માં ખોડલ ની કૃપાથી આ 5 રાશિના જાતકોની કિસ્મત રહેશે સાતમા અસમાન પર,થઇ જશે જાતકોના સુખમાં વધારો,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

માં ખોડલ ની કૃપાથી આ 5 રાશિના જાતકોની કિસ્મત રહેશે સાતમા અસમાન પર,થઇ જશે જાતકોના સુખમાં વધારો,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : જમીન, મકાન, મકાન અને દુકાન વગેરેની ખરીદી અને વેચાણથી અનુકૂળ લાભ મળશે. બેકારી દૂર થશે. આવકના નવા સ્રોત મળી શકે છે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. ચારે બાજુ સફળતા મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ઉત્સાહ ચાલુ રહેશે. ચિંતા અને તાણ ઘટશે.

વૃષભ : કોર્ટ અને કોર્ટનું કામ અનુકૂળ રહેશે. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. લાભની તકો આવશે. ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં અસર વધશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. પૈસાની ખોટ થવાની પણ સંભાવના છે.

મિથુન : આરોગ્ય નબળું રહેશે. ક્રોધ અને ઉત્તેજનાને નિયંત્રણમાં રાખો. ઈજા અને અકસ્માતને કારણે મોટું નુકસાન થવાની સંભાવના છે, સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. વ્યવહારમાં ધસારો ટાળો. આવક ચાલુ રહેશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. વ્યવસાયની ગતિ ધીમી રહેશે.

કર્ક : આધ્યાત્મિકતામાં વલણ આવશે. તમને સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજકીય અવરોધ દૂર કરવાથી પરિસ્થિતિ ફાયદાકારક બનશે. ધંધામાં વધારો થશે. આસપાસનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. તમને ભાગીદારો અને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. વિવેકનો ઉપયોગ કરો. લાલચમાં ના આવે.

સિંહ : કાર્યસ્થળમાં સુધારણા અને પરિવર્તન આવી શકે છે. યોજના ફળશે. કોઈ તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. રોકાણ કરવાની ઉતાવળ ન કરો. આવકના નવા સ્રોત મળી શકે છે. અટકેલા કામોમાં ગતિ આવશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. લાલચમાં ના આવે.

કન્યા : યાત્રા સુખદ રહેશે. તમને નવી નોકરી મળશે. નવા કરાર થશે. ખરાબ પૈસા મળી શકે છે. ધંધામાં વધારો થશે. નોકરીમાં અસર વધશે. સમય અનુકૂળ રહેશે, લાભ લો. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

તુલા : આરોગ્ય નબળું રહેશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવાની ઉતાવળ ન કરો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થશે. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. વેપાર સારો રહેશે. નકામી વસ્તુઓ તરફ ધ્યાન આપશો નહીં.

વૃશ્ચિક : બેકારી દૂર કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. નવા કપડા મળી શકે છે. નોકરીમાં અસર વધશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ અનુકૂળ લાભ આપશે. ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો.

ધનુ : આત્મગૌરવ રહેશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રો અને સ્વજનોને મળશો. ધંધામાં સુસંગતતા રહેશે. આરોગ્ય નબળું રહી શકે છે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરવાથી નફો વધશે. સુખ રહેશે. લાલચમાં ના આવે.

મકર : તમને મિત્રો સાથે સહયોગ કરવાની તક મળી શકે છે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. ધંધો-વ્યવસાય તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ્સથી ફાયદો થશે. યાત્રા સફળ થશે. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. બીજી વ્યક્તિના કામમાં દખલ ન કરો. વિવાદ થશે.

કુંભ : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સમય જલ્દી સુધરશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. બિનજરૂરી દલીલો હોઈ શકે છે. આરોગ્ય નબળું રહેશે. થાક અને નબળાઇ રહી શકે છે. વ્યવહારમાં દોડાદોડ ન કરો. પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે. ધંધામાં મંદી આવી શકે છે.

મીન : રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. કાર્યની પ્રશંસા થશે. સુખ અને સંતોષ રહેશે. મુસાફરી આનંદદાયક બની શકે છે. ધંધામાં નવા પ્રયોગો થઈ શકે છે. સમયની અનુકૂળતાનો લાભ લો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. કામનો બોજ અને અધિકાર વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *