શુક્ર અને શનિ નું થયું છે રાશિપરિવર્તન, મેષ અને મીન રાશિ પર તૂટી પડશે દુઃખનો પહાડ ,જાણો અન્ય રાશિની સ્થિતિ - Jan Avaj News

શુક્ર અને શનિ નું થયું છે રાશિપરિવર્તન, મેષ અને મીન રાશિ પર તૂટી પડશે દુઃખનો પહાડ ,જાણો અન્ય રાશિની સ્થિતિ

મેષ : પ્રિયજનો માટે આજનો દિવસ સારો છે. સ્વરોજગાર લોકો આર્થિક પ્રગતિ પ્રાપ્ત કરશે. પરિવારમાં એકતા હોય ત્યારે પતિ-પત્નીના સંબંધ પરસ્પર હોય છે. બહેન સ્પોન્સરશિપ સપોર્ટ મેળવો.મિત્રો અને સબંધીઓ દ્વારા ખલેલ અને ખર્ચ થાય છે. રોમેન્ટિક બાબતોમાં સામેલ લોકો માટે સુખદ ઘટનાઓ છે. અર્થવ્યવસ્થામાં નાની ખામી હોવા છતાં પણ તમે અસરકારક રીતે સામનો કરી શકશો.

વૃષભ : પ્રિયજનો માટે આજનો દિવસ સારો છે. સ્ત્રીઓમાં સુખદ ઘટનાઓ હોય છે અને પતિ-પત્નીની એકતા સારી રહે છે. પારિવારિક એકતા સારી છે. જો ઓફિસમાં રહેલા લોકો માટે કામનો ભાર થોડો ઉચો હોય તો પણ તમે મેનેજમેન્ટનો વિશ્વાસ અને સદ્ભાવના પ્રાપ્ત કરશો.જે લોકો બઢતી અને પગાર વધારાને પ્રોત્સાહન આપવાની પ્રક્રિયામાં છે તેમના માટે સકારાત્મક માહિતી આવશે. નવા ધંધાકીય સાહસ સફળ થવાની સંભાવના છે.

મિથુન : મહિલાઓને માનસિક સુખ મળે છે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું આવે છે. લગ્ન જેવા પ્રયત્નો સફળ થશે. તમે વાહન અને સંપત્તિ ખરીદવા અને વેચવામાં સફળ થશો. પોતાના ધંધાકીય સાહસ સફળ થઈ શકે છે.ઓફિસમાં રહેલા લોકોને એક જગ્યાએથી બીજી જગ્યાએ ખસેડવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વિદ્યાર્થીઓનું શિક્ષણ સારૂ આવે તેવી સંભાવના છે. કેટલાક શિક્ષણ માટે વિદેશ જાય છે અને અભ્યાસ પદ્ધતિ મેળવે છે.

કર્ક : નાયરો માટે આજનો દિવસ સારો છે. સફળતા તે લોકો દ્વારા પ્રાપ્ત થાય છે જેઓ સંબંધિત સંપત્તિ ખરીદવા અને વેચવા સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓમાં રોકાયેલા હોય છે. કાર્યાલયમાં રહેલા લોકો માટે કામનો ભાર વધારાનો રહેશે. જો કે, તમે આનો અસરકારક રીતે સામનો કરી આગળ વધશો.લગ્ન જેવા પરોપકારી પ્રયત્નોમાં થોડો વિલંબ પરંતુ સફળતામાં સમાપ્ત થઈ શકે છે.

સિંહ : પ્રિયજનો માટે આજનો દિવસ સારો છે. કુટુંબમાં વૃદ્ધ લોકો સાથે મતભેદ ઉભા થઈ શકે તેમ હોવાથી ઓછામાં ઓછું ભાષણ કરો. ઓફિસમાં કામ માટેનું ભારણ ઉચું હોય તો પણ તમને મેનેજમેન્ટમાં સારું નામ મળશે. પરંતુ તમે તમારા પરિવાર સાથે વધારે સમય ગાળી શકશો નહીં.વિદેશમાં રહેલા લોકો માટે, કામનો ભાર થોડો વધારે હોઈ શકે છે.

કન્યા : પ્રિયજનો માટે આજનો દિવસ ખુશહાલ છે. ધંધાકીય પ્રયાસો સફળ થશે. તેની ક્રેડિટ બનાવશે. પરિવારમાં માનસિક શાંતિ મળશે. પતિ-પત્નીની એકતામાં છેવટે નાની સમસ્યાઓ હોવા છતાં માનસિક શાંતિ મળશે.શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. નવી નોકરીઓ મેળવવાનો આજનો દિવસ સારો છે. આ વાટાઘાટો શરૂ કરવા માટે સારો દિવસ છે જે લગ્ન જેવા શુભ પ્રયાસોને અસરકારક રીતે ચલાવી શકે છે.

તુલા : પ્રિયજનો માટે આજનો દિવસ સારો છે. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં અણધાર્યા ડિલિવરી થવાની સંભાવના વધારે હોય છે. મહિલાઓ માટે આ દિવસ આનંદદાયક છે. તમે ઘરની વસ્તુઓ ખરીદશો. થોડા માટે, પોશાકના દાગીના ઉમેરવાની એક રીત છે.નવી નોકરીઓ મેળવવાનો આજનો દિવસ સારો છે. વિદેશમાં નોકરીની શોધ કરતા લોકો માટે સારા સમાચાર આવશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ દ્વારા લાભ થશે.

વૃષિક : તમને કારકિર્દીની નવી તકો મળશે. સંપત્તિ સંબંધિત સમસ્યાઓ પર લાભ. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી પ્રાયોજીત અને ટેકો. અર્થવ્યવસ્થામાં સારી સ્થિતિમાં ઉભા થવાની તકો રહેશે. તે મહિલાઓ માટે ખુશીનો દિવસ છે.પતિ-પત્નીની એકતા સારી છે. તમે પરિવારના લોકો સાથે વ્યવસ્થિત થશો. થોડા લોકોને સ્થિર સંપત્તિ ખરીદવાની તક મળશે. કેટલાક લોકો પાસે વાહનો ખરીદવાની સિસ્ટમ હોય છે અને તેઓને સફળતા મળે છે.

ધનુ : પ્રિયજનો માટે આજનો દિવસ ખુશ છે. પતિ-પત્નીની એકતા સારી છે. કુટુંબમાં બપોર પછી શાંતિથી ક્રોલ કરતા વરિષ્ઠ લોકો સાથેના એકતાને સરસ લાગશે. તે એક સારા મિત્રતાનો દિવસ છે જે સહકાર્યકરોને લાભ કરે છે.સ્વરોજગાર લોકોની કારકીર્દિમાં પ્રગતિ થાય છે. નવા ધંધાકીય સાહસ સફળ થશે. તમને કારકિર્દીની નવી તકો પણ મળશે. લગ્ન જેવા પ્રયત્નો સફળ થશે. કેટરિંગ ટૂરિઝમ જેવી બાબતોમાં સારી પ્રગતિ થશે.

મકર : લગ્ન જેવી સવલતો પર વાટાઘાટો શરૂ કરવા જેવા પ્રિયજનો માટે નવા વ્યવસાયિક સાહસો શરૂ કરવાનું બંધ કરવું એ એક સારો વિચાર છે. તમે સફળ થશો અને આગળ વધશો, પછી ભલે તે નાની આર્થિક ખોટમાંથી આવે.કાર્યાલયમાં રહેલા લોકો માટે કામનું ભારણ વધારે રહેશે. તેમ છતાં તમે મેનેજમેન્ટનો વિશ્વાસ મેળવશો. પરિવારમાં વૃદ્ધ લોકો સાથે મતભેદ પેદા થઈ શકે છે તેથી ધૈર્ય રાખો.

કુંભ : મિત્રો માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક છે કેમ કે પતિ-પત્નીની એકતા સારી રીતે આવે છે. સંયુક્ત સાહસમાં આવનારાઓ થોડું ધ્યાન આપવાનું વધુ સારું છે. નોકરીમાં પરિવર્તનનો સામનો કરી રહેલા લોકો માટે તમારા મનમાં નવી તકો દેખાશે.જો કામનું ભારણ થોડું વધારે હોય તો પણ તમને મેનેજમેન્ટમાં સારું નામ મળશે, મહિલાઓ માટે આ સારો દિવસ છે.

મીન : મિત્રો પાસે આજે હાફ ડેની અપેક્ષિત ડિલીવરી હશે. બપોર પછી ભાઈ-બહેનો સાથે એકતા સારી રહેશે. પરદેશમાં રહેતા લોકો માટે સારા સમાચાર વતનથી આવશે.તમે અર્થવ્યવસ્થાની થોડી ખામીને પણ સફળતાપૂર્વક પાર કરી શકશો. મિત્રો અને સંબંધીઓ દ્વારા ફાયદો થવાની સંભાવના પણ છે. શારીરિક આરોગ્ય સ્થિર રહેશે. નવા વ્યવસાય સાહસમાં સફળ થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *