ફૂલો ની જેમ ખીલી રહ્યું છે આ રાશિવાળા નું નસીબ ભરાઈ જશે ધનની તિજોરી મળશે ધનલાભ - Jan Avaj News

ફૂલો ની જેમ ખીલી રહ્યું છે આ રાશિવાળા નું નસીબ ભરાઈ જશે ધનની તિજોરી મળશે ધનલાભ

મેષ: કાર્યસ્થળમાં ભૂતકાળની ભૂલોથી શીખો છો, તો પછી દિવસ પૂરો થાય તે પહેલાં તમને લાભ પણ મળી શકે છે. જો તમે ધંધો કરો છો, તો આજનો દિવસ થોડો સાવચેત રહેવાનો છે. આજે કોઈની પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે ભારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

વૃષભ: તમે તમારા મનમાં જે વિચારો છો તે ખૂબ જ ઓછું છે પરંતુ તમને તે ચોક્કસ મળી જશે. વ્યવસાયમાં નફો મેળવવા માટે તમારે જૂથ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવો પડી શકે છે.

મિથુન: કાર્યસ્થળમાં આ દિવસ ખુશી અને શાંતિથી વિતાવશે. દિવસના બીજા ભાગમાં આજે બેદરકારીભર્યું વલણ અપનાવવાના કારણે તમારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે કળા ક્ષેત્રે કાર્યરત લોકોના માન અને સન્માનમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

કર્ક: જો ભાગીદારો તરફથી ખોટ કે છેતરાવાની સંભાવના છે, તો શનિદેવના દસ નામનો જાપ કરવો જોઈએ. આમાં જય શ્રી શનિદેવ, છૈત્મજા, સૌરી, પંગુ, યમ, કૃષ્ણયમ, અરકીમંડ, અસિત, રવિજ અને પીપ્લાદ ના નામનો જાપ કરો.

સિંહ: પરિવારના સભ્યો સાથે ક્યાંક બહાર જવાની યોજના બનાવી શકાય છે. તમે સાંજે કોઈપણ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં પણ ભાગ લઈ શકો છો. સાસરાવાળા તરફથી કોઈના આગમનથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

કન્યા : . કોઈ મોટો નિર્ણય લેતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારો અથવા અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લો. જો શક્ય હોય તો,મુલતવી રાખવું વધુ સારું છે.પિતૃ સંપત્તિને લઈને આજે માતાપિતા સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ધ્યાનમાં રાખો કે જીવનની કોઈ સંપત્તિ માતાપિતાના સુખ અને આશીર્વાદથી મોટી હોતી નથી. જો તમે સંપત્તિને બદલે તેની સાથે વધુ આશીર્વાદની ઇચ્છા કરો છો તો તે સારું રહેશે.

તુલા: મન પ્રસન્ન રહેશે. જોબ ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. પિતા પાસેથી સંપત્તિ મળવાની સંભાવના છે. મનમાં આનંદની લાગણી રહેશે. પૂર્વજોના વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ થઈ શકે છે. કામ વધુ થશે. મિત્રોના સહયોગથી ધંધામાં લાભ થશે.

વૃશ્ચિક: આશા અને નિરાશાની મિશ્રિત લાગણીઓ મનમાં રહેશે. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. વાહનનો આનંદ વધશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળે પ્રવાસ થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. મિત્રોને મળશે.

ધનુ: માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. તમે કોઈ જૂના મિત્ર સાથે ફરીથી કનેક્ટ થઈ શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ક્ષણોનો ગુસ્સો અને સંતોષની ભાવનાઓ રહેશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. વાહનોમાં ખુશી વધવાના યોગ છે.

મકર : આત્મવિશ્વાસ પૂર્ણ થશે. પરંતુ આળસ ટાળો. બાળકની બાજુથી સુખદ સંભાળ રાખો. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. માતા તરફથી સંપત્તિ મળશે. બિનજરૂરી દલીલો ટાળવાનો પ્રયત્ન કરો. તમારે ધાર્મિક યાત્રા પર જવું પડી શકે છે.

કુંભ: મનમાં નકારાત્મક વિચારો ટાળો. મન અશાંત રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. મિત્રોની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે.

મીન: આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. મનમાં નકારાત્મકતાના પ્રભાવને ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્ય પ્રત્યે ધ્યાન રાખવું. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. આત્મનિર્ભર બનો. ગુસ્સો અને જુસ્સાથી વધારે ટાળો. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ ફક્ત તમને પરેશાન કરશે. ખર્ચ કરતા વધારે અંગે ચિંતિત રહેશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *