્થિત રહેશે. ધંધાકીય કામમાં અડચણો આવશે. પ્રિયજનોની પ્રતિષ્ઠામાં નુકસાન થશે. શારીરિક ઉર્જા અને માનસિક સુખમાં ઘટાડો થશે. અચાનક અને ઓપરેશનમાં સાવચેત રહો. જો તમને તમારી મહેનત મુજબ પરિણામ નહીં મળે, તો તમે નિરાશા પણ અનુભવો છો.

કુંભ: આજનો દિવસ લાભકારક છે, એમ ગણેશ કહે છે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે તમારા માટે આજનો દિવસ લાભકારક છે. મિત્રો સાથે મળવાને કારણે મનમાં આનંદ થશે. તેમની સાથે રોકાણ પણ ગોઠવી શકાય છે. કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. લગ્ન કરવા માંગતા લોકો માટે લગ્ન સંબંધી કાર્યક્રમોનું આયોજન કરી શકાય છે.

મીન: તમારો દિવસ ખૂબ જ શુભ અને ફળદાયી રહેશે. તમારા કાર્યની સફળતા અને ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપાના કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો દિવસ રહેશે. વેપારીઓને વૃદ્ધિ અને ધંધામાં સફળતા મળશે. પિતા અને વડીલો તરફથી લાભ થશે. ત્યાં લક્ષ્મીદેવીના આશીર્વાદ મળશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સરકાર તરફથી ફાયદો થશે. માન અને મળશે. સાંસારિક જીવન આનંદિત રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *