ખોડિયારમાં ના આશીર્વાદ થી આ 6 રાશિઓ ના સ્વપ્ન થશે પુરા, જિંદગી માં મળશે તરક્કી ની ઘણી તકો , જાણો કઈ છે તે રાશિ - Jan Avaj News

ખોડિયારમાં ના આશીર્વાદ થી આ 6 રાશિઓ ના સ્વપ્ન થશે પુરા, જિંદગી માં મળશે તરક્કી ની ઘણી તકો , જાણો કઈ છે તે રાશિ

મેષ : આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ, આ રાશિના લોકો ઠંડા રોગોથી પીડાય તેવી સંભાવના છે. જે લોકો ધંધાના ક્ષેત્રે છે તેમની મોટાભાગની આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.કૂતરાને એક બાઉલ દૂધ આપો, આ પ્રેમ જીવનમાં સંબંધને મજબુત બનાવશે.

વૃષભ : ઘરેલુ મામલામાં તણાવની સ્થિતિ રહેશે, સાસરાવાળા તરફથી આર્થિક સુખ અને સહયોગ મળી શકે છે. પ્રેમના મામલે કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. રાત્રે મૂંગા પલાળીને સવારે તેને પક્ષીઓમાં મુક્યા પછી પ્રેમ સંબંધો સારા રહેશે.

મિથુન : તમારો ઉત્સાહ વધારશે અને કંઈક કરવાની ક્ષમતા દર્શાવશે. મહિલાઓ ઉપેક્ષાનો ભોગ બની શકે છે. કોઈ પણ છોકરીના હૃદયને નુકસાન ન પહોંચાડો અને તમારી પ્રેમિકાને માન આપવું એ પ્રેમ જીવન માટે સારું છે.

કર્ક : પતિ અને પત્ની વચ્ચે તણાવની સ્થિતિ રહેશે. નવા ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે, પરંતુ નોકરો સાથે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે, વહીવટી અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે ઈર્ષ્યા, ઈર્ષ્યા અને ઈર્ષ્યાથી બચો.

સિંહ : આર્થિક સ્થિતિમાં વૃદ્ધિ થશે અને અટકેલા કામોમાં પ્રગતિ થશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ પરિવારના વડીલો માટે આ સમય સારો નથી. યુવાનો તેમની કારકિર્દીને લઈને ખૂબ ચિંતિત રહેશે.આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે ઓમ નીલાવરણ્યા વિદ્યામે સૈનિકેય ધીમહિ તન્નો રહુ: પ્રચોદયાત્। આ મંત્રનો જાપ સાંજે અથવા રાત્રે 11 વખત કરવો.

કન્યા : આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતાં વધુ મજબૂત રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સમય સારો નથી. ઈજા અથવા ઓપરેશન પણ શક્ય છે. આ સમય બાળકો માટે પણ ફાયદાકારક નથી.ઘર / વ્યવસાય સ્થળે મંગલ યંત્ર સ્થાપિત કરવાથી ધંધામાં નોકરી / ધંધામાં પ્રગતિ મળશે.

તુલા : ધાર્મિક કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થશે, જે લોકો સહકાર માટે સાથે કામ કરશે. તેઓએ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થશે. વિવાદમાં વિજય મળશે.સોનાની વીંટીમાં મંગળ યંત્ર પહેરવું સ્વાસ્થ્ય માટે શુભ છે.

વૃશ્ચિક : પદ, પ્રતિષ્ઠા વગેરેનો લાભ મળશે, સમય સાથે તાલ રાખવાની જરૂર રહેશે નહીં તો તમે સફળતાના માર્ગમાં પાછળ રહી જશો. પદ, પ્રતિષ્ઠા વગેરેના લાભ મળશે. વેપારી વર્ગમાં સારા ફાયદા થવાના યોગ છે.બે-પાંચ પીળા લીંબુને શિવની સામે અથવા પીપળની નીચે રાખવાથી આરોગ્ય સુધરે છે.

ધન : કોઈપણ બેદરકારીનો ઉપયોગ કરવાની તકોનો લીઓ લાભ, તમારા કાર્ય પ્રત્યે સકારાત્મક વલણ રાખો કે જેથી તમે પ્રશંસાને પાત્ર છો. મહિલાઓએ તણાવ પેદા ન કરવો જોઇએ.ઓમ બૃહસ્પતયે નમ: આ મંત્રનો 11 વાર જાપ કરવાથી તમારું લવ લાઈફ સારું રહેશે.

મકર : સમયની દ્રષ્ટિએ કેન્સરનું આરોગ્ય સારું રહેશે નહીં, આવક અને ખર્ચનો હિસાબ જો સ્નવી બનાવવામાં આવે તો જ તે ફાયદાકારક છે. યુવાનોએ તેમના નજીકના મિત્રો સાથે દુશ્મનાવટ ન કરવી જોઈએ.માતા અથવા વૃદ્ધ મહિલા પાસેથી થોડું ચોખું લેવું, તેને સફેદ કપડામાં બાંધવું અને તેને તમારી સાથે રાખવું નોકરી / ધંધા માટે શુભ છે.

કુંભ : પારિવારિક પરિસ્થિતિમાં કેટલાક ઉતાર-ચડાવ આવશે. પ્રેમ સંબંધોમાં વિરોધાભાસ પેદા થઈ શકે છે. મહિલાઓએ તેમના સ્વાસ્થ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ.શિવલિંગ ઉપર લસ્સી ચડાવવાથી લવ લાઈફ સારી રહે છે.

મીન : તમારે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના રહેશે. કાનૂની વિવાદમાં વિજયની સંભાવના છે.કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થળે કાળા-સફેદ તલ અને સતનાજાનું દાન કરવાથી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *