આ રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ છે શુભ , ઓછા વ્યકિતને મળે છે આવા ભાગયશાળી યોગ ,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

આ રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ છે શુભ , ઓછા વ્યકિતને મળે છે આવા ભાગયશાળી યોગ ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : ચંદ્ર તમારી રાશિના પ્રવાસ કરે છે. આજે પરિવારમાં અર્થવ્યવસ્થા સારી છે. બાળકો દ્વારા સુખમાં વધારો થશે. ભાગીદારોની સહાયથી વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. પ્રગતિ વધશે. અધિકારીઓ માટે કાર્યક્ષેત્રમાં નવા બદલાવ આવશે. આવક વધતાં બેંકની બચત વધશે.

વૃષભ : ચંદ્ર તમારી રાશિના પાંચમા ભાગમાં પ્રવાસ કરે છે. આજે પરિવારમાં અણધાર્યા ખર્ચ છે. ધંધા પર અપેક્ષિત લાભ મળશે. નવા સાહસો માટે પરિવારનો સહયોગ મળે છે. જે કામ પર તમારી સાથે છે તેને તે છોડી દેવાનું વધુ સારું છે.

મિથુન : ચંદ્ર તમારી રાશિના ચોથા ભાગમાં પ્રવાસ કરે છે. આજે ઓફિસમાં વ્યર્થ સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. ધંધામાં અપેક્ષિત લોન લેવામાં મોડું થઈ શકે છે. આઉટસોર્સિંગ કિંમત બચાવવાનાં મહાન વચન સાથે આવે છે. કાર્ય સંબંધિત પ્રયત્નો માટે કૌટુંબિક સપોર્ટ મળશે

કર્ક : ચંદ્ર તમારી રાશિના ત્રીજા ભાગમાં યાત્રા કરે છે. આજે બાળકો સાથે ઘરે ખુશહાલની ઘટનાઓ રહેશે. અપેક્ષિત બેંક લોન માટે પરિસ્થિતિ વિકસિત થશે. વ્યવસાયને લગતા કેસોમાં જીતવાની તક મળશે. અધિકારીઓ માટે કામનો બોજ ઓછો થશે. સવલતો હાથમાં આવે છે.

સિંહ : ચંદ્ર તમારી રાશિના બીજા ભાગમાં મુસાફરી કરે છે. આજે ગૃહ શુભ પ્રસંગોનું આયોજન કરશે. કામ માટે વિદેશ જવાની તકો. શારીરિક સ્વાસ્થ્યમાં સારો સુધારો થશે. ધંધામાં અપેક્ષિત લાભ મળશે. મિત્રો દ્વારા મદદની શોધમાં રહેશે. જૂના દેવાની રકમ એકઠી કરવામાં આવે છે.

કન્યા : ચંદ્ર તમારી રાશિમાં પ્રવાસ કરે છે. આજે તમે કરેલા દરેક કામમાં તમને સફળતા મળશે. તમે નવા ઉત્પાદનો ખરીદશો. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ સકારાત્મક કાર્ય કરશે. કેટલાક લોકોને કાર ખરીદવાની વિનંતી હોય છે. સ્વાસ્થ્ય સક્રિય રહેશે. તમે શુભ કાર્યો માટે ખર્ચ કરશો.

તુલા : રાશિની ચંદ્ર તમારી રાશિમાં ઉતાવળની સ્થિતિમાં મુસાફરી કરે છે. જો તમે પડોશીને અનુકૂળ થશો તો આજે વ્યર્થ સમસ્યાઓથી બચી શકો છો. મોડુ ચુકવણુ કરનારાઓને પ્રોત્સાહિત કરવા માટે તમે સમયસર ચુકવણી માટે થોડો ઘટાડો કરી શકો છો. કોઈપણ પ્રવૃત્તિમાં ગુસ્સો ઓછો કરવો અને કસરત કરવી તે સારું છે. કાર્યસ્થળમાં કામનો ભાર વધશે.

વૃશ્ચિક : ચંદ્ર તમારી રાશિ માટે નફાની મુસાફરી કરે છે. ઓફિસમાં લાંબા સમયથી રાહ જોવાતી જગ્યાએ શિફ્ટ મેળવો. આજે તમે મહાપુરૂષોને જાણશો. સબંધીઓ સાથે મતભેદ દૂર થશે. ઉમંગની અવરોધ દૂર થશે. ઉદ્યોગમાં કર્મચારીઓની તરફેણ કરવામાં આવશે.

ધનુ : ચંદ્ર તમારી રાશિના દસમા ભાગમાં મુસાફરી કરે છે. આજે તમને સ્વાસ્થ્યની નાની સમસ્યાઓ થશે. વાહનો વ્યર્થ ખર્ચ કરી શકે છે. નોકરી પર સહકાર્યકરો સાથે મતભેદ દેખાય છે. એક સાથે ઘણી વખત વિચારવું અને કાર્ય કરવું સારું છે. ભાઈ-બહેનોની મદદ મેળવશો.

મકર : ચંદ્ર તમારી રાશિના નવમા ભાગમાં પ્રવાસ કરે છે. છેલ્લા 2 દિવસની સમસ્યાઓ દૂર થશે. આજે તમારા પરિવારમાં અણધાર્યા ખર્ચ થઈ શકે છે. બાળકો સાથે બિનજરૂરી સમસ્યાઓ દેખાય છે. નવો ધંધો શરૂ કરવાના પ્રયત્નોમાં વિલંબ થશે. દેવાની પતાવટ સફળતા અને નિષ્ફળતા વચ્ચેનો તફાવત બનાવી શકે છે. ઉત્તરા સંબંધીઓ મદદરૂપ થશે.

કુંભ : ચંદ્ર આજે તમારી રાશિના આઠમા ભાગમાંમુસાફરી કરી રહ્યો છે. આજે તમે શારીરિક સ્વાસ્થ્યમાં થાક અને મંદીનો અનુભવ કરશો. પરિવાર સાથે બિનજરૂરી હેરાનગતિ થઈ શકે છે કારણ કે તમારી રાશિનો ચંદ્રસ્થ છે. જ્યારે તે ભોજનની વાત આવે ત્યારે નિયંત્રણમાં રહેવું સારું છે. વ્યર્થ દલીલો ટાળો.

મીન : ચંદ્ર આજે તમારી રાશિના ભાગમાં ઘરમાં મુસાફરી કરી રહ્યો છે. આજે સ્વજનોના અચાનક આગમનથી પરિવારમાં આનંદ આવે છે. સારા પ્રયાસોમાં સફળતા. ભાગીદારોના સહયોગથી વ્યવસાયિક નવા પ્રોજેક્ટ્સ સફળ થશે. પૈસા ટ્રાંઝેક્શન થઇ શકે છે

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *