આ 4 રાશિના જાતકો પર નહિ વરશે લક્ષ્મીજીની કૃપા,નોકરી-ધંધો માં થશે નુકશાન ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : ખરીદી કરતી વખતે વધુ ઉતાવળ કરવી યોગ્ય રહેશે નહીં, વધુ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય ગાળવા માટે કોઈપણ સમય બચાવવા પ્રયત્ન કરશે. લાંબી મુસાફરી કરતી વખતે, હવામાનની આગાહી રાખવી જરૂરી રહેશે, મુશ્કેલીના સંકેતો છે. તમે અભ્યાસના ક્ષેત્રમાં અપેક્ષા કરતા સારા પરિણામ આપી શકો છો, તમારે આત્મવિશ્વાસ જાળવવો પડશે.

વૃષભ : કોઈને આર્થિક મદદ કરવામાં માનસિકતા તમારું કદ વધારશે. વ્યવસાયિક સ્તરે તમારી ક્ષમતા સંસ્થા માટે એક મહાન તાકાત સાબિત થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથેનો સારો સંબંધ કોઈ પણ કૌટુંબિક મુદ્દાને ચપટીમાં ઉકેલી લેશે. જે લોકો સંપત્તિ ખરીદવાનું મન બનાવી રહ્યા છે, હવે થોડા દિવસો રાહ જોવી યોગ્ય છે.

મિથુન : વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે અહંકાર રાખવાનું કામ કરશે નહીં, વરિષ્ઠો સાથે સંઘર્ષના સંકેત છે. ઘરેલું સ્તરે તમારા દ્વારા લીધેલા નિર્ણય કદાચ કામ ન કરે પરંતુ તમારી છબી સુધારશે. ફરવા જવા માટે તમારી વ્યસ્ત દિનચર્યામાંથી થોડો સમય કાવો તમને તાજું કરી શકે છે. તમે પ્રોપર્ટી ડીલ્સ દ્વારા મોટી આવકની અપેક્ષા કરી રહ્યા છો, આગળ વધો. તમે અભ્યાસના ક્ષેત્રમાં તમારા પરિણામોથી સંતુષ્ટ થશો, કંઈક સારું કરવા માટે તમને આત્મવિશ્વાસ મળશે.

કર્ક : તમે તમારા મીઠા શબ્દો અને વર્તનથી પરેશાન પરિવારના સભ્યોને રાહત આપી શકશો. તમારી યાત્રામાં મુશ્કેલીના સંકેતો છે, તમારે સારી તૈયારી સાથે વિદાય લેવી પડશે. સંપત્તિમાં રોકાણ કરવાની મોટી તક છે, તમારે ખચકાટ વિના આગળ વધવું જોઈએ. અભ્યાસની દ્રષ્ટિએ પરિસ્થિતિ વધુ મુશ્કેલ બને તે પહેલાં તમે તેને નિયંત્રિત કરી શકો છો.

સિંહ : તમારા સારા પ્રદર્શન વિશે મનનો ડર તમને વધુ સારું કરવાથી રોકી શકે છે. જીવનસાથીનો ઉથલપાથલ મૂડ ઘરનું વાતાવરણ બગાડી શકે છે, તમારે શાંતિથી કામ કરવું જોઈએ. આયોજન વિના અચાનક મુસાફરી અનુકૂળ રહેશે, તમે તમારા હેતુમાં સફળ થશો. સંપત્તિ અંગે તમે લીધેલા નિર્ણય યોગ્ય સાબિત થશે, અન્યને પણ સંતોષ આપશે.

કન્યા : વ્યાવસાયિક સ્તરે તમારા માટે સમય અનુકૂળ રહેશે, તમે તમારા કામ અંગે સંતુષ્ટ રહી શકો. ઘરેલું કક્ષાએ કેટલાક મોટા કામ થવાના છે, યોગ્ય મેનેજમેન્ટના કારણે બધું જ ઈચ્છા પ્રમાણે થશે. પૂર્વજોની સંપત્તિના રૂપમાં પૈસા અને સંપત્તિ આજે તમારા નામે થવાની અપેક્ષા છે. તમારી સરેરાશ વર્તન કોઈને પણ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે જે તમને સરસ છે.

તુલા : તમારામાંથી કેટલાક ઘરના ખર્ચમાં બજેટને વટાવી રહ્યા છે, તેને ટાળવું મહત્વપૂર્ણ છે. કુટુંબિક મેળાવડાને લીધે, તમને તમારી પરિવાર ના લોકોને મળવાની તક મળશે. તમારામાંથી કેટલાક ઉત્તેજક પ્રવાસની શરૂઆત કરે તેવી સંભાવના છે, તૈયાર રહો. મિલકતને લગતા તમામ કાગળો લેવાની વ્યવસ્થા કરવામાં વ્યસ્તતા રહેશે.

વૃશ્ચિક : તંદુરસ્તી તરફના તમારા પ્રયત્નોથી મોટો ફાયદો થવાની અપેક્ષા છે. તમારે તમારા નિર્ણય અને વર્તનમાં અડગ રહેવું પડશે જેથી તમને થોડું ન લેવામાં આવે. તમારામાંથી ઘણા લોનની સહાય વિના ઘર અથવા મિલકત બુક કરાવી શકે છે. નાનપણના મિત્રને મળવાની સંભાવના છે, તમે જૂની યાદોને તાજી કરી શકશો.

ધનુ : તમને કોઈ સારી જગ્યાએ રોકાણ કરવાની તક મળશે, તમે તેને હાથથી જવા નહીં શકો. જેમણે નવી કાર લીધી છે તેઓ મિત્રો સાથે લોંગ ડ્રાઇવ પર જવાનું વિચારી રહ્યા છે. કોઈપણ વિવાદિત મિલકતનો મુદ્દો પરસ્પર વાટાઘાટો દ્વારા હલ થાય તેવી અપેક્ષા છે. આજે તમને એવી વ્યક્તિને મળવાની તક મળી શકે છે કે જેને તમે વર્ષોથી મળ્યા છો.

મકર : પૈસાના મામલે થોડીક વાસ્તવિકતા સાથે ચિંતિત રહો, ખાસ કરીને જ્યાં ખર્ચનો મામલો આવે છે. આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યક્તિગત અને વ્યવસાયિક રૂપે સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. માતાપિતા તમારી અંગત બાબતોમાં દખલ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, તેના વિશે અસ્વસ્થ થશો નહીં. વિદેશી સફર પર જવાનું સપનું સાકાર થવાની અપેક્ષા છે, જલ્દી તમારી તૈયારીઓ કરો. સંપત્તિ સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકાય છે, આજનો દિવસ અનુકૂળ છે અને આગળ વધો.

કુંભ : સારા સ્વાસ્થ્ય અને માવજતને જાળવવા તમારે સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે. યોગ્ય આયોજન સાથે કરવામાં આવેલું રોકાણ તમને ક્યારેય આર્થિક રીતે નબળું થવા દેશે નહીં. તમે કોઈ નજીકના દ્વારા આયોજિત મુસાફરી યોજનાનો ભાગ બની શકો છો, તૈયાર રહો. સંપત્તિમાં થતા રોકાણથી સારા વળતરને કારણે નાણાકીય સ્તરે સમૃદ્ધિ મળશે.

મીન : સુસ્તી અને સુસ્તી અનુભવતા લોકો સારી તંદુરસ્તી માટે પ્રયત્ન કરવાનું શરૂ કરી શકે છે. પરિવારના કોઈ યુવાનની સિદ્ધિ પર ગૌરવ લેવાની તક મળશે, ઉત્સાહ થશે. લાંબી રાહ જોયા પછી વેકેશન પર જવાની યોજના કોઈપણ સમસ્યા વિના પૂર્ણ થવા જઇ રહી છે. સંપત્તિથી સંબંધિત તમામ કાગળનાં કામ ધીરજથી પૂર્ણ કરો, તે કોઈ કારણોસર જરૂરી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *