ખોડિયારમાંની કૃપાથી આ 3 રાશિ ના જાતકોની પલ્ટી જશે કિસ્મત , સાંજ સુધીમાં બની જશે કરોડપતિ ,જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

ખોડિયારમાંની કૃપાથી આ 3 રાશિ ના જાતકોની પલ્ટી જશે કિસ્મત , સાંજ સુધીમાં બની જશે કરોડપતિ ,જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : પૂજામાં રસ રહેશે. કોર્ટ અને કોર્ટની કામગીરી કરવામાં આવશે. અધ્યાત્મમાં રસ વધશે. ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. બેચેની રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો. સમજદારીથી કામ કરો. લાભ વધશે. તમને માન મળશે. સુખ મળશે.

વૃષભ : નવી યોજના બનાવવામાં આવશે, જેનો લાભ તાત્કાલિક ઉપલબ્ધ થશે નહીં. સામાજિક કાર્યો કરવામાં રુચિ રહેશે. પ્રતિષ્ઠા વધશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. ચિંતા અને તાણનો વિજય થશે. ચારે બાજુથી સફળતા મળશે. નોકરીમાં અસર વધશે. ધંધામાં વધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. ઘરમાં ખુશીઓ રહેશે. સંપત્તિ ઉપર ખર્ચ થઈ શકે છે.

મિથુન : તેમાં કોઈ મોટી અંતરાય હોઈ શકે છે. રોયલ્ટી રહેશે. ઉતાવળથી કામ બગડશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. કોઈના વર્તનથી આત્મગૌરવને નુકસાન થઈ શકે છે. લાભની તકો આવશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. ધંધામાં વધારો થશે.

કર્ક : મુસાફરી દરમિયાન સાવચેત રહો. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. અણધાર્યા ખર્ચ સામે આવશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. તમારી વાણી નિયંત્રિત કરો. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. અપેક્ષિત કામોમાં વિલંબ થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. લાલચમાં ના આવે લાભ વધશે.

સિંહ : શારીરિક પીડાને કારણે અંતરાયો શક્ય છે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક સફળ સફળતા મળશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારની ખુશી મળશે. આવકમાં વધારો થશે. રોકાણ સારું રહેશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. વ્યવહારમાં દોડાદોડ ન કરો.

કન્યા : દૂરથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. સુખનાં માધ્યમો ભેગા થશે. શક્તિ વધશે. મહેમાનો ઘરે પહોંચશે. ખર્ચ થશે. તમે કોઈપણ કૌટુંબિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. રોકાણ સારું રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. સુખ મળશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

તુલા : તમે ભૂતકાળમાં કરેલા પ્રયત્નોના ફાયદાઓ કાપવાનું પ્રારંભ કરશો. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. કોઈ મોટા કામ કરવાની યોજના બનશે. ધંધામાં લાભ થશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. સુખ મળશે.

વૃશ્ચિક : પારિવારિક સમસ્યાઓ વધશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. ચાલશે. દુરથી ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. કામ કરવામાં અવરોધ આવી શકે છે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા રાખશો નહીં. વેપાર સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ગૌણ અધિકારીઓ સાથે તકરાર થઈ શકે છે. મિસમેચથી નુકસાન થશે.

ધનુ : લાભની તકો આવશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. ધંધામાં વધારે ફાયદો થશે. પ્રવાસ આનંદપ્રદ રહેશે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમારા મનપસંદ ખોરાકનો આનંદ માણો. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. ડર રહેશે. લાલચમાં ના આવે

મકર : હરિફાઇ વધશે. જીવનસાથી સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. કોઈ નિશ્ચિત સંપત્તિ ખરીદવા અને વેચવાની યોજના હોઈ શકે છે. તમને પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યૂ વગેરેમાં સફળતા મળશે. ધંધામાં વધારો થશે. નોકરીમાં અધિકારો વધી શકે છે. નાના ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સુખ મળશે. કન્સોલિડેટેડ ફંડ વધશે. લાલચમાં ના આવે

કુંભ : પારિવારિક ચિંતા રહેશે. અકસ્માત થવાની સંભાવના રહેશે. દુશ્મનનો ભય રહેશે. કાનૂની અડચણો દૂર થશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ધંધામાં વધારો થશે. અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. અટકેલા કામોમાં ગતિ આવશે. ઘરની બહારના તમામ જરૂરી કામો પૂર્ણ થઈ જશે. બીજાના કામની જવાબદારી ન લો.

મીન : વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવચેત રહેવું. થોડી બેદરકારી વધારે નુકસાન પહોંચાડે છે. દીર્ઘકાલિન રોગ અવરોધ પેદા કરી શકે છે. તમારી વાણી નિયંત્રિત કરો. અપેક્ષાઓમાં વિલંબ થઈ શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદો શક્ય છે. વેપાર સારો રહેશે. સમય ગયો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *