ખોડિયારમાં ની કૃપાથી આ 6 રાશિના જાતકોનું ભાગ્ય દોડશે ઘોડાની જેમ,સફળતાથી પાર કરશે બધી મુશ્કેલીઓ,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

ખોડિયારમાં ની કૃપાથી આ 6 રાશિના જાતકોનું ભાગ્ય દોડશે ઘોડાની જેમ,સફળતાથી પાર કરશે બધી મુશ્કેલીઓ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : દુ:ખ, ભય અને અસ્વસ્થતાનું વાતાવરણ ઉભું થઈ શકે છે. સમજદારીથી કામ કરો. સમસ્યા દૂર થશે. કાનૂની અવરોધ દૂર કરવાથી પરિસ્થિતિ અનુકૂળ બની જશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. ધંધાનો લાભ વધશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. સાથીઓનો સહયોગ મળશે. પૈસા હશે. દુ:ખ, ડર અને ચિંતાનું વાતાવરણ ઉભું થઈ શકે છે. સમજદારીથી કામ કરો. સમસ્યા દૂર થશે.

વૃષભ : વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવચેત રહેવું. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. શારીરિક નબળાઇ રહેશે. કામ કરવાનું મન નહીં કરે. કોઈનું વર્તન પ્રતિકૂળ રહેશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં કામનું પાલન ન કરવાને કારણે અધિકારીને નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે.

મિથુન : મુસાફરીને અનુકૂળ લાભ મળશે. રોયલ્ટી રહેશે. ઉતાવળ અને દલીલો ટાળો. તમે થાક અનુભવશો. કોઈના વર્તનથી આત્મગૌરવને નુકસાન થઈ શકે છે. કોર્ટ અને કોર્ટના કામ અનુકૂળ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યક્રમોનું આયોજન કરી શકાય છે. પૂજામાં રસ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સુખ મળશે.

કર્ક : તમને આરામનો સમય મળશે. આશંકા અને શંકા રહેશે. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. સિસ્ટમ સુધરશે. વ્યવસાય નવા કરાર હોઈ શકે છે, પ્રયત્ન કરો. આવકમાં વધારો થશે. તમને સામાજિક કાર્ય કરવાની પ્રેરણા મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ કરવામાં આવશે. રોજગાર વધશે. લાલચમાં ના આવે.

સિંહ : પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. ચિંતા રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ધંધાકીય મુસાફરી લાભકારક રહેશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો. તમને માન મળશે. આવકમાં વધારો થશે.

કન્યા : અણધાર્યા ખર્ચ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. તમારી વાણી નિયંત્રિત કરો. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ ઉપર અંધશ્રદ્ધા ન મૂકો. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. અપેક્ષિત કામોમાં વિલંબ થશે. વેપાર સારો રહેશે. શત્રુ શાંત રહેશે. સંપત્તિ પાછળ ખર્ચ થશે.

તુલા : પ્રમોશન માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. રોજગાર મેળવવો સરળ રહેશે. ધંધાકીય મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. રોકાણ સારું રહેશે. ધંધામાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. કોઈ મોટી સમસ્યાનું સમાધાન મળશે. સુખ મળશે. બીજાના કામમાં દાખલ ન કરો.

વૃશ્ચિક : શત્રુ શાંત રહેશે. તમારી વાણી નિયંત્રિત કરો. દૂરથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. પ્રતિષ્ઠિત મહેમાનો ઘરમાં આવી શકે છે. ખર્ચ થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આવક ચાલુ રહેશે. દુષ્ટ લોકોથી દૂર રહો. ચિંતા અને તણાવ રહેશે.

ધનુ : કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. એવું કંઈ પણ ન કરો કે જે તમને નીચે દેખાડશે. આર્થિક પ્રગતિ માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો. શક્તિ અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. પૈસા હશે.

મકર : નિરર્થક દોડધામ થશે. સમયનો વ્યય થશે. દુ:ખદ સમાચાર દુ:ખથી મળી શકે છે. વિવાદથી પરેશાની થશે. કામ કરવાનું મન નહીં કરે. વ્યવહારમાં દોડાદોડ ન કરો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. વેપાર સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કુંભ : પ્રવાસ આનંદપ્રદ રહેશે. કોઈ પણ શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગમાં સફળતા મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ મળશે. શેરબજારમાં અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ્સમાં સમજદારીથી રોકાણ કરો. કોઈ ઉતાવળ નહીં. સમય અનુકૂળ છે.

મીન : શાણપણ જીતશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. વિવાદથી દૂર રહો. ગેરસમજને ટાળો. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. મોટા સોદા મોટો નફો આપી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમને પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યૂ વગેરેમાં સફળતા મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *