51 વર્ષ પછી આ મહિનાના એન્ડમાં બન્યો રાજયોગ, આ રાશિવાળાની ચિતા ની જેમ દોડશે કિસ્મત - Jan Avaj News

51 વર્ષ પછી આ મહિનાના એન્ડમાં બન્યો રાજયોગ, આ રાશિવાળાની ચિતા ની જેમ દોડશે કિસ્મત

મેષ : ફાયદાકારક બની શકે છે, ફક્ત તમારા ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. વરિષ્ઠ અધિકારી સાથે વિવાદ હાનિકારક રહેશે. ઉપરાંત, તમે બનાવેલા નવા સંબંધો આ સમય દરમિયાન કામમાં આવશે. સમાજમાં તમને સન્માન મળશે. તમે મિત્રો સાથે લાંબી મુસાફરી કરી શકો છો અને તમને આ યાત્રામાં લાભ થશે.

વૃષભ : તમારા માટે મિશ્રિત દિવસ રહેશે અને જો તમે ઉદ્યોગપતિ છો તો આજે તમારે બિનજરૂરી કામ કરવું પડશે. જો તમે સરકારી નોકરીમાં છો, તો તમારે કોઈ વરિષ્ઠ અધિકારીના ક્રોધનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે સાંજના સમયે સામાજિક સંબંધોથી થોડો મોટો ફાયદો મળી શકે છે. નવી યોજના પર ધ્યાન આપો, ભવિષ્યમાં લાભ થઈ શકે છે.

મિથુન : તમારા માટે સારો રહેશે. આજે દિવસના પહેલા ભાગમાં છૂટાછવાયા લાભની સંભાવના છે. નોકરી-ધંધા સંબંધિત કેટલાક પ્રશ્નો ઉકેલાશે. આજે, ક્યાંકથી મોટો ઓર્ડર મેળવવાથી તમારા વ્યવસાયને ફરી એકવાર પાટા પર લાવી શકાય છે. રાત્રિનો સમય મિત્રો અને પરિવાર સાથે હાસ્ય અને હાસ્યમાં વિતાવશે. એકંદરે, દિવસ સારો રહેશે.

કર્ક : તમારા માટે અનુકૂળ છે. આજે તમે તમારી જાત સાથે ખુશ રહેશો. હું કોઈ પણ વિરોધીની ટીકા તરફ ધ્યાન આપ્યા વિના મારું કામ કરીશ. ભવિષ્યમાં, સફળતા તમારા પગ ચુંબન કરશે. તમે તમારા સામાજિક ક્ષેત્રે ક્રિયાપ્રતિક્રિયા વધારવા માટે સક્ષમ હશો. લોકો તમારી વાત પર ધ્યાન આપશે અને તમારું માન વધશે. પરિવારમાં ઘણી એકતા રહેશે અને દરેક એકબીજાને ટેકો આપશે.

સિંહ : મુશ્કેલ હોઈ શકે છે અને શત્રુઓ તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું કરવામાં સફળ થઈ શકે છે. બિનજરૂરી ચિંતાઓથી મન પરેશાન થશે. મહેનત દ્વારા નવી સિધ્ધિઓ આવશે. સામાજિક જવાબદારી પણ વધશે. આજે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ સાથે વ્યવહાર ન કરો. આજે તમારે પૈસાની દ્રષ્ટિએ કોઈ પર વિશ્વાસ કરવાની જરૂર નથી. સંપત્તિ ખરીદતા પહેલા સંપૂર્ણ તપાસ કરો.

કન્યા : તમે કાર્યસ્થળમાં ખંતપૂર્વક કામ કરશો અને તમને તેના ફાયદા ટૂંક સમયમાં જોવા મળશે. સબંધીઓ તરફથી ખુશી મળશે અને પરિવાર કલ્યાણમાં ખુશી મળશે. તમે રચનાત્મક કાર્યમાં આનંદ મેળવશો. જ્યારે કોઈ પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિ .ભી થાય ત્યારે તમારા ક્રોધને નિયંત્રણમાં રાખો. ઘરની સમસ્યાઓ હલ થશે. સરકારી વિભાગમાં અટવાયેલા તમારા કેટલાક કામ થઈ શકે છે. સૂર્યાસ્ત સમયે અચાનક લાભ થવાની સંભાવના છે.

તુલા : તમારા વિશે તમારા મનમાં કોઈ પ્રકારનો અસંતોષ હોઈ શકે છે. તમે તમારી સ્થિતિ અને અધિકાર વિશે નિરાશ થઈ શકો છો. તમને લાગશે કે તમે જે લાયક છો તે મેળવી રહ્યા નથી. દૂરના સ્થળે મુસાફરી કરવાની બાબત જોરદાર પ્રચલિત હોવાને કારણે સ્થગિત થઈ શકે છે. જે થાય તે સારા માટે થાય છે. સાંજે મન થોડું હળવું થશે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો, તમે તેનો આનંદ માણશો.

વૃશ્ચિક : કંઇક વિશેષ બતાવવાની ધમાલમાં વિતાવશે. અધિકારીઓ વર્ગ સાથે સ્વસ્થ થશે અને તેમના સહયોગથી એક નવો પ્રોજેક્ટ શરૂ કરી શકે છે. કોઈપણ સરકારી સંગઠન દ્વારા મળતા સુદૂર લાભોની પૃષ્ઠભૂમિ પણ આજે બનાવવામાં આવશે. નિરાશાજનક વિચારો ટાળો. સાંજે, અચાનક તમને બાળ બાજુ તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ કરવાથી તમારો મૂડ સારો રહેશે.

ધનુરાશિ : વિશેષ ફાયદાકારક રહેશે અને આજે અટકેલા પૈસા આશ્ચર્યજનક રીતે પ્રાપ્ત થશે. આ આજે તમારી શ્રદ્ધા, ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં વધારો કરશે. તમારી દૈનિક કાર્યોમાં અચકાશો નહીં. ભૂતકાળના સંદર્ભમાં સંશોધન લાભકારક રહેશે. નવો સંપર્ક તારો વધારશે અને નસીબ પણ તમને ટેકો આપશે. પરિવારમાં સુખ મળશે અને સંપત્તિમાં વધારો થશે.

મકર : તમારા માટે સાવચેત રહેવાનો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજે તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં સુમેળ રહેશે અને જીવન સાથી સાથે સમજ વધશે. શક્તિમાં વધારો થવાને કારણે દુશ્મનનું મનોબળ તૂટી જશે. દિવસના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક મહેમાનોનું આગમન ખર્ચ ખર્ચમાં વધારો કરશે. પરંતુ તમે તેમનું હૃદયપૂર્વક સ્વાગત કરશો.

કુંભ : શુભ દિવસ છે અને સંક્રમણની શુભ અસરના કારણે તમને સફળતા મળશે. તમે જવાબદારીને હૃદયથી પૂરી કરશો અને તમારું ભાગ્ય પણ વધશે. વાહન, જમીન, સ્થળ પરિવર્તનનો સુખી સંયોગ પણ હોઈ શકે છે. સાંસારિક સુખ અને ઘરગથ્થુ ઉપયોગ માટે ગમતી વસ્તુઓ ખરીદી શકાય છે. આ બધી બાબતોને લીધે આજે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

મીન : તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. જો તમને વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ શુભ પરિણામ મળશે, તો આજે બાળકો સાથે સંબંધિત સમસ્યાઓના નિવારણમાં ખર્ચ થશે. તમે એક સ્પર્ધા જીતી શકો છો. કોઈ વિશેષ સિદ્ધિ મેળવીને પણ તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ હવામાનના પરિવર્તનનો આરોગ્ય પર વિપરીત પ્રભાવ પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *