કાલથી શરૂ થનાર નવું અઠવાડિયું આ રાશિ લાવશે ધંધા નોકરી મા પ્રગતિ પરિવારમા આવશે ખુશીઓ થશે લાભ,જાણો સાપ્તાહિક રાશિફળ - Jan Avaj News

કાલથી શરૂ થનાર નવું અઠવાડિયું આ રાશિ લાવશે ધંધા નોકરી મા પ્રગતિ પરિવારમા આવશે ખુશીઓ થશે લાભ,જાણો સાપ્તાહિક રાશિફળ

મેષ : મન પ્રસન્ન રહેશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વ્યવસાયની સ્થિતિમાં સુધાર થશે. કામ વધુ થશે. તમે અવિશ્વાસથી ભરેલા રહેશો, પરંતુ ધૈર્ય ઘટશે. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા હોઈ શકે છે.

વૃષભ : નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. કોઈ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ધંધામાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. બિનજરૂરી વિવાદોને ટાળવાનો પ્રયત્ન કરો.

મિથુન : આત્મવિશ્વાસ પૂર્ણ થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વ્યગ્રતા ટાળો. તમને માતાનો સહયોગ મળશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધાર થશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા હોઈ શકે છે. તબીબી ખર્ચમાં વધારો થશે.

કર્ક : મન અશાંત રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે. તમે પરિવાર સાથે કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થળે જઈ શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. મંતવ્યના મતભેદ પણ હોઈ શકે છે. વાહનનો આનંદ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં વિક્ષેપ રહેશે.

સિંહ : ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવનાઓ બની રહી છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. વિદેશ યાત્રા માટેના યોગ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે. કામ વધુ થશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. તણાવ ટાળો.

કન્યા : વાતચીતમાં સંતુલિત રહેવું. વેપારમાં ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. વાણીમાં કઠોરતા રહેશે, પરંતુ વાણીનો ઠરાવ પણ વધશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. આવક વૃદ્ધિના સ્ત્રોતોનો વિકાસ થઈ શકે છે.

તુલા : પૂજામાં રસ રહેશે. કોઈ પણ aષિ-સંતનો આશીર્વાદ મેળવી શકે છે. કોર્ટ અને કોર્ટનું કાર્ય અનુકૂળ રહેશે. વેપાર અને ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં વધારો થશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. બાકી કામો પૂર્ણ થશે. લાલચમાં ના આવે.

વૃશ્ચિક : દુ:ખ, તાણ અને ચિંતાનું વાતાવરણ .ભું થઈ શકે છે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. કોઈ તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. સિસ્ટમ સુધરશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની વૃત્તિ રહેશે. તમને માન મળશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેથી અનુકૂળ લાભ થશે.

ધનુ : પૈસાની ખોટ શક્ય છે, સાવચેત રહો. વ્યક્તિના વર્તનથી આત્મગૌરવને નુકસાન થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. વિવાદ ટાળો. શત્રુ શાંત રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. ધંધો સરળતાથી ચાલશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે.

મકર : અણધાર્યા ખર્ચ સામે આવશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વસ્તુઓ વધારી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. તણાવ રહેશે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. કોઈ પણ વ્યક્તિની વાતમાં તરશો નહીં. સમજદારીથી મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશો, ફાયદા થશે.

કુંભ : શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણ અનુકૂળ વળતર આપશે. તમને પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યૂ વગેરેમાં સફળતા મળશે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. સુખ મળશે.

મીન : મહેમાનો ઘરે પહોંચશે. ખર્ચ થશે. દૂરથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. વેપાર સારો રહેશે. નોકરીમાં સંતોષ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. વિરોધ થશે. વિવાદ મુશ્કેલીનું કારણ બનશે, તેને ટાળો. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. પરિવાર ચિંતિત રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *