સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ થયા મંગળદેવ જાણો કઈ રાશિનું થશે મંગલ અને કઈ રાશિનું થશે અમંગલ - Jan Avaj News

સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ થયા મંગળદેવ જાણો કઈ રાશિનું થશે મંગલ અને કઈ રાશિનું થશે અમંગલ

મેષ : આજે માંગલિક કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. કોઈપણ કાર્ય કરતા પહેલા, તમારે નિશ્ચિતપણે વડીલોનો અભિપ્રાય લેવો જોઈએ. ધંધામાં ઉતાર-ચડાવ આવી શકે છે. આજે કોઈ વિશેષ વ્યક્તિ સાથે અચાનક મુલાકાત તમારી કારકિર્દીની દિશા બદલશે. તમને વાહનનો આનંદ મળશે. આજે નોકરી કે ધંધા સંબંધિત કેટલાક ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. નિરાશ ન થાઓ, સમય દરેક ઘાને મટાડશે.

વૃષભ : આજે તમારું કામ ઝડપથી વધી શકે છે. નોકરીમાં તમને શુભ પરિણામ પણ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં આજે સાવચેતી રાખવાની જરૂર છે. આજે કારકિર્દીના ક્ષેત્રમાં આવતી અવરોધો આપમેળે દૂર થઈ જશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધાર થશે. આજે તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સાથે કોઈ દુશ્મનાવટ ન કરો. તમારો તમામ ભાર લોકો સાથે સંપર્કો બનાવવા અને મજબૂત કરવા પર રહેશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. જીવન દુ:ખદાયક હોઈ શકે છે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે.

મિથુન : આજે તમે સરળતાથી પૈસા એકત્રિત કરી શકો છો, લોકોને આપેલી જૂની લોન પાછા મેળવી શકો છો. માતા-પિતાનો સહયોગ પણ રહેશે. સાંજે તેમની સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળે જશે. તમને કોઈ મહાન સમાચાર મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ ખૂબ સારો બનવાનો છે. નવા પ્રોજેક્ટ પર રોકાણ કરવા માટે તમે પૈસા કમાવી શકો છો. તમારી માવજતની કાળજી લો. નોકરીમાં બદલી થવાની સંભાવના છે. તમે કેટલાક રસપ્રદ પુસ્તક વાંચી શકો છો.

કર્ક : આજે તમને અન્ય લોકોનો સહયોગ લેવામાં સફળતા મળશે. આજે ધંધામાં કેટલાક સહયોગીઓ તમને લાભ આપી શકે છે. નોકરીમાં આજનો દિવસ પણ સફળ છે. પ્રેમ સંબંધોમાં આજે થોડો ખર્ચ થઈ શકે છે. તમારા સ્વભાવમાં વ્યવહારિકતા અને ભાવનાત્મકતા ઓછી હશે. તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખતા શીખવું પડશે. તમારી રચનાત્મકતાની ભાવના વધી શકે છે. ધાર્મિક ભાવના વધશે. યોગમાં રસ રહેશે.

સિંહ : પ્રેમ સંબંધો માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. આ રાશિની મહિલાઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. કામમાં તમને સફળતા મળશે. તમે લાંબી રોગોથી પરેશાન થઈ શકો છો. સાવચેત રહો. ખોરાક અને દવા લેતા બેદરકારી ન રાખો. ઉદ્યોગપતિઓએ પણ કોઈની સાથે જરૂરી બેઠક કરવી પડશે. પૈસાની દ્રષ્ટિએ સ્થિતિ વધુ સારી રહેશે. તમારા સહકાર્યકરો સાથે મતભેદ શક્ય છે. તમારી ભાષા પર નિયંત્રણ રાખો. પૈસા ખર્ચ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા : મિત્રો સાથે પ્રવાસ-દેશના કાર્યક્રમો બની શકે છે. પરંતુ પ્રવાસ પીડાદાયક હોઈ શકે છે. કોઈ જુનો મિત્ર કે સંબંધી અચાનક આવીને તમારી સામે ઉભો થઈ શકે. જો કોઈ તમને લોન માંગે છે, તો તેને ક્યારેય નહીં આપો. અચાનક જે વસ્તુઓ આવે છે તેના માટે તમારી જાતને અગાઉથી તૈયાર કરો. જો તમે જમીન સંબંધિત કોઈ વ્યવહાર કરી રહ્યા છો, તો પહેલા તે સ્થળની સારી તપાસ કરો. આજે સંપત્તિની સમસ્યાનું સમાધાન બહાર આવશે.

તુલા : કોઈપણ મુસાફરીનો કાર્યક્રમ આજે મુલતવી રાખવામાં આવી શકે છે. તમે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પણ કરી શકો છો. જે તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે. મહેનત કરવામાં મજા આવશે. કોઈ પણ જૂના કામનો નિકાલ કર્યા પછી તમને લાભ મળશે. મંદિરમાં દર્શન કરવા થોડો સમય વિતાવશો, તમને લાભની તક મળશે. તમે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી મુશ્કેલીમાં મુકાયેલી બધી નાની સમસ્યાઓ આજે મટાડવામાં આવશે. પ્રેમીઓ માટે આજનો સમય સારો બનવાનો છે.

વૃશ્ચિક રાશિ : આજે પારિવારિક સમસ્યાઓથી મન વિચલિત થઈ શકે છે. રાજકીય ક્ષેત્રે આજે સફળ દિવસ છે, સક્રિય રાજકારણમાં ભાગ લેવાની તક છે. આજે તમારે કોઈ પણ સ્પર્ધામાં હારનો સામનો કરવો પડી શકે છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી તમારા સંબંધો સારા ન રહેતા હોવાના કારણે ગેરસમજો દૂર થઈ શકે છે. જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં સામાન્યતા રહેશે.

ધનુ : આજે સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખશો. પ્રતિષ્ઠાનો ભંગ થશે. જમીન અને સંપત્તિના કામોથી પણ ફાયદા થવાની સંભાવના છે. જો તમે કોઈ નવું કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારું બીજું કોઈ કામ તમારી સામે આવી શકે છે. રોજિંદા કામકાજ વધુ થશે. અતિશય ભાવનાત્મક બનવું તમારા માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. કાર્યસ્થળના અધિકારીઓ તરફથી તમે આદર મેળવી શકો છો. વ્યવસાયમાં સુધારણા માટે પ્રયાસો વધુ તીવ્ર બનાવવાના રહેશે.

મકર : આજે તમારે સાચી દિશા ઓળખીને તેની તરફ આગળ વધવું જોઈએ. શાંતિ રાખો. તમને પત્નીની બાજુ અને પત્નીની બાજુથી સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. નોકરીમાં તમને શુભ પરિણામ મળશે. પરિવારજનોનો આજે સહયોગ મળશે. વાત કરતી વખતે તમારે થોડું ધ્યાન આપવું પડશે. સમયસર લોન પરત ચુકવવાની વ્યવસ્થા કરવામાં આવશે. નજીકના લોકોમાંથી ઘણા તફાવતો ઉભરી શકે છે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક અદ્ભુત ક્ષણો પસાર કરવામાં સમર્થ હશો.

કુંભ : વહીવટી સેવા સાથે સંકળાયેલા લોકો આજે સફળ રહેશે. આજે તમે જે પણ કાર્ય કરશો, તેનો તમને ચોક્કસ લાભ મળશે. પૈસાને લઈને અનેક પ્રકારના વિચારો મનમાં આવી શકે છે. તમે આના પર તાત્કાલિક કોઈપણ પગલા લઈ શકો છો. જો કોઈ ગેરસમજ છે, તો તરત જ ખુલીને વાત કરો, આ બાબત ટૂંક સમયમાં સમાપ્ત થઈ જશે. લોકો તમારા સમર્પણ અને મહેનતની નોંધ લેશે અને આજે તેના કારણે તમને કેટલાક આર્થિક લાભ મળી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો.

મીન : આજે તમારી સાથે દગો થઈ શકે છે. તેથી તેની સાથે સાવચેત રહો. આજે ધંધાકીય મુસાફરીની સંભાવનાઓ છે, તમને પણ આમાં લાભ થવાની અપેક્ષા છે. નોકરીમાં મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવાની તક મળશે. સમસ્યાઓની અવગણના કરવાથી તે હલ થશે નહીં. .લટાનું, તમે ફક્ત પ્રયાસ કરીને તેમને હલ કરી શકશો. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. પરિવારમાં કોઈ વૃદ્ધ વ્યક્તિની ખરાબ તબિયત મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *