18જૂન ,19,20,અને 21 તારીખે આ 3 રાશિવાળા ની કિસ્મત હીરાની જેમ ચમકી ઉઠશે, ધંધામાં ખૂબ જ વધારે નફો થવાની શક્યતા - Jan Avaj News

18જૂન ,19,20,અને 21 તારીખે આ 3 રાશિવાળા ની કિસ્મત હીરાની જેમ ચમકી ઉઠશે, ધંધામાં ખૂબ જ વધારે નફો થવાની શક્યતા

મેષ : ઇજાઓ અને રોગથી આંખોને સુરક્ષિત કરો. કોઈ કિંમતી વસ્તુ ખોવાઈ શકે છે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન આવો. કોઈની સાથે હળવાશથી મજાક ન કરો. નકારાત્મકતા રહેશે. કોઈ કારણ વગર ગુસ્સો આવશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. જોખમ ન લો.

વૃષભ : અણધાર્યા ખર્ચ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. મગજમાં દુખાવો થઈ શકે છે. ઘરની બહાર સહયોગ રહેશે. ભેટો અને ભેટો પ્રાપ્ત કરવાનું શક્ય છે. બેકારી દૂર થશે. અચાનક, ક્યાંકથી લાભ થવાની સંભાવના છે. કોઈ મોટી સમસ્યા હલ થશે. રોકાણ અને નોકરીથી અનુકૂળ લાભ મળશે.

મિથુન : કોઈ નિર્ણય લેવાની ઉતાવળ ન કરો. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. તમે કંટાળા અને નબળાઈ અનુભવો છો. વ્યાપાર સફળ સફળ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ થશે. લાલચમાં ના આવે

કર્ક : ઉતાવળમાં કંઇ કરવું નહીં. દીર્ઘકાલિન રોગ મુશ્કેલી પેદા કરી શકે છે. આવશ્યક વસ્તુ ગુમ થઈ શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. કુમારિકાઓને લગ્ન પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. પ્રયત્નો સફળ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. ધંધામાં લાભ થશે. લાલચમાં ના આવે

સિંહ : વેપાર સારો રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. દુ:ખદ સમાચાર મળવાનું શક્ય છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. કામ કરવાનું મન નહીં કરે. બિનજરૂરી વિવાદ ઉભા થઈ શકે છે. વધુ પ્રયત્ન કરવો પડશે. બીજાના ઉશ્કેરણીના માર્ગે ન આવીને તમે પોતે જ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લો, ફાયદાકારક રહેશે.

કન્યા : કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગમાં સફળતા મળશે. વેપાર અનુકૂળ રહેશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. લાભની તકો આવશે. વ્યસ્તતાને કારણે આરોગ્ય બગડી શકે છે. લાલચમાં ના આવે

તુલા : રોજગાર વધશે અને બેરોજગારી દૂર થશે. આર્થિક પ્રગતિ માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. કન્સોલિડેટેડ ફંડ વધશે. નોકરીમાં અસર વધશે. શેરબજારમાં સમજદારીથી રોકાણ કરો. સંપત્તિના કાર્યોથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. મુશ્કેલીઓથી દૂર રહો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

વૃશ્ચિક : અદાલતો અને અદાલતોમાં બાકી કામો પૂર્ણ થશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વેપાર-વ્યવસાય અનુકૂળ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. શેર માર્કેટથી લાભ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે. તમામ કામ પૂરા થશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

ઘનુ : બોલચાલની વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ઓછી દુશ્મનાવટ થશે. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખશો. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. એવું કંઈ પણ ન કરો કે જેના પછી તમે પસ્તાશો. જોખમ ન લો.

મકર : ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. કોર્ટ અને કોર્ટના બાકી કામોમાં સુસંગતતા રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. ઈજા અને રોગથી બચો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. લાભ વધશે. સુખ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *