ખોડિયારમાંની કૃપા થી આજે સાંજે 5 વાગ્યે બની રહ્યો છે આ ખાસ સંયોગ, બદલી જશે હાથની રેખા , જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

ખોડિયારમાંની કૃપા થી આજે સાંજે 5 વાગ્યે બની રહ્યો છે આ ખાસ સંયોગ, બદલી જશે હાથની રેખા , જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : આજે વિચારોમાં ઘણી રચનાત્મકતા રહેશે. નવા વિચારો મનમાં આવશે અને તેનો અમલ કરવો ફાયદાકારક રહેશે. પણ તમે સકારાત્મક અને શક્તિશાળી અનુભવશો. મીઠાશ સાથે રહેશે સંબંધીઓ તેમજ.બાળકો સાથે થોડો સમય પસાર કરો અને તેમની પ્રવૃત્તિઓ પર નજર રાખો. કેટલીકવાર તમારો ગુસ્સો અને હઠીલા સ્વભાવ અન્ય લોકો માટે મુશ્કેલી

વૃષભ : આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો લાવવા માટે તમે અથાક પ્રયત્નો કરશો અને તમને ઘણી હદ સુધી સફળતા મળશે. કેટલાક નફાકારક નજીકની યાત્રા કરવા માટે યોગ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે. વિદ્યાર્થીઓ વિદેશ જવાની અપેક્ષા રાખી શકે છે.નકારાત્મક તમે કરવાની જરૂર પડી શકે સહન નારાજગી કુટુંબ અને સંબંધીઓ કારણ કે વધુ ધ્યાન આપવાનું ની તમારી વ્યક્તિગત કામ .

મિથુન :આજે ભણવામાં અને સારી માહિતી મેળવવા માટે ઉત્તમ સમય પસાર થશે. તમે કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં સમસ્યાઓનું નિરાકરણ શોધી શકશો. યુવાનો તેમની પ્રથમ આવક મેળવીને ખૂબ આનંદ કરશે. કેટલાક ફોર્મ વચ્ચે અટવાઇ શકે છે. પરંતુ આનું કારણ તમારી એકાગ્રતાનો અભાવ છે.બીજાના કામમાં વધારે ધ્યાન આપ્યા વિના તમારા કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો . જૂની નકારાત્મક બાબતોને વર્તમાન પર વર્ચસ્વ ન દો. કાર્યક્ષેત્રમાં

કર્ક : તમે ઘણું જાણવા મળશે કંપની ઓફ આદરણીય લોકો . તેમની સલાહ અને માર્ગદર્શનમાં પોતાને લીન કરો. તમારી પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. કેટલીક કિંમતી ચીજો ખરીદી પણ શક્ય છે.અહંકાર અને અતિશય આત્મવિશ્વાસને લીધે, તમે ભારે ગુમાવશો. તમારી નકારાત્મક ટેવો બદલો. સાસરિયાઓ સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો જાળવશો. આર્થિક સ્થિતિમાં થોડી મંદી આવી શકે છે.

સિંહ : બાળકોને લગતી કોઈ પણ સમસ્યાનું સમાધાન મળતાં તમને ઘણી રાહતનો અનુભવ થશે. તમે આસપાસની સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ યોગ્ય યોગદાન આપશો. યુવાનોને તેમના અભ્યાસ મુજબ નોકરી મેળવવાની ઓફર મળી શકે છે.આળસને તમારા પર વર્ચસ્વ ન થવા દો, તેના કારણે અનેક કાર્યો રોકી શકાય છે.

કન્યા : કામ કરતાં ઘણો વધારે કારણે દિવસ ની શરૂઆતમાં ધંધો ઘણો હશે. જો પ્રોપર્ટીના વેચાણ-ખરીદીને લગતી કોઈ યોજના બનાવવામાં આવી રહી છે, તો તરત જ તેનો અમલ કરો. આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં પણ થોડો સમય વિતાવશો.કોઈ પણ બાબતમાં ઘરમાં વિખવાદની પરિસ્થિતિ  ન થવા દો. તેથી, નાના વસ્તુઓ અવગણવામાં રાખો. પૈસાની લેવડદેવડ સંબંધિત કોઈપણ ભૂલ પણ નુકસાનમાં પરિણમી શકે છે.

તુલા : તમારી કોઈપણ પ્રવૃત્તિઓ અને ક્ષમતાઓની ઘરેલુ અને સમાજમાં પ્રશંસા કરવામાં આવશે. તમે તમારા પ્રયત્નોથી સંતુષ્ટ રહેશો. ઘરે સભ્યો સાથે કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાનો કાર્યક્રમ પણ બનાવવામાં આવશે. આવા કેટલાક ખર્ચ આવી શકે છે, જેનાથી તમારે છૂટકારો મેળવવો પણ મુશ્કેલ છે. બીજાના ઝઘડા અને મુશ્કેલીઓમાં ન આવવું વધુ સારું છે.

વૃશ્ચિક : આજુબાજુની બિનજરૂરી પ્રવૃત્તિઓમાં તમારો સમય બગાડો નહીં. અમુક સમયે એટમ્ન ચોક્કસપણે અને આત્મનિરીક્ષણ શોધો. તેનાથી તમને ઘણી શાંતિ મળશે અને તણાવથી પણ રાહત મળશે. લોકોને મળવા અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં વધારો કરવા પર પણ ધ્યાન આપો.વધારે વિચારસરણીને લીધે , કેટલીક સિધ્ધિઓ હાથમાંથી નીકળી શકે છે. તરત જ નિર્ણય લેવાનો પ્રયાસ કરવો વધુ સારું છે.

ધનુ : આજે થોડા સમયથી ચાલી રહેલી કોઈપણ ચિંતા અને તાણથી થોડી રાહત મળશે. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્યનો પાયો નાખવાનો આજનો દિવસ ખૂબ સારો છે. વધારાની આવક પણ થઈ રહી છે. કેટલાક વિરોધીઓ સક્રિય થઈ શકે છે અને તમારા કામમાં અવરોધ લાવી શકે છે . ઉડાઉ ટાળો. બિનજરૂરી વિલંબ અને વિક્ષેપોને કારણે કાર્યોનો મૂડ વધુ ખરાબ હોઈ શકે છે.

મકર : દિવસ કેટલાક મિશ્ર લાભદાયી લાગણી. થોડા સમય માટે મનમાં ચાલતા કોઈપણ સંઘર્ષનો અંત આવશે. તમારા માટે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરવાની ઇચ્છા પણ પ્રબળ રહેશે. નજીકના સબંધીઓ સાથેની મુલાકાત કોઈ પણ જટિલ મુદ્દાને હલ કરશે.પરંતુ ઉતાવળમાં લેવામાં આવેલ કોઈપણ નિર્ણય ખોટો પણ હોઈ શકે છે. તેથી ધૈર્ય રાખો.

કુંભ : કોઈ પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિને મળવાની તક મળશે. જેના કારણે તમારા વ્યક્તિત્વમાં પણ સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં થોડો સમય ખર્ચ કરવાથી શરીર અને મન બંને ખુશ રહેશે .પરંતુ તમારા વિરોધીઓ સામે નબળાઇ ન અનુભવો. તમારું મનોબળ રાખો. આર્થિક રોકાણોને લગતી પ્રવૃત્તિઓ હાલના સમય માટે સ્થગિત રાખવી વધુ સારું છે.

મીન : આજે તમે તમારી જાતને માનસિક અને શારીરિક સ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો . આ સમયે તમારી પ્રાધાન્યતા તમારા લક્ષ્ય અને કાર્ય તરફ રહેશે. ઘરની સંભાળ અને સુધારણાના કાર્યો પણ પરિવાર સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય પસાર કરશે.ખર્ચ વધારે થવાને કારણે મન કંઈક અંશે પરેશાન રહેશે. મિત્રની સલાહ તમારા માટે નકારાત્મક સાબિત થઈ શકે છે,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *