મંગળવારનો દિવસ આ 4 રાશિના જાતકોમાટે લાવશે ખુશીના સમાચાર બસ ખોડિયારમાને ખુશ કરવા અપનાવો આ ઉપાય,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

મંગળવારનો દિવસ આ 4 રાશિના જાતકોમાટે લાવશે ખુશીના સમાચાર બસ ખોડિયારમાને ખુશ કરવા અપનાવો આ ઉપાય,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : તમારા કાર્યની પ્રશંસા થઈ શકે છે. કાર્ય અને વ્યવસાયમાં મિત્રોની મદદ મળશે. તમે લાંબી બીમારીથી છૂટકારો મેળવી શકો છો.કામનો ભાર તમારા પર વધુ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં વિલંબ થતાં ચીડિયાપણું રહેશે. તમે કાનૂની બાબતોમાં અટવાઇ શકો છો.ભગવાન શ્રી રામને તુલસીના બીજની માળા અર્પણ કરો.

વૃષભ : વિચારશીલ કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે. આજે તમારી પાસે વધુ શક્તિ રહેશે. અપરિણીત લોકોને લગ્નની દરખાસ્ત મળી શકે છે.કાર્ય સમયસર પૂર્ણ કરવું પડશે . બીજાની બાબતમાં પગ ન મૂકશો. અકસ્માત થવાની સંભાવના છે, કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવવું.ગાયના દૂધમાંથી બનેલી ખીરને લક્ષ્મીને અર્પણ કરો .

મિથુન : નવા મિત્રો બની શકે છે. ધંધાને લઈને નવી યોજના બનાવી શકાય છે. પ્રેમ સંબંધોમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. તમારે બધું કાળજીપૂર્વક કરવું જોઈએ. તમારા પૈસામાં ગડબડી થઈ શકે છે. પરિવારમાં પણ વિવાદ થવાની સંભાવના છે.પીપળ પર જળ ચડાવો અને શનિમંત્રનો જાપ કરો.

કર્ક : કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ સામે આવી શકે છે. તમને નવી નોકરી મળી શકે છે. અધ્યયનમાં તમને મહેનતનું પૂર્ણ ફળ મળશે.ઓફિસમાં કોઈ દુષ્ટતા ટાળો. જીવન સાથી ગુસ્સે થઈ શકે છે. લાંબી રોગો તમને પરેશાન કરી શકે છે.હનુમાન મંદિરના પૂજારીને લાલ કપડાનું દાન કરો.

સિંહ : ફંડ્સમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. અટવાયેલા પૈસા મળી શકે છે. તમારા મોટાભાગનાં નિર્ણયો આજે યોગ્ય રહેશે. તમે સમયનું બરાબર સંચાલન કરી શકશો નહીં. ધીરનાર પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવાર પર પૂર્ણ ધ્યાન આપી શકશે નહીં.ગરીબ વ્યક્તિને ભોજન આપો .

કન્યા : નવા કાર્યોની યોજના બનાવી શકાય છે. પ્રેમ સંબંધમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. પારિવારિક જીવનમાં સુધારણાની સંભાવનાઓ છે. પૈસામાં વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. મૂડ કોઈના પર બંધ થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં ઉતાર આવી શકે છે.ગરીબ વ્યક્તિને કેળા અને પીળી મીઠાઈઓ ખવડાવો .

તુલા : તમને રચનાત્મક કાર્યમાં સફળતા મળશે. જેમાં મહિલા અધિકારીઓનો સહયોગ રહેશે. મુસાફરી દેશની સ્થિતિ સુખદ રહેશે. સર્જનાત્મક પ્રયત્નો ફળ આપશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

વૃશ્ચિક : આજીવિકાના ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે. સરકારી શક્તિનો સહયોગ રહેશે. સદભાગ્યે તમને સારા સમાચાર મળશે. વ્યાવસાયિક પ્રયત્નોથી ફળ મળશે. પરસ્પર સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે.

ધનુ : જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પિતા અથવા ઘરના વડા તરફથી સહયોગ મળશે. ઉપહાર અથવા સન્માનમાં વધારો થશે. સામાજિક કાર્યમાં રસ લેશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે.

મકર : પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કોઈ પણ કાર્ય પૂર્ણ થવા સાથે તમારો પ્રભાવ અને પ્રભુત્વ વધશે.

કુંભ : તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું. બિનજરૂરી મૂંઝવણો રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં જોખમ ન લો. પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે.

મીન : તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. સંબંધો મજબૂત બનશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. ઉપહાર અથવા સન્માનમાં વધારો થશે. પ્રયત્ન સાર્થક થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *