17 જુલાઈ થી 22 જુલાઈ આ ગ્રહો બદલશે પોતાની ચાલ આ રાશિના લોકોના જીવનમાં આવશે ખુશિયાં

મેષ: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચંદ્ર તમારી રાશિથી છઠ્ઠા ઘરમાં, સાતમા ઘરમાં ગુરુ, નિયતિમાં શનિ અને મધ્યમાં રાહુ-કેતુ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ઘણા કાર્યો એક સાથે કરવા પડશે. વિરોધીઓને કારણે માનસિક ત્રાસ રહેશે. જમીન, મકાન, વાહન, શારીરિક સુવિધાઓ અને માતાની ખુશીનો અભાવ રહેશે. પરંતુ બાહ્ય સંબંધોને ફાયદો થશે. તમને ખુશી અને ખ્યાતિ મળશે. ખર્ચ વધારે થશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, ભાવનાઓ અને ફરજો વચ્ચે સંતુલન રાખવું પડશે. તમે સાંસારિક જીવનનો અનુભવ કરશો. અઠવાડિયાના અંતમાં શારીરિક પીડા, ભૌતિક સુખનો અભાવ, શત્રુની બાજુમાં નિયંત્રણ રહેશે. તમે થોડા વધુ બનશો અને નવા વિચારોને નકારી, જે તમને તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓને પૂર્ણ કરવામાં અવરોધ કરશે. ઘણી મહેનત થશે. લાંબી મુસાફરી શક્ય છે. આજે તમને કેટલીક મહત્વપૂર્ણ ઉપયોગી માહિતી મળશે. તમારા સંબંધોને મિત્રો અને પરિચિતોને મધુર બનાવો. નવી માહિતી આ સમયે ઉપલબ્ધ થશે જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે.

વૃષભ: સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારી રાશિના જાતકો માટે ચંદ્ર પાંચમાં, ગુરુ, છઠ્ઠા, મંગળ સાતમા ઘરમાં, શનિ આઠમા ઘરમાં, કેતુ અને દશમાં સૂર્ય રહેશે. સખત મહેનત અને હિંમતને બદલે, તમે તમારી વાણીયતાના આધારે સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, મજૂર અને હિંમત ઘટશે. બાહ્ય સંબંધોથી તમને ફાયદો થશે. તેમાં વધુ ખર્ચ થશે. દુશ્મન બાજુ નિયંત્રણમાં રહેશે. અઠવાડિયાના અંતમાં, તમે પરિશ્રમ અને કલ્પનાથી તમારા સપનાને પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. દરેક કાર્યમાં, નાની અને બેડોળ પ્રકારની મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે. તમારે વધુ સખત મહેનત કરવા તૈયાર રહેવું પડશે. નસીબ-કહેવામાં, સહયોગ અને અસહકાર બંનેનો અનુભવ થઈ શકે છે. કેટલીકવાર વર્તનમાં ચીડિયાપણું અને ગુસ્સો તમને તમારા ધ્યેયથી દૂર કરી શકે છે. તમારી ખામીઓને નિયંત્રિત કરવી અને તમારી પોતાની કામગીરી કરવી મહત્વપૂર્ણ છે.

મિથુન: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચોથા મકાનમાં ચંદ્ર, પાંચમા મકાનમાં બૃહસ્પતિ, સાતમમાં શનિ, આઠમા ઘરમાં મંગળ, નવમા ઘરમાં સૂર્ય અને દસમા ઘરમાં શુક્ર-બુધ રહેશે અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં શારીરિક સુખ-સુવિધાઓ સામાન્ય રહેશે. પિતા, રાજ્ય, શાસન, વહીવટ તરફથી થોડો સહયોગ મળશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, ચંદ્ર બૃહસ્પતિમાં જોડાશે અને ગજેકસરી યોગની રચના કરશે. તેનાથી ધંધા કે નોકરીમાં આર્થિક લાભ થશે. સપ્તાહના અંતે પાણીથી સાવચેત રહેવું સલાહભર્યું રહેશે. દુશ્મન પક્ષની પ્રવૃત્તિ ઝડપી રહેશે. જે પૈસાના ખર્ચને કારણે માનસિક તાણ પેદા કરશે. બાહ્ય સંબંધ સંપત્તિ, લાભ અને પ્રતિષ્ઠા લાવશે. મુસાફરી શક્ય છે. ભાગ્યની બાજુ નબળી રહેશે અને ખૂબ જ સંઘર્ષ થશે. પ્રયત્નોથી મન પ્રસન્ન રહેશે. દુશ્મન બાજુ નિયંત્રણમાં રહેશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. તમને અસંતોષનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ક્ષેત્રમાં કોઈ કાર્ય કરતા પહેલા તમારે કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવી જ જોઇએ કારણ કે આ સમયે કેટલાક નિર્ણયો ખોટી પડે તેવી સંભાવના છે. નોકરી સાથે સંબંધિત ખાતાકીય પરીક્ષામાં વિદ્યાર્થીઓ ઇચ્છિત પરિણામ મેળવે તેવી સંભાવના છે.

કર્ક: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચંદ્ર ત્રીજા ઘરમાં, ચોથા મકાનમાં બૃહસ્પતિ, પાંચમા મકાનમાં મંગળ, તમારી રાશિમાં રાહુ, સાતમા ઘરમાં કેતુ, નિયતિના ઘરમાં બુધ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, સખત મહેનતનો અભાવ હોવા છતાં, મુશ્કેલ સમયમાં બૌદ્ધિક ક્ષમતા અને સમજની શક્તિ પર ઉભરવાની તક મળશે. ભૌતિક સંસાધનોની ખુશી સામાન્ય રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સપ્તાહના મધ્યમાં રાજ્ય તરફથી થોડો ટેકો મળશે. સપ્તાહના અંતે અધિકારીઓના રાજ્ય તરફથી સહકારનો અભાવ જોવા મળશે. કેસ સામે નિર્ણય થઈ શકે છે, સાવચેત રહો. બાહ્ય સંબંધોથી તમને ફાયદો થશે. વધુ મહેનત કરવી પડશે. લાંબી સફર શક્ય છે. દુશ્મન બાજુ નિયંત્રણમાં રહેશે. માનસિક તાણ રહેશે. મોટાભાગની સમસ્યાઓ તમારી વાતચીત દ્વારા હલ કરવામાં આવશે, જેનાથી તણાવ ઓછો લાગશે. પરિવારના સભ્યોની સમસ્યાઓના સમાધાન શોધવા તમે સખત મહેનત કરશો. તેમની સાથે સમય વિતાવવો તમને અને તેમના માટે આનંદ લાવશે, અને તમે બાળકોની સમસ્યાઓ સમજીને તેમના માર્ગદર્શક બનવાનો પ્રયત્ન કરશો.

સિંહ: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચંદ્ર બીજા ઘરમાં, ત્રીજા મકાનમાં બૃહસ્પતિ, ચોથા મકાનમાં મંગળ, પાંચમા મકાનમાં શનિ અને સાતમા ઘરમાં સૂર્ય રહેશે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં તમે ઝડપથી અથવા ઉતાવળમાં કામ કરશો. કેટલીકવાર તમે જરૂરી કરતાં વધુ બોલી શકશો. એક સાથે ઘણી વસ્તુઓ કરશે. દુશ્મન પરિવાર સાથે ખરીદવાની સ્થિતિમાં રહેશે. તમને થોડા પૈસા પણ મળશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં સખત મહેનતનો અભાવ રહેશે, પરંતુ બૃહસ્પતિ સાથે પણ ગજેકસરી યોગની રચના થઈ રહી છે અને તમે તમારી બૌદ્ધિક કુશળતા અને ધૈર્યથી સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. બાહ્ય સંબંધોથી તમને ફાયદો થશે. સપ્તાહના અંતમાં માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાજનક રહેવું જોઈએ.

કન્યા રાશિ: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચંદ્ર તમારી રાશિમાં રહેશે, ચોથા મકાનમાં શનિ, ત્રીજા મકાનમાં મંગળ અને સાતમા ઘરમાં બુધ-શુક્ર રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે અને એક કરતા વધારે નોકરીથી પૈસા કમાવવાના પ્રયત્નો કરવામાં આવશે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં, ભૌતિક સંસાધનોની આનંદમાં ઘટાડો થશે. સપ્તાહના અંતમાં પ્રકૃતિમાં વધુ ચીડિયાપણું અને ગુસ્સો રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. દુશ્મન બાજુ નિયંત્રણમાં રહેશે. બાહ્ય સંબંધોથી તમને ફાયદો થશે. મજૂરી અને પૈસાની કિંમત વધારે રહેશે. તમને સિનિયરોનો સહયોગ મળશે. તણાવ તમને પરેશાન કરશે. કામ અને ધંધામાં નવી ઑફર આવી શકે છે. જીવનસાથી પાસેથી ધન લાભ શક્ય છે. મિત્રો, ભાગીદારો અને સાથીઓ તરફથી તમને અસંતોષનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જીવનસાથી તમારા દ્વારા આપવામાં આવેલા સૂચનને અવગણી શકે છે. જ્યાં સુધી તે પોતાનો અભિપ્રાય નહીં પૂછે ત્યાં સુધી હાર ન આપો.

તુલા: સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારી રાશિમાં ગુરુ, બારમા ઘરમાં ચંદ્ર અને મધ્યમાં રાહુ અને કેતુ રહેશે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, પૈસા કમાવવા માટે, તમારે એકથી વધુ પથ પર કામ કરવું પડશે. બાહ્ય સંબંધોથી તમને ફાયદો થશે. દુશ્મન બાજુ તમને પરેશાન કરવાનો પ્રયાસ કરશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, બૃહસ્પતિ-ચંદ્ર જોડાણને કારણે ગજેકસરી યોગની રચના થઈ રહી છે. અસહકાર અને અસંતોષ હોવા છતાં, હિંમત અને માન પ્રબળ રહેશે. સપ્તાહના અંતે ગુસ્સો અને આક્રમણથી સ્વ-નુકસાન થશે. ભાગ્યમાં હળવો સહયોગ મળશે. માનસિક ત્રાસ રહેશે. દુશ્મન બાજુ નવા પ્રયત્નો કરશે પરંતુ બૌદ્ધિક ક્ષમતાથી તમે નિયંત્રિત કરી શકશો. તેમાં વધુ ખર્ચ થશે. મુસાફરી શક્ય છે. તમારી સામાજિક પ્રતિષ્ઠાને અસર થવાથી બચાવો. જો તમે ભાગીદારીમાં કાર્યરત છો તો આ બાજુ ખૂબ કાળજી રાખો. મંદિરો અથવા જંઘામૂળમાં તણાવ અથવા પીડા હોઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: કાર્યક્ષેત્રમાં ઘરે વિરોધ અને સ્પર્ધા થશે. પરિણામે, તમે સંજોગો અને માનસિક સંઘર્ષથી ડૂબી જશો. હૃદય અને મન વિરોધી દિશામાં ખેંચશે. સંજોગોના સ્વચાલિત પરિવર્તન માટે થોડી રાહ જુઓ. વ્યક્તિગત સંબંધો ચર્ચા અને આલોચનાને બદલે પ્રેમ અને ચિંતાની ભાવનાથી પરિવર્તિત થશે. બજેટ ધ્યાનમાં રાખો. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. સામાજિક જીવન વ્યસ્ત રહેશે. તમારી યોજનાઓને અમલમાં મૂકવાનો હવે યોગ્ય સમય છે. તમને લાંબા સમયની મુશ્કેલીથી રાહત મળશે. સમયની યુક્તિ તમારા પક્ષમાં છે, તેનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો.

ધનુરાશિ: તમારી પાસે વ્યાવસાયિક જીવનમાં ગુમાવવાનું કંઈ નથી, તેથી નવી શરૂઆત કરવી સારી રહેશે. કોઈપણ પ્રકારનો પરિવર્તન ઉત્તેજક અને વિકાસ માટે અનુકૂળ રહેશે. મોટી યોજનાઓ બનાવવાને બદલે, વાસ્તવિક અભિગમ અપનાવો. યોજનાઓના ઇચ્છિત આકાર લેવામાં નિષ્ફળતા, હતાશા તરફ દોરી શકે છે. તમારી પીઠ પાછળ શું થાય છે તેના પર ધ્યાન આપશો નહીં. નકારાત્મકતા ટાળો, કંઇક અપ્રિય બનશે નહીં ઘરના અન્ય સભ્યોની સલાહને બિલકુલ અવગણશો નહીં, નહીં તો તમે તમારી જાતને નુકસાન પહોંચાડી શકો છો. કેટલાક વિરોધીઓ ઇર્ષ્યાથી તમારી સામે નકારાત્મક અફવાઓ ફેલાવી શકે છે. પરંતુ નિશ્ચયપૂર્વક ખાતરી કરો કે કંઇ તમને નુકસાન કરશે નહીં.

મકર: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચંદ્ર તમારી રાશિના જાતકોથી નસીબદાર ઘરમાં રહેશે, દસમા ઘરમાં ગુરુ, તમારી રાશિમાં કેતુ અને સાતમા ઘરમાં રાહુ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે પૈસા મેળવવા માટે ઘણી યોજનાઓ પર કામ કરવું પડશે અને કામમાં મુશ્કેલીઓ સાથે તમને સફળતા મળશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ વધશે. ભાગ્યનો અનુભવ થશે. ઘણી મહેનત થશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, બૃહસ્પતિ-ચંદ્ર જોડાણને કારણે ગજેકસરી યોગની રચના થઈ રહી છે. ભૌતિક આરામનો આનંદ સામાન્ય રહેશે. દુશ્મન બાજુ નિયંત્રણમાં રહેશે. હિંમત અને સખત મહેનતનો અભાવ રહેશે, પરંતુ બૌદ્ધિક ક્ષમતાઓના બળ પર સફળતા પ્રાપ્ત થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. માનસિક તાણ રહેશે. બાહ્ય સંબંધોમાં પૈસાથી લાભ થશે. સારી અને ખરાબ વિચારસરણીથી કામ કરો. વ્યાપારની સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. કોઈ મોટી ડીલ થવાની સંભાવના પણ છે, પરંતુ તમારી પ્રવૃત્તિઓ કોઈ અજાણી વ્યક્તિ સાથે શેર ન કરો. કોઈપણ તેનો અન્યાયી લાભ લઈ શકે છે.

કુંભ: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, ચંદ્ર તમારી રાશિથી આઠમા ઘરમાં, નવમા મકાનમાં બૃહસ્પતિ, દસમા મકાનમાં મંગળ અને તમારી રાશિમાં સૂર્ય રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે ઘણી યોજનાઓ પર કામ કરવું પડશે, પરંતુ સફળતા શંકામાં રહેશે. આકસ્મિક પૈસા મળી શકે છે. ભૌતિક આનંદનો આનંદ ઓછો થશે. તેમાં વધુ ખર્ચ થશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં ભાગ્યશાળી મકાનમાં ગુરુ અને ચંદ્રનું સંયોજન છે. તમારી પોતાની ભૂલોને કારણે તમને તમારા શત્રુઓથી ફાયદો થશે. લાગણીઓ અને ફરજો વચ્ચે સંતુલન રાખવું પડશે. સપ્તાહના અંતમાં માનસિક તાણ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સફળતા મહેનત અને સમર્પણથી મળે છે. બાહ્ય સંબંધોમાં તમને ફાયદો થશે. હિંમત અને મહેનત ચાલુ રહેશે. દુશ્મનના વિરોધનો સરળતાથી સામનો કરવામાં આવશે. તેમાં વધુ ખર્ચ થશે. આજે તમે ચાલુ તનાવને પાર કરી શકશો.

મીન: સપ્તાહની શરૂઆતમાં, સત્તમ યોજના ચંદ્ર, તમારી રક્ષિત બુધ-શુક્ર, ભાગ મંગળ, ચોથાનો મકાન શનિ અને આઠમા સ્થળ બૃહસ્પતિ બન્યો, ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ અને માયમોની ખુશીનો અનુભવ. અઠવાડિયું. ડહાપણ અને ટર્કનો ઉપયોગ અર્થઘટન. અઠવાડિયાના મધ્યમ, આઠમા કૃષ્ણમાં બ્રિસ્પ્તિ અને ચંદ્રના જોડાણ માટે જેજેકસરી યોગની રચના થઈ છે. તમે ભેગા કરો. શિક્ષણ ક્ષેત્ર અઠવાડિયાના અંતમાં અહંકાર થઈ શકે છે, પરંતુ ધર્મના અવસ્થામાં વધારો થયો છે. હિંમત અને અવતરણ અભિવાદન. બેદરકારી, રોગ અને શત્રુ અને વિમોચન ચુકવણીના ખર્ચમાં વધુ આવક. બાહ્ય સંબંધોના ફાયદાઓ. દુષ્મન નિયંત્રણમાં રહે છે. ધર્મ દેશેની આસ્થા વધારી. ભાગ તમે સાથ આગળ ધપાવો છો બધા જ કામકાજ આવે છે આજે તમે કોઈની પણ ચિંતા કરશો નહીં, કોઈ પણ વ્યક્તિની યાતનાથી તમે અસલામતી ઘટના બની શકશો નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *