26 જુલાઇ રાશિફળ શ્રાવણ મહિનાના પહેલા સોમવારે આ રાશિઓ પર રહેશે શિવજીની કૃપા જાણો તમારું રાશિફળ - Jan Avaj News

26 જુલાઇ રાશિફળ શ્રાવણ મહિનાના પહેલા સોમવારે આ રાશિઓ પર રહેશે શિવજીની કૃપા જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ: તમારા માટે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. ઉદ્યમીઓ સખત મહેનત કરશે અને કોઈપણ કાર્ય કરવા માટે તેમના જીવન આપશે જે તમને સફળતાની સીડી પરઅને તેના ફાયદાઓને ચોક્કસપણે પ્રાપ્ત કરશે. જીવનસાથીની સફળતાને કારણે આજે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. મંગળ રજૂ કરે છે અને મંગળ તેનું માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. આ રાશિ પુરૂષવાચી (પુરૂષવાચી)રંગવર્ણ કી હીન છત્ર વર્ણ અને અગ્નિ તત્વો અને ચલ માન્યતાઓ છે, અને તે અલાપ સંતવન અને પિત્ત પ્રકૃતિ હોવાનું કહેવાય છે. આ રાશિનું ચિહ્ન પ્રકૃતિ ખૂબ સરળહિંમતવાન, ઘમંડી છે અને મિત્રો સાથેની મિત્રતામાં કરુણાની ભાવના પ્રદાન કરે છે. આના દ્વારા કોઈ પ્રાણીના માથા વિશે વિચારે છે.

વૃષભ: વૃષભને શુક્ર કહેવામાં આવે છે અને આ રાશિનો જાતક મુખ્યત્વે દક્ષિણ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. આ રાશિ ચિહ્ન સ્ત્રીઆ રાશિનો ચિહ્નનો રંગ સફેદ અને વૈશ્ય છે, અને તે પૃથ્વીના તત્વસાથે સુસંગત છે, અને તેની પ્રકૃતિ સ્થિર સંગીત, છૂટક સ્વરૂપ સાથે સુસંગત છે, તેના અસર આ રાશિ, સંસારિક કાર્યો, સખત મહેનત, બુદ્ધિ કુશળતા અને સરળતામાં સ્વાર્થ માનવામાં આવે છે. આ રાશિના ચિહ્નને અર્ધ જલ રાશી પણ કહેવામાં આવે છે. વૃષભની નિશાનીથી ધીરજ અને મોંનું ધ્યાન કરી શકાય છે.

મિથુન: મુખ્યત્વે બુધનો સ્વામી છે. અને તે ચાર દિશાઓમાંથી પશ્ચિમ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવાય છે. આ રાશિનું ચિહ્ન ચિહ્ન ખેંચીને બતાવવામાં આવે છે. અને તેના મુખ્ય પાત્રો હરિત વર્ના અને નાના શૂદ્ર વર્ના છે. અને તેની પાસે પશ્ચિમ બાજુ અને હવાનું તત્વ સાથેનું એક તત્વ છે. અને મધ્યમ વંશ, નરમ અને ઝેરી છે. તેમનો સ્વભાવ કારીગર અને વિદ્વાન છે. આ દ્વારા વ્યક્તિના ખભા ધ્યાનમાં લેવામાં આવે છે.

કર્ક: તે આકાશમાં ચંદ્રનો સ્વામી હોવાનું કહેવાય છે. અને આ દોરડું ચાર દિશાઓથી ઉત્તરનો માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. આ દોરડાને સ્ત્રીની પ્રતિમા કહેવામાં આવે છે. તેનો રંગ મિશ્રિત જળચર પાત્ર છે. તેના સ્વભાવથી, તે હળવા છે.

સિંહ: રાશિનો સ્વામી સૂર્ય ભગવાન છે. અને આ રાશિ ચિહ્ન ચાર દિશાઓથી પૂર્વ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. આ દોરડાનો રંગ છત્ર પિત્ત પ્રકૃતિ છે. તેનું તત્વ એ તીવ્ર અગ્નિ તત્ત્વ છે. મજબૂત માનવ શરીર, ગરમ પ્રકૃતિથી પ્રેરિત, મુસાફરી માટે કુશળ, નાના બાળકને શીખ્યા અને પાણી વિના. તેનો સ્વભાવ મેષ સાથે સુસંગત છે. આ સમાનતામાં ઉદારતા અને સ્વતંત્રતા વધુ કાર્યક્ષમ છે. કોઈ વ્યક્તિની નાભિ આ રાશિ દ્વારા ચિંતિત થાય છે.

કન્યા: કન્યા બુધ ગ્રહનો સ્વામી છે. આ દોરડું ચાર દિશાઓથી દક્ષિણ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવાય છે. આ રાશિ ચિહ્ન મુખ્યત્વે સ્ત્રી છે કારણ કે તે તેના નામથી ઓળખાય છે. રાત કરતા વધુ મજબૂત. તેનો સ્વભાવ જેમિની જેવો જ છે. પરંતુ આ રાશિની પ્રકૃતિ અનુસાર, તે પ્રગતિ અને મુખ્યત્વે સમાનતા પર વધુ કેન્દ્રિત કરે છે.

તુલા: સ્વામી શુક્ર ગ્રહ છે. તે ચાર દિશાઓમાંથી પશ્ચિમ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવાય છે. આ રાશિને ખેંચીને માટે યોગ્ય માનવામાં આવે છે. તેનો રંગ શ્યામ ચરણ સંગનાક અને શૂદ્ર રંગ અને આકાશનો હવા તત્વો છે.

વૃશ્ચિક: આ રાશિનો જાતક ઉત્તર દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. આ રાશિ નિશાની મુખ્યત્વે સ્ત્રીઓ માટે અનુકૂળ છે. તેમનું પાત્ર શુભ છે અને આકાશવાણી પ્રકૃતિ બ્રાહ્મણ પાત્ર છે. તેની દિશા ચાર દિશામાંથી ઉત્તર દિશાની માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. રાત્રે તેની શક્તિ વધારે છે, અને તેનો સ્વભાવ સરળ, નમ્ર અને ઉપવાસ સામે પ્રતિકૂળ છે.

ધનુરાશિ: તે ચાર દિશાઓમાંથી પૂર્વ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. આ રાશિનો ચિહ્ન પુરુષ માટે યોગ્ય છે. તેનું પાત્ર સુવર્ણ દિશા ભાવ વર્ના છે. પ્રકૃતિ અનુસાર આ પિત્ત પ્રકૃતિનું માનવામાં આવે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે તે તીવ્ર અગ્નિ તત્ત્વ અને સંત, એક મજબૂત માનવ શરીર, તેની પ્રકૃતિમાં જળ તત્વ ધરાવે છે. તેનો મૂળ સ્વભાવ દયનીય, સંપૂર્ણ નમ્ર છે.

મકર: આના માટે તમારી પ્રશંસા થશે. ભવિષ્યમાં તમને તેનાથી ચોક્કસ લાભ થશે. જો તમે આજે કોઈ નવી નોકરી શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. સરકારી નોકરીમાં સામેલ લોકોના પગારમાં વધારો થઈ શકે છે, જેનાથી તેમના દિમાગને આનંદ થશે. જો કોઈ કૌટુંબિક તણાવ ચાલી રહ્યો હતો, તો તે સમાપ્ત થઈ જશે, તે ચાર દિશાઓમાંથી, તે દક્ષિણ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવાય છે. તે મહિલાઓને અનુકૂળ માનવામાં આવે છે. તેના પાત્રો નીચે મુજબ છે – વૈશ્ય પિંગલરાત્રી મજબૂત પાત્રો છે. તેનું તત્વ પૃથ્વી છે. તેના પ્રકારનો છૂટક માનવ શરીર

કુંભ: આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ ફળદાયક રહેશે. આજે તમે તમારા પરિવારના કોઈ સભ્યની મદદ માટે કેટલાક પૈસા મેનેજ કરી શકશો. આ રાશિનો સ્વામી શનિદેવ પોતે છે. આમાં, ચાર દિશામાંથી, પશ્ચિમ દિશા માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. તે પુરૂષવાચી છે. તેનું પાત્ર એક વિચિત્ર શુદ્ર પાત્ર છે. તેની પ્રકૃતિ અનુસાર, ત્રણેય દોષ પ્રકૃતિ છે અને પ્રકૃતિમાં ઝડપી અને પાણીયુક્ત છે. પ્રકૃતિ દ્વારા, શાંતિ-પ્રેમાળ, વિચારશીલ અને પ્રકૃતિમાં ધાર્મિક, જે તમારા બંને વચ્ચેનો પ્રેમ વધારશે. સાંજના સમયે, તમે કોઈ શુભ સમારોહમાં ભાગ લઈ શકો છો.

મીન: કોઈપણ સલાહનું પાલન ન કરો, નહીં તો તમારે તમારા અધિકારીઓને નિંદા કરવી પડી શકે છે. જો સાસરિયાંઓએ કોઈને પૈસા આપ્યા છે, તો તે પાછું મેળવવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. આજે તમે જે કરો છો તેમાં તમને એક નિશ્ચિત સફળતા મળશે. તમે આજે તમારા જીવનસાથીને ક્યાંક ફરવા લઈ જશો, આ દિશાઓમાંથી, તે પશ્ચિમ દિશાનો માલિક હોવાનું કહેવામાં આવે છે. તેની આદિજાતિ સ્ત્રીઓ સાથે સુસંગત છે. તેમનો વર્ણ પિંગલ જળ તત્વનો બ્રહ્મ વર્ણ છે. પ્રકૃતિની વાત કરીએ તો આ રાત્રે શક્તિ છે. આ રાશિનું ચિહ્ન એકમાત્ર રાશિ છે, જેને જળ રાશિ કહેવામાં આવે છે. દયાદા સ્વભાવથી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *