આવતા 7 દિવસ માં ખોડિયારમાં કરશે આ 4 રાશિના જાતકો પર કૃપા ,આત્મવિશ્વાસ રહેશે સાતમા આસમાન પર,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

આવતા 7 દિવસ માં ખોડિયારમાં કરશે આ 4 રાશિના જાતકો પર કૃપા ,આત્મવિશ્વાસ રહેશે સાતમા આસમાન પર,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : તારાઓની સ્થિતિ જણાવી રહી છે કે તમારા જીવનમાં કેટલાક પરિવર્તન આવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી તરફેણમાં કેટલાક પરિવર્તન આવી શકે છે અને તમને માન મળી શકે છે. તેનાથી તમારા કેટલાક મિત્રોમાં બળતરા થઈ શકે છે. તમને બીજાની મદદ કરવામાં રાહત મળશે, તેથી આજે દાનમાં ખર્ચ કરવામાં આવશે. પરંતુ તમે તમારી સારી વર્તણૂકથી વાતાવરણને સામાન્ય બનાવી શકશો. પરિવારના કોઈ સભ્યની તબિયત લથડતી હોવાને કારણે રાત્રે ધસારો થઈ શકે છે.

વૃષભ : તમારા માટે ખૂબ શુભ દિવસ છે અને પરિવાર સાથે આનંદથી પસાર થશે. આજે તમારે જે કરવાનું છે તે કરવાનું તમને મળશે. બપોર સુધીમાં કેટલાક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. સાંજે ઘરે અતિથિના આગમનને કારણે તમારું કાર્ય વધી શકે છે, પરંતુ તમને તે કરવામાં આનંદ થશે. રાત્રે કોઈપણ શુભ કાર્યમાં ભાગ લઈને તમારું માન વધશે.

મિથુન : ગ્રહોની સ્થિતિ જણાવી રહી છે કે આજે આ રાશિના લોકોનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ રહેશે. તેમની અનેક ઇચ્છાઓ એક સાથે પૂર્ણ થવાને કારણે મનમાં ઘણું ખુશી થશે અને દરેક કાર્યમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. પિતાના આશીર્વાદ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓના આશીર્વાદથી, કોઈ કિંમતી ચીજવસ્તુ અથવા સંપત્તિ મેળવવાની ઇચ્છા આજે પૂર્ણ થશે. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો. સાંજથી રાત સુધી વાહન ચલાવતા સમયે સાવચેત રહો, તમને ઈજા થઈ શકે છે. તમે આજે કોઈ એવી વ્યક્તિને મળી શકો છો જેને તમે ઘણા દિવસોથી મળવાનું વિચારી રહ્યા છો. ઇચ્છિત સિદ્ધિ એ પત્ની તરફથી પણ થઈ શકે છે.

કર્ક : ગ્રહોની શુભ દશા જણાવી રહી છે કે આજનો દિવસ તમારા માટે આર્થિક રૂપે ખૂબ જ મજબુત દિવસ બની રહ્યો છે અને તમને પૈસા મળી શકે છે જે ક્યાંકથી અટકી ગયું છે અને ઘણા અટકેલા કામ આજે ફરી શરૂ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યોજનાઓમાં વેગ મળશે. માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે. ઉતાવળ અને ભાવનાશીલતામાં લીધેલા નિર્ણયને લીધે તમારે આગળ જતા અફસોસ થઈ શકે. સાંજથી મોડી રાત સુધી મન ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે.

સિંહ : નસીબ તમારી તરફ છે અને તમને દરેક બાબતમાં સફળતા મળશે. જો તમે રાજકારણના ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમને એક મોટું પદ મળી શકે. બાળકો પ્રત્યેની જવાબદારી પણ પૂરી થશે. તમે સ્પર્ધાના ક્ષેત્રે આગળ વધશો અને અટકેલા કામ પૂરા થતાં તમે ખુશ થશો. ધીમા પાચનને કારણે પેટમાં દુખાવો થઈ શકે છે. આંખોમાં ડંખ આવી શકે છે. સાંજે, તમે તમારો સમય પ્રિયજનો સાથે હસતા અને આનંદમાં પસાર કરશો. ભોજનની વિશેષ કાળજી લેવી.

કન્યા : તમારા માટે ખાસ છે. આજે તમારે દરેક ક્ષેત્રમાં લાભની અપેક્ષા છે. સબંધીઓ તરફથી ખુશી મળશે અને પરિવારમાં શુભ કાર્યોના આયોજનમાં ખુશી મળશે. તમે રચનાત્મક કાર્યમાં આનંદ મેળવશો. પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિ આવે ત્યારે તમે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખશો તે યોગ્ય રહેશે. સૂર્યાસ્ત સમયે અચાનક લાભ થવાની સંભાવના છે.

તુલા : તમારા તારાઓ ખૂબ જ ખાસ દિવસ જણાવી રહ્યા છે અને આજે શિક્ષણ અને સ્પર્ધાના ક્ષેત્રે વિશેષ સિધ્ધિ થવાની સંભાવના છે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. આજે તમારી સ્પષ્ટ રીતે બોલવાની રીત તમને માન પ્રાપ્ત કરશે અને તમને સફળતા મળશે. અતિશય દોડને કારણે સાંજે થાકનો અનુભવ થઈ શકે છે. હવામાનના આરોગ્ય પર પ્રતિકૂળ અસર થઈ શકે છે, સાવચેત રહો. જીવન સાથીનો સહયોગ પૂરતા પ્રમાણમાં મળશે. પ્રવાસ પર જવાથી તમને આનંદ થશે.

વૃશ્ચિક : તમારા માટે સારા સમાચાર સાબિત થઈ શકે છે. આજે તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે અને સંપત્તિ, માન, ખ્યાતિ અને ખ્યાતિમાં વૃદ્ધિ થશે. આજે તમારા અટકેલા કામ પૂરા થશે અને નાણાકીય બાબતમાં લાભ થશે. પ્રિયજનોને મળશે. વાણી પર નિયંત્રણ રાખવામાં નિષ્ફળતા, પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓ તરફ દોરી શકે છે. સાંજે કોઈ પ્રિય મિત્ર સાથે મુલાકાત તમને ખુશ કરશે અને સારું ખોરાક પણ મેળવી શકે છે. તમે રાત્રે પિકનિક માટે જઈ શકો છો. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો.

ધનુરાશિ : તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે અને તમે ઘરે ખરીદીને બજારમાં જઈ શકો છો. ઘરની વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચ થશે. સાંસારિક આનંદ માણવાના માધ્યમોમાં વધારો થશે. ઓફિસમાં સાથીદારો સાથે કોઈ પણ પ્રકારનો વિવાદ મનને બગાડી શકે છે. પૈસાના વ્યવહારમાં સાવચેત રહો, પૈસા અટકાય છે. દિવસ દરમિયાન, તમારે કોર્ટના ગોળ ગોળ બનાવવા પડશે, જેમાં તમે આખરે જીતી શકશો. તમારી વિરુદ્ધ કાવતરાં નિષ્ફળ જશે.

મકર : અને તમને મનના સાનુકૂળ ફાયદાના કારણે ખુશીનો અનુભવ થશે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે અને આજે ધંધામાં લાભ થશે. વ્યવસાયમાં પરિવર્તનનું આયોજન છે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે અને તમે પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂર્ણ કરવાથી સંતુષ્ટ થશો. સાંજે, તમે મિત્રો સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જવાનું મન બનાવી શકો છો. વાહનનો ઉપયોગ કરવામાં સાવચેત રહો, વાહનને આકસ્મિક નુકસાન થવાને કારણે ખર્ચ વધી શકે છે.

કુંભ : તમારા માટે થોડો પરેશાન કરી શકે છે. પત્નીને અચાનક શરીરમાં દુ ખાવો થવાને કારણે ભાગવાની અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ થઈ શકે છે. કોઈ મિલકત ખરીદવા અને વેચતા પહેલા, તેના તમામ કાનૂની પાસાં તપાસો. સાંજે પત્નીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારના કારણે આનંદ થશે અને પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે.

મીન : ખાસ રહેવાનો છે અને દાંપત્ય જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. આજે નજીક અથવા દૂર કોઈ કારણસર મુસાફરી થઈ શકે છે. ધંધામાં વધતી પ્રગતિથી ખુબ ખુશી થશે. વિદ્યાર્થીઓને માનસિક બૌદ્ધિક ભારથી મુક્તિ મળશે. મિત્રોની મજામાં સાંજ કાઢવામાં આનંદ થશે. તમારું મન પણ હળવું થશે. માતાપિતાની સલાહ અને આશીર્વાદ ઉપયોગી સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *