આવતી કાલે આ રાશિ પરીવર્તન આવનાર દિવસો આ રાશિવાળા માટે લઈને આવશે ખુશીઓની ટોપલો મળશે બધે લાભ

મેષ : આજનો દિવસ આનંદકારક રહેશે. જો લક્ષ્મી પ્રસન્ન થાય, તો નાણાકીય યોજનાઓ પૂર્ણ થશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે કાર્ય થશે. જનસંપર્ક વધશે. બહારના લોકોનો પણ સંપર્ક કરવામાં આવશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં રુચિ વધશે. નજીકની યાત્રાઓ થશે. સેવાકીય કાર્ય માટે દિવસ સારો છે. શારીરિક હળવાશ અને માનસિક સંતોષ રહેશે.

વૃષભ : વૈચારિક સ્તરે, મહાનતા અને મધુર અવાજ અન્યને પ્રભાવિત કરશે. તે તેમની સાથેના સંબંધોમાં પણ સુમેળ પેદા કરશે. મીટિંગ્સ અને ચર્ચાઓમાં પણ તમને સફળતા મળશે. મહેનતનું અપેક્ષિત ફળ ન મળે તો પણ તમે તે ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ કરતા રહેશો. પાચક તંત્રને લગતી ફરિયાદો વધશે. પ્રાધાન્ય ઘરે ખાઓ. અધ્યયનમાં રુચિ વધશે.

મિથુન : આજે મનની સ્થિતિ અસ્થિર રહેશે. મન મૂંઝવણમાં મૂકે છે. અતિશય નમ્રતા મનને અશાંત બનાવશે. માતા પ્રત્યે વધુ ભાવનાશીલ બનો. બૌદ્ધિક ચર્ચાના પ્રસંગો થશે પરંતુ ચર્ચા ટાળશો. શ્રીગણેશ કુટુંબ અને સ્થાવર મિલકત વિશે ચર્ચા ન કરવાની સલાહ આપે છે. મિત્રો અને સ્વજનો સાથે તણાવ વધશે. મુસાફરી કરશો નહીં.

કર્ક : આજે તેના ભાઈઓ તરફથી ફાયદો થશે. મિત્રો અને પરિવારની સંગઠનનો આનંદ માણો. કોઈ રોમેન્ટિક સ્થળે મુસાફરી કરવાની સંભાવના. દરેક કામમાં સફળતા મળશે. સ્પર્ધકો પર જીત. ભાવનાને પ્રાધાન્ય આપતા સંબંધો વધુ ખુશ થાય છે. ભાગ્યના પ્રસંગો હશે. સામાજિક અને આર્થિક રીતે સન્માનિત.

સિંહ : યોજનાના વિવિધ વિષયો પર વધુ વિચારણાને કારણે મૂંઝવણ થશે. તેમ છતાં, સારું કૌટુંબિક વાતાવરણ તમારી ખુશીઓમાં વધારો કરશે. શ્રીગણેશ એમ કહે છે. દૂરસ્થ વ્યક્તિઓ અથવા સંસ્થાઓ સાથેના સંબંધોને મજબૂત બનાવવામાં આવશે જેનો લાભ ભવિષ્યમાં મળશે. વધુ ખર્ચ કરવાનું ટાળો. સુનિશ્ચિત કાર્ય અપેક્ષા મુજબ સફળ રહેશે નહીં. દિવસ મધ્યમ રહેશે.

કન્યા : આજનો દિવસ ખૂબ ખુશ રહેવાનો છે. શારીરિક અને માનસિક રીતે ઉત્સાહિત અને ખુશ રહો. લક્ષ્મીની કૃપા રહેશે. મિત્રો અને પ્રિયજનોની મુલાકાત આનંદપ્રદ રહેશે. પ્રવાસનો આનંદ પણ માણો.

તુલા : તમારા ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. શક્ય હોય તો દલીલો ટાળવી જોઈએ. ઘરના લોકો સાથે કોઈ મુદ્દા પર ચર્ચા થશે. તે ખરાબ થઈ જશે. આંખોની વિશેષ કાળજી લો. અકસ્માત થવાની સંભાવના. કોર્ટ ઓફિસ કેસની નોંધ લો. બદનામી ન થાય તેની કાળજી લો. આધ્યાત્મિકતા અને ભગવાન પ્રત્યેની ભક્તિથી મનને શાંતિ મળશે.

વૃષિક : આજનો દિવસ તમારા માટે લાભકારી અને શુભ દિવસ રહેશે. દુન્યવી સુખ મળશે. વિવાહોત્સુકમાં લગ્ન યોગ છે. ધંધામાં વિશેષ લાભ થશે. ઉપરી અધિકારીઓ તમારાથી સંતુષ્ટ રહેશે. મિત્રોની મુલાકાત થશે. તે પણ રોમેન્ટિક સ્થળની સફર જેવું લાગે છે.

ધન : આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે. આર્થિક આયોજન યોગ્ય રીતે કરો. બીજાના સહકાર માટે પ્રયત્ન કરો. દરેક કામમાં સફળતા મળશે. વ્યવસાયિક યોજનાઓ. દિવસ ખુશીથી જશે. ધંધાકીય કારણોસર મુસાફરી થશે. ઉચ્ચ અધિકારથી લાભ થશે. બઢતી અને સન્માન મળશે. પિતા-વડીલો તરફથી લાભ થશે.

મકર : આજે તમને મધ્યમ ફળદાયક દિવસ તરીકે બતાવે છે. જો કે, દિવસ બૌદ્ધિક કાર્ય માટે શુભ છે. લેખન અથવા સાહિત્યિક કાર્ય યોગ્ય રીતે કરવામાં આવશે. તમે તેના માટે યોજના બનાવશો. સરકારી કામમાં મુશ્કેલીનો અનુભવ કરશે. શરીર કંટાળાજનક લાગશે અને મૂડ પણ ઠીક નહીં આવે.

કુંભ : નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવાની સલાહ આપી રહ્યા છે. વિચારો તમને પરેશાન કરશે. તેનાથી માનસિક થાક આવશે. ધૈર્ય રાખો કે ગુસ્સો વધારે ન વધે. શ્રીગણેશ કોઈપણ પ્રકારના અનૈતિક કાર્યોથી દૂર રહેવાની સલાહ આપી રહ્યા છે. ધ્યાન અને અધ્યાત્મ તમને માનસિક શાંતિ આપશે.

મીન : દિવસે તમે મનોરંજન અને આનંદથી દંગ રહી જશો. કલાકારો, લેખકો વગેરેને તેમની પ્રતિભા દર્શાવવાની તક મળશે. વ્યવસાયિક ભાગીદારી શરૂ કરવા માટે આ સારો સમય છે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે પર્યટનનો આનંદ માણો. વૈવાહિક જીવન તેજસ્વી અને મધુર રહેશે. સમાજમાં પ્રચાર મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *