બુધવારે થી શનિવારે આ 5 રાશિના જાતકોને થશે અઢળક ધન લાભ,પરંતુ આ 4 રાશિના જાતકો પર તૂટી પડશે દુઃખોનો પહાડ,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

બુધવારે થી શનિવારે આ 5 રાશિના જાતકોને થશે અઢળક ધન લાભ,પરંતુ આ 4 રાશિના જાતકો પર તૂટી પડશે દુઃખોનો પહાડ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : તમને સમર્પણની અદભૂત સમજણ મળી છે તમારી પાસે કુટુંબ સંબંધિત ઘણી જવાબદારીઓ છે અને તમે તે ખૂબ જ સારી રીતે કરી શકશો તમે તમારી કુશળતાને વધારવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છો અને જીવનના પડકારોનો સામનો કરવા માટે તમારી છુપાયેલી સંભાવનાને બહાર લાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો તમારી યાત્રા મુશ્કેલ થઈ શકે છે પરંતુ તમે તે દરેક ક્ષણ આનંદ.

વૃષભ : દિવસ ખાસ કરીને પરિવાર સાથે વિતાવવાનો સારો દિવસ તમારા માતા-પિતા, બહેનો- ભાઈઓ અથવા જીવનસાથી સાથે શાંતિથી થોડો સમય તમારા બાળકો સાથે વિતાવો જો કામનું દબાણ ખૂબ વધારે હોય તો પણ તેને આજે એક બાજુ મૂકી દો અને સાથે રહેવાનો આનંદ મળશે. આ કુટુંબ સત્રોમાંથી તમે કેટલું શીખ્યા તેનાથી આશ્ચર્ય થશો.

મિથુન : તમે પહેલેથી જ જોયું હશે કે આકસ્મિક પ્રકૃતિ પર આધારિત નિર્ણયો ઘણી વખત સાબિત થયા નથી, તેથી જ તમે તમારા નિર્ણયોને તર્કના આધારે કડક રીતે લેવો જરૂરી છે આ કરવાનું વધુ મહત્વનું છે કારણ કે ત્યાં કોઈ છે જે છે તમારી નજીક છે. ભલે તે તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું રચી રહ્યું છે, એકવાર તમે વિચાર કર્યા પછી નિર્ણય લો, પછી તેને અમલમાં મૂકવામાં અચકાશો નહીં.

કર્ક : સામાન્ય રીતે તમે ખૂબ જ સ્પષ્ટ વિચારસરણી છો, પરંતુ આજે તમે તમારી વ્યક્તિગત સમસ્યાઓ અને તમારી અસલામતીઓને કારણે સ્પષ્ટ રીતે વિચાર કરી શકશો નહીં, તેથી આજે કોઈ નવું કાર્ય અથવા નવી ભાગીદારી લેવામાં યોગ્ય નથી.આજે તમારા નિર્ણયો ખોટા છે. કદાચ આ જ કારણ છે. આજે ભાવિ કાર્યક્રમોનું આયોજન કરવું આજે યોગ્ય નથી.

સિંહ : તમે એક પારિવારિક વ્યક્તિ છો કૌટુંબિક મૂલ્યો તમારી સફળતાનો સ્રોત છે આજે પણ તમારા ઘરથી શુભ શરૂઆત થશે અને તમને નવી સફળતા મળશે તમે એક ખાસ લયમાં છો આજે એક સાર્થક દિવસ બની રહેશે મુશ્કેલ સમયે પણ તમારી સ્મિત અને આત્માને રાખો તમારું સકારાત્મક વલણ તમને અન્ય લોકોથી અલગ સ્થાન પર લઈ જશે.

કન્યા : કોઈ પણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટેનો દિવસ ખાસ કરીને સારો છે જો તમે તમારી નોકરી અથવા કારકિર્દીમાં કોઈ ફેરફાર લાવવા અથવા કોઈ નવો સંબંધ બનાવવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આજ કરતાં વધુ સારો દિવસ જો તમને તેમાં કોઈ જોખમ હોય તો પણ લાગે છે, તક લો. અને બધું જ તમે ઇચ્છો તે રીતે હોવાની સંભાવના છે.

તુલા : મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. બાળક તરફથી ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. બોલાવેલી રકમ મળશે. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ થશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. ઉતાવળ કામ બગાડી શકે છે. નવા સાહસો શરૂ કરવાની યોજના બનાવવામાં આવશે.

વૃશ્ચિક : દુષ્ટ લોકોથી સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. નકામા ખર્ચ પર કોઈ નિયંત્રણ રહેશે નહીં. થોડું મજાક કરવાનું ટાળો. અપેક્ષિત કામમાં વિલંબ થશે. નકામી વસ્તુઓ તરફ ધ્યાન આપશો નહીં. તમારા વ્યવસાય સાથે ચાલુ રાખો. લાભની તકો મળશે. વિવેકનો ઉપયોગ કરો. આવકમાં વધારો થશે.

ધનુ : બેકારી દૂર કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ભેટો અને ભેટો પ્રાપ્ત કરવાનું શક્ય છે. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ્સ તરફથી અનુકૂળ લાભ થશે. નોકરીમાં વધારો થશે. કોઈ મોટા કામ કરવામાં ખુશી થશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં. ઉત્સાહ રહેશે.

મકર : તમે જૂના મિત્રોને મળશો. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. આરોગ્ય નબળું રહી શકે છે. આત્મગૌરવ રહેશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં કામનો ભાર રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

કુંભ : સામાજિક કાર્ય કરવાનું ગમશે. તમને માન મળશે. મહેનત ફળ આપશે. ધંધામાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. રોકાણ સારું રહેશે. અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. સાવચેતી દુશ્મનો અને ઈર્ષ્યા વ્યક્તિઓ પાસેથી જરૂરી છે. સમય અનુકૂલનક્ષમતા.

મીન : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે, ધ્યાન રાખવું. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. ત્યાં વધુ દોડવામાં આવશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. મહેનત વધારે થશે. નફામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. ધંધો-વ્યવસાય તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. આવક ચાલુ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *