13 જૂનના દિવસે ગુરુ રાશિ પરિવર્તન : બીજી 12 રાશિના લોકો પર રહેશે તેની આવી અસર - Jan Avaj News

13 જૂનના દિવસે ગુરુ રાશિ પરિવર્તન : બીજી 12 રાશિના લોકો પર રહેશે તેની આવી અસર

13 જૂને ગુરુની રાશિ પરિવર્તન થવા જય રહ્યું છે . આ રાશિ પરિવર્તન બીજી 12 રાશિ પર અલગ અલગ અસર કરશે કોઈને સારું પરિણામ મળશે તો કોઈને એના કર્મોની સજા મળશે. ચાલો જાણીએ તમારી રાશિમાં શું લખ્યું છે?

મેષ રાશિ : મેષ રાશિના ત્રીજા ગૃહમાં બુધ સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, સમય તમારા માટે સફળ રહેશે. આ દરમિયાન તમે થોડું સાહસ કરી શકો છો. કરિયરમાં બતી મળે તેવી સંભાવના છે. સબંધીઓ સાથે સંબંધ સારા રહેશે. જો કે, પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. આ સમય દરમ્યાન તમે આર્થિક રીતે મજબુત અનુભવશો.

વૃષભ રાશિ : વૃષભની નિશાનીથી બીજા સ્થાને બુધ સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે આ સમય દરમિયાન કેટલીક નવી કિંમતી ચીજો ખરીદી શકો છો. રોકાણ માટે પણ આ સમય સારો છે. આ દરમિયાન તમને ધંધા અને કારકિર્દીમાં પણ ફાયદો થશે. જો કે, ઓફિસના રાજકારણને ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. લવ-લાઈફ અને જીવન સાથી સાથેના તમારા સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. પરિવાર સાથે ખુશ સમય વિતાવશે.

મિથુન રાશિ : રાશિના પહેલા મકાન અથવા ચડતા મકાનમાં બુધ સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આ રીતે તમારી માનસિક સ્થિતિ ખૂબ મજબૂત રહેશે. મોરલે પણ ઉચ્ચ ક્રમમાં રહેશે. દુષ્ટતાઓ સામે લડવામાં તમને હિંમત મળશે. વેપારીઓ આ સમયગાળા દરમિયાન ફાયદો કરે તેવી સંભાવના છે. કોઈપણ પ્રકારનાં રાજકારણથી દૂર રહેવાનો પ્રયત્ન કરો અને તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. લોકોને તમારા વિચારો ગમશે.

કર્ક રાશિ : બુદ્ધ તમારી રાશિના 12 મા ઘરમાં સંક્રમણ કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન તમે તમારી જાતને સમાજથી અલગ થશો. તમને ઘણી બાબતોને લગતી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. કોઈની સાથે દલીલ અથવા દલીલ કરવાનું ટાળો. આ દરમિયાન કારકિર્દી અને વ્યવસાયને લગતી નવી યોજનાઓ બની શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે.

સિંહ રાશિ : સિંહ ના 11 મા ઘરમાં બુધ સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં તમારા અંગત સંબંધોમાં કેટલીક સમસ્યાઓ .ભી થઈ શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે દલીલ થવાની સંભાવના પણ છે. તમારા વતી કોઈને સલાહ આપવાનો પ્રયત્ન ન કરો. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. આ સમયમાં તમારા કાર્યની પ્રગતિ ધીમી થઈ શકે છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે તમારે આસપાસ દોડવું પણ પડી શકે છે.

કન્યા રાશિ : બુધ તમારી રાશિના દસમા ઘરમાં સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ સમય દરમિયાન તમે તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ તરફ આગળ વધશો. સરકારના અટકેલા કામો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધોને કારણે ઘણા કામો પણ પૂરા થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો પણ પૂરો સહયોગ મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને દરેક ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે.

તુલા રાશિ : તુલા રાશિના નવમા ઘરમાં બુધ સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આ સમય દરમ્યાન તમે સામાજિક કાર્ય અથવા દાનમાં ભાગ લેશો. અધ્યાત્મ પ્રત્યેની તમારી રુચિ પણ વધશે. કેટલાક મુશ્કેલ નિર્ણયો લેવા પડશે. બાદમાં આ નિર્ણય સાચો સાબિત થશે. જીવનસાથી સાથે કોઈ પ્રકારનો અસ્પષ્ટ સંભાવના છે. એકબીજાની લાગણીઓને સમજવું અને માન આપવું વધુ સારું રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સતત મહેનત કરિયરમાં પ્રગતિ તરફ દોરી જશે.

વૃશ્ચિક રાશિ : બુધ તમારી રાશિના આઠમા ઘરમાં સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આ સમય દરમિયાન તમને આવકના નવા સ્રોત મળશે. પરંતુ લોભ વધારવાથી નુકસાન થઈ શકે છે. નાણાકીય રીતે આ સમય અનુકૂળ છે. તમે તમારી સાથેના આખા પરિવારના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા કરશો. જો કે આ સમયે સ્વાસ્થ્ય અનુકૂળ રહેવાની સંભાવના છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું.

ધન રાશિ: ધનુ રાશિના સાતમા ઘરમાં બુધ સંક્રમિત થયો છે. આવી સ્થિતિમાં તમને આ સમયમાં મહેનતનું ફળ મળશે. જો જોબ પ્રોફેશન હોય તો બતી મળવાની સંભાવના છે. જીવનસાથી સાથે ભાવનાત્મક સમય વિતાવશે. ઘરના બધા સભ્યો સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. આ સમય દરમિયાન રોકાણ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

મકર રાશિ : બુદ્ધ તમારી રાશિના છઠ્ઠા સ્થાને સંક્રમિત થઈ રહ્યા છે. આ દરમિયાન, તમારી કાર્યસ્થળ સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે. અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધોને કારણે તમને પ્રમોશન પણ મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. કોઈપણ પ્રકારની સંપત્તિ સંપત્તિમાં રોકાણ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

કુંભ રાશિ : બુદ્ધ તમારી રાશિના પાંચમા મકાનમાં સંક્રમિત થઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા માટે ખૂબ રોમેન્ટિક સમય આવવાનો છે. તમારી આવકમાં વધારો થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા માટે રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. જો કે, આરોગ્ય વિશે ખાસ કાળજી લેવાની જરૂર છે. પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે.

મીન રાશિ: બુધ તમારી રાશિના ચોથા ઘરમાં સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં તમારું ઘરેલું જીવન આનંદિત રહેશે. પરિવારના તમામ સભ્યોની તબિયત સારી રહેશે. જો કે, આ સમય દરમિયાન તમારે આળસ છોડી દેવાની જરૂર રહેશે, નહીં તો ધંધામાં નુકસાન થઈ શકે છે વગેરે. આ સાથે બિનજરૂરી ખર્ચ પણ ઓછો કરવો પડશે. કોઈ જરૂરી વ્યક્તિની મદદ માટે તમે આગળ આવી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *