આજના દિવસે ભગવાન શિવ અને માતા પાર્વતી કરશે ભક્તોની ઈચ્છા પૂર્ણ, માંગી લો જે મંગવું હોય એ - Jan Avaj News

આજના દિવસે ભગવાન શિવ અને માતા પાર્વતી કરશે ભક્તોની ઈચ્છા પૂર્ણ, માંગી લો જે મંગવું હોય એ

મેષ: આજે તમારી પાસે પૈસાને લઈને ઘણી યોજનાઓ છે. પરંતુ ખૂબ ઉત્સાહિત થઈને આવું કોઈ પગલું ભરશો નહીં જેનાથી નુકસાનની સ્થિતિ સર્જાશે. આજે તમે બજારમાં રોકાણ કરી શકો છો. લાભની સ્થિતિ યથાવત્ છે. અન્ય પાસેથી વધુ અપેક્ષા કરશે. ઉતાવળથી કામમાં અડચણ આવશે. વધુ ધસારો થશે. ખરાબ માહિતી આવી શકે છે, ધૈર્ય રાખો. કામો કરવામાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. નોકરીમાં કામનો ભાર રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

વૃષભ: કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. પાર્ટી અને પિકનિકનો કાર્યક્રમ બનાવી શકાય છે. કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ લો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે. ઉતાવળમાં નુકસાન શક્ય છે. શરીરના દુખાવાથી દૂર રહેવું.જો તમે લોન લેવાનું વિચારતા રહો છો, તો તેનાથી દૂર રહો. ધૈર્ય સાથે આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો કરવાનો પ્રયાસ કરો. આજે અચાનક લાભની સ્થિતિ થઈ શકે છે.

મિથુન: આજે તમે તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકો છો. પરંતુ આ માટે, આજે તમારે વ્યૂહરચના બનાવીને કામ કરવું પડશે. ઉતાવળમાં કોઈ કામ ન કરો. શુક્ર તમારી રાશિમાં સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે. પૈસા ફાયદાકારક થઈ શકે છે.જમીન, મકાન, દુકાન, શોરૂમ અને ફેક્ટરી વગેરેની ખરીદી અને વેચાણ થઈ શકે છે. મોટા સોદા મોટો નફો આપી શકે છે. પ્રમોશન માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. ગેરસમજને ટાળો. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કર્ક: મનને શાંત રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. આજે તમારી વાણીને મધુર બનાવવાનો પ્રયત્ન કરો. આજનો લાભ તમારી વાણી અને સાવધાની પર આધારીત છે. પૈસા મેળવવા માટે આજે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે.ઉતાવળથી કામ બગડશે અને મુશ્કેલી વધી શકે છે. વિરોધ થશે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. બહાર જવાનો પ્લાન બનાવશે. વરિષ્ઠ વ્યક્તિના સહયોગથી કાર્યમાં સરળતા મળશે. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. વેપાર અને ધંધામાં લાભ થશે.

સિંહ: આજે લાભ મેળવવા માટે તમારે ધીરજ રાખવી પડશે. આજે તમારા માટે સફળતાનો આ મૂળ મંત્ર પણ છે. આજે તમારી પાસે બીજાને પણ ફાયદા કરવાની ક્ષમતા છે.ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. બેદરકારી ન રાખશો. કોઈ પણ વ્યક્તિ સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. માનસિક ત્રાસ રહેશે. કિંમતી ચીજો તમારી પાસે રાખો. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. વેપાર સારો રહેશે. લોકો પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશો નહીં.

કન્યા : ભવિષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને તમે રોકાણની વ્યૂહરચના બનાવી શકો છો. આજે તમારે લાભ માટે લડવું પડી શકે છે. પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. શાંતિ રાખો. આજે તમને સંપર્કોથી પણ લાભ મળશે.ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. તમને સત્સંગનો લાભ મળશે. કૌટુંબિક સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મદદરૂપ થશે. પૈસા મેળવવાના અંતરાયો દૂર થશે. સમૃદ્ધિના માધ્યમો પર મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે.

તુલા: તમે પૈસાથી કમાણી કરવામાં સફળ થશો. આજે તમારી પાસે ઉર્જા અને વિચારો બંને છે. તેમાં વધુ સારી રીતે સંકલન લાવવાનો પ્રયાસ કરવો વધુ સારું રહેશે. બજારની પરિસ્થિતિ સમજી શકશે.કાર્યસ્થળમાં પરિવર્તન શક્ય છે. યોજના ફળશે. ધંધાનું વિકાસ ગણી શકાય. અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો ટેકો મળશે. પારિવારિક ચિંતા રહેશે. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ મળશે. ઉત્સાહ અને આનંદ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સારો સમય

વૃશ્ચિક: પરિવાર અને મિત્રો સાથે કોઈ રસપ્રદ સફરનું આયોજન કરી શકાય છે. પૈસા મળવાની સંભાવના છે જે બંધ થઈ ગઈ છે. મિત્રોની મદદથી કામ પૂર્ણ થશે. નવું કાર્ય શરૂ કરવાની યોજના બનશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીની પ્રશંસા મળશે. સમય અનુકૂળ છે. આળસ છોડવાનો પ્રયાસ કરો.લોન લેવાની અને આપવાની પરિસ્થિતિ ટાળવાનો પ્રયત્ન કરો. આજે પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. પૈસાની દ્રષ્ટિએ આજે ​​મોટા જોખમો લેવાનું ટાળો. આજે બીજાની સલાહ લેવા કરતાં તમારા અનુભવનો ઉપયોગ કરવો વધુ સારું છે.

ધનુ : પારિવારિક ચિંતા રહેશે. વ્યવહારમાં દોડાદોડ ન કરો. આવશ્યક વસ્તુ ગુમ થઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. કોઈ પણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન બનો. ભાવનાની બહાર કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ન લો. બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરવાથી નફો વધશે. આવક ચાલુ રહેશે. તમે થાક અનુભવશો.વ્યૂહરચના સાથે કામ કરવાથી આજે તમને લાભ મળી શકે છે. નવું શરૂ કરવાની પરિસ્થિતિ પણ સર્જાઇ રહી છે. મૂડીનું રોકાણ કરી શકાય છે. જાણકાર અને વરિષ્ઠ લોકોના સહકારથી લાભની સ્થિતિ પણ સર્જાઇ રહી છે.

મકર: આજે તમારે પૈસા મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. આજે તમારે દરેક કાર્ય શિસ્તમાં કરવાના છે. અન્યાયથી દૂર રહો. નિયમો નું પાલન કરો.નવા કપડા અને ઘરેણાંની પ્રાપ્તિ પર ખર્ચ થશે. પ્રવાસ આનંદપ્રદ રહેશે. તમને ભાઇઓનો સહયોગ મળશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નવા મિત્રો બનશે. નવું સાહસ શરૂ કરવાની યોજના બની શકે છે. ધંધામાં લાભ થશે. સારો સમય

કુંભ: દૂરથી સુખદ માહિતી મળી શકે છે. મહેમાનો ઘરે પહોંચશે. ખર્ચ થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમી અને કોલેટરલ કામ ટાળો. મહાન કામ કરવા માટે તૈયાર રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. સુખ મળશે. ડહાપણ નો ઉપયોગ કરો. લાભ વધશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરો.: લેવડદેવડમાં સાવચેત રહેવું. આજે પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. આજે આવક કરતા વધારે પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. આ પરિસ્થિતિથી બચવાનો પ્રયત્ન કરો. તમે મોટા રોકાણ અંગે વિચારી શકો છો.

મીન: મહેનત ફળ આપશે. સામાજિક કાર્યો કરવામાં રુચિ રહેશે. તમને માન મળશે. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ મળશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે પરિચિત થવામાં વધારો થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. અજાણ્યા તમને ત્રાસ આપશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. કોઈ રસિક સફરનું આયોજન કરવામાં આવશે. ખરાબ લોકોથી દૂર રહો.ધન લાભની સ્થિતિ યથાવત્ છે. આજે ભૂલોનું પુનરાવર્તન ન કરો. આજે તમે જે પણ કાર્ય કરો છો, તેને ગંભીરતાથી કરો. ઉતાવળને કારણે નુકસાન પણ થઈ શકે છે. માત્ર સમજદારીપૂર્વક નાણાંનું રોકાણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *